Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tokpokki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum/Nghiệt Duyên | Bie Sukrit Wisetkaew & Noona Nuengtida [Vietsub E16]

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-9-2013 21:38:10 | Xem tất
sau khi xem mấy tập xong mình đã hóng cấp độ cao là phải xem engsub trước. ( không thể chờ đợi ). Quả thật phim rất rất hay, cảm động...ui buồn quá đi. Bấn loạn cặp đôi noona và bie. (PS: không biết hai người có phải là ng yêu của nhau k vậy nhỉ ? thấy có tin Bie vs Mo hẹn hò mà đau lòng quá xa - cầu mong tin này k thật nghen). Sau đó, nghe mọi ng nói có phiên bản movie của phim này nên vô xem lun - phiên bản 2013 của nadech và 1 em nào đó. Nói thật, rất hâm mộ nadech nhưng mà khi xem bản noona bie đóng thì cái movie này quá chán đi thui, nội dung cảm giác nó k đủ. nadech đóng ok nhưng cái em nữ chính kia không cảm xúc, vô hồn quá đi thui..nên bản thân đã k thể xem chi tiết movie đấy. mức độ diễn xuất của bé này cần phải học noona mất thui. Công nhận lại noona bie diễn quá trời hay...ôi cái sad ending bùn.

PS: noona và bie đóng chúng 1 movie hay 1 vở nhạc kịch gì đó nên mọi người ai biết cho mình xin cái link vs k sub hoặc engsub cũng đc mà vietsub thì càng tốt. thanks các bạn trc nhé!{:297:}

Bình luận

chắc vì diễn tiến phim cần sự sâu lắng mà bản điện ảnh có hạn chế về mặt thời gian nên không truyền đi trọn vẹn cảm xúc ^.^  Đăng lúc 21-9-2013 10:03 PM
đúng là khi xẻm mấy bản phim KK thì khi xem bản điện ảnh của Na ko chịu nổi luôn nếu mà không xem mấy bản kia thì chắc sẽ không hiểu j hết luôn phim quá nhạt   Đăng lúc 21-9-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách