Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 74027|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-6-2012 23:55:13 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick Kites: kwonyuly
Tên thân mật : Bi-en hoặc En
Ngày tháng năm sinh (theo chứng minh nhân dân): 03/08/1995

Các số đo hình thể :
+ chiều cao: 1m61
+cân nặng: 44.5kg
+ số đo: 79-61-94  (sao lại có cả cái này hả chèn? đuối quá cái vụ này )

Hình dự thi:

pic1 : trong lần đi chơi Thác Giang Điền với lớp, lúc chuẩn bị "xì quim" thì đú đỡn pose 1 tấm Sau pic này là hàng loạt hành động "dữ tợn, quyết liệt" của mình để leo lên mấy cục đá, ngồi dưới thác. Một cảm giác rất là Yomost! Bạn nào làm rồi sẽ biết, nước cứ tát vào mặt, lưng với đầu. ôi!~ tắm xong đâu óc sáng sủa ra.

pic2: trường mình tổ chức đêm văn nghệ gây quỹ cho học sinh "giàu - táo bạo" Tức là tham gia mấy cái này tốn kém + tốn sức, nhưng vui!   Lớp mình tập chăm chỉ 1 tháng ròng mới được giải Khuyến khích. Yay! [sẵn dịp khoe khoang ]

pic3: lớp đi làm vệ sinh "từ thiện"   ở khu tưởng niệm chủ tịch Tôn Đức Thắng. Đây là lần đâu tiên cả lớp "hang out" chung với nhau. Cực mà vui! Mình quét được hàng trăm cái lá, đổ mấy chục cái thùng rác (Quá tài ! ) *Nổ thôi*

pic4: này thuộc chùm ảnh đi Giang Điền (chung với pic1). Chả biết nói gì nhiều... Nói chung, đi lần đó làm lớp mình đoàn kết hơn, mình cũng hiểu bạn bè nhiều hơn. Ngoài ra đó là lần đâu tiên mình đi xa với bạn bè, lần đầu dám ngồi dưới thác nước đổ ầm ầm, và lần đầu ... đi xe ko bị "say"

pic5: đi làm vệ sinh ở khu Bác Tôn lần 2. Đây là bức ảnh chụp tập thể đẹp nhất, điệu bộ nhất, và "phỡn " nhất của lớp. Mình nằm ở hàng trên cùng.. mà thôi có chỉ cũng ko biết đâu ạ! Mình trưng tấm này ra là muốn khoe khoang một chút về cái "hòa đồng, vui vẻ" của lớp .... .............. cũng như của "mình" ( Big claps, plz! )

Đôi lời về bản thân:

Chà, đây là phần khá quan trọng mà mình lại chả biết nói gì. Thật ra mình gia nhập kites chưa lâu.. (Mới biết năm nay ). Nhưng mà mình thích kites lắm. Vì trong này có rất nhiều thứ hay và bổ ích (đồng thời cũng "thị phi lên xuống" không kém, hề hề ). Quay lại bản thân, mình là một người nói nhiều (nếu bắt trúng đài, xàm là chính, 8 là phụ {:438:} ). Ngoài ra mình cũng "dễ giận" ( còn chuyện có "quên hay không thì còn tùy ...  *joke* ). Mình quen rất ít bạn trên kites nên chắc chắn không được ủng hộ nhiều. Nhưng mình tham gia vì mục đích "vui là chính", "làm nổi " là phụ [đùa nhé, vui không?? - không vui thì thôi. ] Mong rằng ít nhất mình cũng được "1 người" ủng hộ. Làm ơn đừng ăn con "0". {:423:}

Nói đến đây thôi, em xin hết ạ. Cám ơn mọi người vì đã xem.

P/S: nói xong nhẹ nhõm qá . Em mong là ko bị chém, hoặc "ăn dép" của dân chúng.{:425:}

Bình luận

@Sa: tks nàng nhé! *hun*  Đăng lúc 16-6-2012 12:14 PM
chưa rết được nên thôi, comt ủng hộ vậy♥ vote cho cô 1 phiếu ;))  Đăng lúc 16-6-2012 11:10 AM
@anhkiu: hehe @Nhim_bong: tks ạ :D @Wind: làm cái rì mà như khủng bố thế này? :))  Đăng lúc 15-6-2012 10:07 PM
OMG - My baby, The Girl of My Dreams. :XXXXXXXXXXXXX  Đăng lúc 14-6-2012 08:30 PM
vote cho em này.  Đăng lúc 14-6-2012 08:18 PM

Rate

Số người tham gia 21Sức gió +108 Thu lại Lý do
khigialonely + 5 Ảnh đẹp quá
bori21 + 5 yêu :X
lavender1204 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thuongrabbit + 5 ^^ Xinh :X
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
BabyMoon + 5 xinh đấy ^^!
Chich_bong + 5 minh thich cai chan :X
tieunien + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
tam_9x + 5 e iu :x
gaconlonton + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
hailinh_3112 + 5 Bài viết hữu ích
froidgarcon + 5 xinh :x :x :X :X
ilove_icecream + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 3 Ủng hộ 1 cái!
Múp♥... + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 BTC xem lại profile ng này nhá, sao V.
TrongDuc2903 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thuy_junie + 5 Bi En cố nhên ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách