Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 37660|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(30/04/2013) Mark phủ nhận việc mẹ Vill không hài lòng về anh

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2013 15:25:46 | Xem tất
tôi rất thích vill wannarot sontichai từ khi xem bộ phim em là phụ nữ,tôi bắt đầu tìm hiểu và theo dõi cô ấy.
tôi ko hiểu tiếng thai,chỉ xem vill qua youtube nhưng cảm thay cô ấy rất đáng yêu khi hát,diễn xuất trong phim rất tốt,gặp fan thì nhiệt tình.....tóm lại vill làm gì tôi đều ủng hộ và theo dõi.
mới biết tin vill gặp scandal tình cảm và bị fan của anh mark nào đó phản đối,tôi thấy lo cho vill.tôi ko biết anh này nổi tiếng hay là như thế nào nhưng vill cũng ko hề thua kém gì cả.dù họ la người nổi tiếng,người của công chúng nhưng mấy người ko nên bắt ép họ phải thích ai.tôi cungc muốn vill với son hay bie hoặc guy...nhưng đó là trên phim ảnh.nếu ai đóng phim cũng thành đôi thì sao trời?
có người hỏi sao anh mark gì đó từng thích cô min nào đó ma ko thưà nhận còn vill thì ngược lại,tôi ngĩ có thể vill tốt hơn,đẹp hơn,nổi tiếng ko kém nên anh ta mới làm vậy thì mấy người nghĩ sao?có bực ko?
đúng là nhảm nhí,tôi thấy chẳng có gì cả! chỉ cần thấy thần tượng của mình thành công và hạnh phúc là được,sao lại nói nhiều vậy ko biêt.
còn vill có chảnh hay ko tôi ko biết,chỉ cần ngươì mình thích thì họ làm gì cũng đẹp cũng đáng yêu,và ngược laị ghét ai thì họ làm gì cũng thấy ko ưa.ok?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách