Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-5-2013 22:55:15 | Xem tất
Ghi danh vào "Gia phả Sở Thú"

Nick: khunglong_hjw

Tên thường gọi ở động sở thú: khủng long bế bi

Ngày sinh: 24-12-1990

Sở thích:Thích xem phim của Wonnie, thích coi clip phỏng vấy hay Wonnie tham gia chương trình thực tế, thích ngắm zai đẹp. Thích 888 và ăn uống :D:D.Em rất thích hát , nó có thể nổi hứng mọi lúc mọi nơi và gây không ít ảnh hưởng cho nhiều ng xung quanh bao gồm cả 2 mặt tích cực và tiêu cực.

Sở trường: hát nhạc sến ơi là sến, dân ca và vọng cổ hoa lá cành

Sở đoạn: hậu đậu, hay quên

Con đường đến với chị già: thực ra thưa với cả nhà là em thực chất đã là thành viên trong cái nhà này ùi (cái nick truclam_ag90)nhưng do cái bản tính hậu đậu và hay quên của em mà làm thế nào vào sửa sửa chỉnh chỉnh thế là em k còn vào đc cai nick cua mình luôn và thêm cái số may mắn nữa là cai email bị hắc lun. Nên khi e vừa hùng hồn tuyên bố sẽ xong pha vào 888 và xây dựng nhà xong rồi sửa sửa nên nghỉ zô được lun. Thành ra  e đành tạo ra cai nick đúng với thú tính của e lun. Mong cả nhà giúp đỡ và chiếu cớ con khủng long hiền lành này nhé!!!!
Lời nhắn nhủ đến chị già:chị ơi mặc dù đóng phim là 1 niềm đam mê lớn đối với chị, nhưng mà chị đừng để nó quá ảnh hưởng đến cuộc sống của minh, chỉ cứ lao vào đóng phim để trốn tránh nỗi trống trải cô đơn làm e đau lòng dữ lắm. Hãy yêu đi ss ơi để có 1 bờ vai nương tựa. Mong chị tìm được người yêu và bảo bọc cho chị  hết mình, nếu đẹp chai càng tốt ss nhờ
đây là tấm hình làm e chao đảo mấy ngày qua, và đã trở thành hình nên hót nhất trong bộ sưu tập hình nền ss, bây giờ nó đang đc cài cho cái lap già của e

Bình luận

Em nhỏ nhiều nhỉ, nhưng mà trong sở thú này chị còn thiếu kinh nghiệm đủ thứ mong các em và các chị chỉ giáo nhé *ôm ôm đoàn kết*  Đăng lúc 9-5-2013 09:49 PM
chào chị em là bé Cún bé bỏng, hy vọng lần off sau sẽ gặp đc chị, chào "bé" Xèng và "bé" Cú ở dưới nhá ;))  Đăng lúc 9-5-2013 06:47 PM
may mắn là năm rồi chắc ăn nhiều đậu quá nên đã đậu rồi *òa òa* chị mún ở lại 3 chục năm nữa cơ =))  Đăng lúc 9-5-2013 12:38 PM
@Xèng: Ôi chị đã tốt nghiệp cấp 2 được rồi á??? Nhớ ngày nào chị còn tâm sự với em chị bị ở lại lớp 3 năm liền. Chúc mừng chị nhé *mắt long lanh* :x  Đăng lúc 8-5-2013 08:46 PM
chào chị Khủng Long, em còn nhớ chị nè, em mới tốt nghiệp cấp 2 thôi, mong chị chiếu cố *đá lông nheo Cú* =))  Đăng lúc 8-5-2013 07:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Vào nhà thường xuyên nha em :X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách