Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 31-5-2015 16:00:35 | Xem tất
daochi gửi lúc 31-5-2015 07:58 AM
Hanh phuc cho cap doi Jinna, hanh phuc cho nhung ai yeu Bin và hanh phuc ccua cả nha Kwangki.
C ...

Tin của Bin từ chuyện yêu ss Na Young đến cưới ss ấy toàn là do bạn em nhắn tin em mới biết đó chị ơi. Hôm qua đọc cái tin nhắn của đứa bạn mà em run run lên mạng tra lại thì đã xác nhận rồi tự nhiên ko hiểu sao muốn rớt nước mắt. Đến giờ ngồi nghĩ lại cũng thấy rưng rưng nè chị
Từ hôm qua đến giờ em chẳng vào đc kites để chia sẻ cảm xúc với mọi người. Lúc đó chỉ muốn đc về và đi ăn mừng "đám cưới" với chị và n Kiều thôi. Nói chứ đêm qua em cũng đã mời chị bạn đi "ăn cưới Bin" cho nóng hổi rồi chị ạ.
Khi nào em về chị em mình gặp nhau phải ăn mừng chú già lên xe hoa chị nhé.
Chẳng biết nói gì hơn chị ạ, chỉ cầu chúc, cầu chúc và cầu chúc anh chị mãi mãi mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc bên nhau!

Bình luận

ui, thuong em tui quá, lại còn ăn mừng cưới nữa a, mong gap lại e  Đăng lúc 3-6-2015 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 31-5-2015 20:14:45 | Xem tất
Bin05 gửi lúc 31-5-2015 07:50 PM
http://www.24h.com.vn/phim/tiet-lo-hau-truong-dam-cuoi-007-cua-won-bin-c74a711836.html

Theo chia  ...

Chị thấy hình cưới của Bin chưa chị? trên eden9 có đăng 3 tấm hình chụp đám cưới Bin, em vừa nhìn thấy mà cứ khóc thôi, nhất là thấy tấm hình Bin đưa ss Na Yong bước đi trên đồng cỏ, 2 em bé đánh đàn và mọi người đứng chúc phúc. Nhìn tấm hình đó tự nhiên xúc động vô cùng luôn chị. Chỉ tiếc là tấm ấy hình anh chị nhà nhỏ quá, ko nhìn thấy mặt.
Với lại trên eden9 có đăng 1 bức thư gửi fans hâm mộ hay sao nữa đó ss, ở đó hình như có tên 2 anh chị in đậm và có hình trái tim ở giữa, nhìn thấy lãng mạn lắm luôn chị.
Ôi em muốn được cùng các chị em nhà mình off mừng đám cưới Bin quá đi

Bình luận

tham gia game với chũng mình nha https://forum.kites.vn/thread/-game-thu-tai-mot-phim-thuc-thu-20h-toi-chu-nhat-nay-453253-1-1.html  Đăng lúc 5-6-2015 08:46 PM
Có tấm ở cánh đồng 2 anh chị đọc lời thề và 2 bên là hoa hồng trắng, ôi lãng mạn kinh khủng chị ơi.  Đăng lúc 1-6-2015 02:58 PM
Chị thấy rồi. Ôi tóc. Khóc ròng quá! Nhưng khung cảnh thì đẹp quá!  Đăng lúc 1-6-2015 12:37 PM
chưa biết chừng cũng tẩm ngẩm như lão Bin nhà tui, đùng phát cưới ý:)))))))  Đăng lúc 31-5-2015 10:31 PM
kaka Dong Dong nhà tui chắc còn lâu lắm, có khi cháu Bin nhỏ biêt bò rồi chú vẫn đơn côi ^^  Đăng lúc 31-5-2015 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 29-7-2015 23:33:29 | Xem tất
Khuyen_BB gửi lúc 29-7-2015 08:42 PM
Lâu không ghé thăm nhà. Nhớ mọi người, nhớ couple JinNa quá

ss tưởng nhà Bin già đóng băng rêu luôn rùi chứ
Bữa hôm nhìn thấy clip này ss cũng hú hét sung sướng. Từ yêu cho đến khi cưới xong giờ mới lộ ra đc 1 chút xíu clip 2 vợ chồng đi chung với nhau nhưng cũng đủ mãn nguyện, chỉ buồn mỗi là cả 2 anh chị già cứ gầy dơ xương ra thôi e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

644#
Đăng lúc 4-8-2015 00:16:03 | Xem tất
Chiều nay đang trên cơ quan buồn hui thì đọc đc tin anh chị nhà đã có tin vui, mừng hú hét cả lên trong phòng. Chúc mừng tình yêu của mình lên chức, chúc chị dâu và em bé luôn mạnh khỏe, phải ăn nhiều vào nhé chị, chị ốm lắm ý. Yêu nhất JinNa thôi, chúc mừng anh chị lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 4-8-2015 23:31:31 | Xem tất
daochi gửi lúc 4-8-2015 04:29 PM
chúc mừng JinNa, tin vui liên tiếp @quixuan hen, hy vọng là một Bin con đẹp tra ...

Em về rùi chị ơi, cũng tính ới chị và mọi ng để gặp nhau nè chị. Chị rảnh lúc nào thì ới em nhé, hầu như em rảnh ko à. Em về vẫn ở trong trường trước đây ạ. Em sẽ pm số điện thoại của em cho chị nhé.
Hix, giờ anh chị nhà chuẩn bị có em bé chắc mình lại phải chờ dài dài nữa rồi ý chị, nhưng dù sao chờ đợi với Binnus cũng quen rồi chị nhỉ? chỉ mong ss Na giữ gìn sức khỏe, ăn uống nhiều nhiều chút chứ nhìn ss ốm quá. Mà e thích ss Na  sinh con gái chị ạ, em thấy Bin có duyên với mấy bé gái chứ hok có duyên với bé trai. Đóng trong phim toàn với các bé gái ko à

Bình luận

phải có con trai nối dõi và là bản sao của a ấy chứ, chị thích nhìn bin con á  Đăng lúc 5-8-2015 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 22-9-2015 23:54:33 | Xem tất
daochi gửi lúc 16-9-2015 02:31 PM
anh Bin trong CF Center Pole 2015 F/W

không hiểu sao lại thích kiểu tóc này của an ...

Sắp đến ngày sinh nhật của Bin rồi nè chị ơi.
Bên fans TQ đang có 1 dự án làm cuốn album gửi lời chúc đến Bin và em đang hỏi mấy bạn ấy xem e có tham gia đc ko và chắc là ko có vấn đề gì. Yêu cầu là mỗi ng chụp 1 tấm hình của mình và viết lời nhắn cho Bin và mấy bạn ấy sẽ tập hợp lại và gửi đến cty của Bin. Em định làm bánh sinh nhật và chụp hình với bánh để gửi đi nên em cũng muốn hỏi xem mọi người có ai muốn tham gia ko? hoặc nếu ko thì mình off sớm chúc mừng sn Bin cũng đc ạ, tháng sau e cũng sang lại TQ rồi ạ.

Bình luận

vụ chụp hình chị không dám vì mắc cỡ lắm á  Đăng lúc 23-9-2015 07:57 AM
kieu dang chọn ngày de off, có lẽ là một chủ nhật nào đó gần đây thôi  Đăng lúc 23-9-2015 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 10-11-2015 00:03:22 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật anh!
Cũng không biết chúc gì anh, chỉ cầu mong anh và gia đình nhỏ luôn bình an, hạnh phúc. Binus mãi mãi yêu anh! Sinh nhật vui vẻ anh nhé!
感谢你走进了我的青春 愿你一生平安 快乐 幸福!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 19-12-2015 14:52:11 | Xem tất
Chị dâu đã sinh bé trai rồi cả nhà ơi. Cả 2 mẹ con đều mạnh khỏe, vậy là Bin đã chính thức làm bố rồi, thực sự vui quá. Chúc mừng anh chị, chúc ss Na Young và em bé đều mạnh khỏe, yêu gia đình nhỏ này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

649#
Đăng lúc 24-12-2015 22:43:22 | Xem tất
Một vài hình ảnh hiếm hoi về tình hình gia đình Bin sau khi chị nhà sinh em bé.

2 Tấm hình miêu tả Bin đã đưa ss Na Young và em bé về lại ngôi nhà Bin xây ngày trước ở quê để có nhiều không gian hơn đời sống riêng tư của mình. Bin tự tay làm mọi công việc như chuyển các đồ dùng, vật dụng cần dùng cho em bé, trái cây, sữa đậu cho chị nhà (yêu thế chứ). Ba và mẹ của Bin cũng phụ giúp chuyển các đồ dùng em bé. Mỗi sáng sớm mẹ của Bin đều mang sang nhà Bin lượng lớn tá lót và các vật dùng hàng ngày. Bác gái cũng đã nói chuyện với hàng xóm để bảo mật cho cuộc sống của vợ chồng Bin.

ôi vậy là Bin đã đưa cả nhà về quê sống rồi, thích quá, đúng như mơ ước của Bin ngày xưa. Mình nghĩ cũng có thể sẽ chỉ sống tạm ở đây trong thời gian đầu chăm sóc bé và chăm chị nhà lại sức. Nhưng dù sao thấy hình ảnh cả gia đình Bin sống cuộc sống thanh bình thế này vẫn hạnh phúc quá.
Mong cục cưng của nhà chúng ta mạnh khỏe và chị dâu cũng sớm hồi phục sức khỏe nhé, vất vả cho chị rồi, giờ em cưng chị và em bé hơn cả Bin nữa

Bình luận

tin của anh Won còn lại đây, Won nhà tui đã con bồng cháu bế rùi đấy, anh nhà n cũng mau mau thui =)))  Đăng lúc 21-4-2016 10:18 PM
@cafe: uh bé đc nửa năm rùi n ơi, hồi đầu tháng 4 đã phát hiện ss NA Young trên Seoul nên có lẽ ss ấy đã qua kỳ ở cữ và cả nhà Bin trở về Seoul rùi. giờ tui hóng   Đăng lúc 21-4-2016 10:18 PM
mấy tháng rồi k vào nhà anh nên giờ mới thấy những hình ảnh này, vậy là bé con đã được gần nửa năm rồi nhỉ, nhanh quá  Đăng lúc 21-4-2016 07:49 PM
ôi anh đã thành ông bố bỉm sữa chính hiệu, bình yên quá. mừng cho anh chị ^^  Đăng lúc 21-4-2016 07:47 PM
Lâu lâu mới vào nhà nên chị bỏ lỡ mất thông tin này. Chúc mừng gia đình Won Bin đón thêm thành viên mới.  Đăng lúc 31-3-2016 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

650#
Đăng lúc 30-12-2015 15:40:26 | Xem tất
daochi gửi lúc 25-12-2015 09:41 PM
ui, làm sao mà em cập nhật được những hình ảnh này? thú vị thật ôi ...

Mấy tấm hình này em có từ dạo có tin chị dâu sanh cơ ạ nhưng mấy hôm trước mới post bài.
Em thì giờ chẳng quan trọng Bin quay lại đóng phim hay ko nữa, cứ nhìn thấy cuộc sống hết sức đời thường, bình yên như thế của Bin là đã mãn nguyện và hài lòng rồi :
Về em bé thì em ko biết chút thông tin gì chị ạ mà em cũng hy vọng cánh báo chí đừng viết gì về bé. Bin với ss Na đều thuộc "chủ nghĩa thần bí" trong showbizz Hàn rồi, cuộc sống của mình, anh chị ấy còn ko bao giờ muốn mọi người biết nên em bé chắc chắn vợ chồng Bin sẽ càng bảo vệ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách