Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Noo Phước Thịnh

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-10-2014 19:43:58 | Xem tất
Page thành lập lâu rồi mà giờ vô tình mới biết, lướt qua vài trang, có nhiều thông tin mình chưa biết thật.
Dù thích ca sĩ là anh, không scandal, nhiều bài hát hay quá xá, nhưng thật sự thì thông tin liên quan đến anh không nắm được.
Cuối tháng 10 rồi mới biết anh là
Năm 2014, Noo Phước Thịnh nhận lời mời của Tổng cục Du lịch Nhật Bản trở thành Đại sứ Du lịch...

Hix bữa nay sẽ thường xin vào đây để update mới được.
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2014 10:39:01 | Xem tất
[28.10.2014][ngoisao.net] Noo Phước Thịnh, Đông Nhi tình tứ trên sân khấu

Buổi biểu diễn chào mừng tân sinh viên, tổ chức tại kí túc xá ĐH Quốc Gia TPHCM. Cặp đôi đã diễn rẩ tình tứ

Những cử chỉ tình tứ của cặp đôi giúp Thiên đường gọi tên trở nên ấn tượng hơn.

Đông Nhi thể hiện ca khúc hit thời gian vừa qua Bad boy. Chứng minh là cái tên “bảo chứng” thu hút khán giả.

Không kém cạnh cô bạn Đông Nhi, Noo Phước Thịnh cũng khuấy động sân khấu với Gạt đi nước mắt cùng màn vũ đạo sôi động.

Nguồn : ngoisao.net
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-11-2014 20:32:42 | Xem tất
Đang ngồi học bài thì nghe cô hàng xóm mở bài này... Ngừng và nhúng nhảy theo nhạc...
Ôi, cảm xúc quá nên chia sẻ mọi người cùng xem. Video HD, đẹp từng centimet...đẹp chi mà đẹp rứa không biết !!!

p/s: mọi người nghe nhạc vui vẻ
--<>--

Bình luận

@@, vậy hả...bản đó thì mình chưa nghe, để nghe thử @@  Đăng lúc 10-11-2014 08:43 PM
Mình thì thích ver ballad hơn  Đăng lúc 10-11-2014 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2014 20:42:16 | Xem tất
MV Mãi Mãi Bên Nhau - Noo Phước Thịnh

p/s: cảm xúc !
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2014 23:03:48 | Xem tất
hanh_lazy gửi lúc 5-12-2014 09:06 PM
Không phải yêu thích Noo từ cái nhìn đầu tiên, hay những sản phẩm âm nhạc đầu tiên ...
Nhưng điều khiến mình hâm mộ Noo, vì bạn ấy là 1 ca sĩ tay ngang, không qua trường lớp đào tạo nào, đến với âm nhạc rất tình cờ, nhưng lại có được thành công khá nhanh và khi thành công rồi bạn ấy không quên ơn những tiền bối đã nâng đỡ mình từ những bước đi đầu tiên.

Đọc tin của bạn mới biết thêm về NOO.
Chuyện NOO là ca sĩ không qua đào tào thì nói thật, giờ mình mới biết thông qua bài của bạn.
Trước giờ thấy anh ấy hát hợp gu mình nên cứ nghe và ủng hộ thôi, hì, giờ mới biết thêm mấy cái này.
Chuyện NOO là người trọng ơn thì đúng là đáng mến, mình luôn thích những người như thế.
Đóng góp thêm nhá @hanh_lazy
--<>--  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-12-2014 23:20:24 | Xem tất
Cùng đón xem chương trình "Lần đầu tôi kể"

mấy ngày trước có vô FC của NOO, vô tình thấy tin này, nhưng vì mạng nhà yếu + bận nên không xem được.
Giờ lội vào xem có tin gì không, thì thấy bài đăng này.
@hanh_lazy thật tuyệt cả vời !  tks bạn ^^
--<>--

Bình luận

vậy hả bạn, tks bạn  Đăng lúc 19-12-2014 09:33 PM
Hình như chương trình này fát trong 3tuần liên tiếp á, còn tuần này vs tuần sau nữa cơ.  Đăng lúc 19-12-2014 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách