Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: may_88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Hawick Lau - Lưu Khải Uy (刘恺威) ♥Động Hớn♥ [Vietsub] Bí Mật Của Người Vợ - Ep 54 End (Link page1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-1-2012 20:10:42 | Xem tất
Các bạn ơi, bạn nào mà muốn coi phim Thiên sơn Mộ tuyết của anh Khải uy thì xin hãy vào link này mà bình chọn phim đễ làm việt sub. Nếu nhièu người chọn thì chúng ta sẽ được coi một tấc phẩm hay của anh khải uy.

Nếu bạn nào chưa co tài khoãn thì hay làm một account đễ bình chọn. Các bạn hày giúp mình với

Link đây http://kst.vn/community/forum.ph ... &extra=page%3D1

Bình luận

Ủng hộ bạn hai tay hai chân luôn bạn nhiệt tình ghê qua Dan mình cũng thấy bạn ...hy vọng được nhiều bạn ủng hộ.  Đăng lúc 16-1-2012 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-1-2012 13:33:32 | Xem tất
KST đang bầu chọn phim nhưng tới gần kết thúc In time with you đang vượt trội phim Thiên sơn mộ Tuyết.  Còn 1 ngày nữa là tuyến bố rồi. Fan của Sealed with a kiss đâu mất rồi?

Các bạn hãy vào bầu chọn đi. Ngày mai là tuyên bố rồi. Link = http://kst.vn/community/forum.ph ... &extra=page%3D1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2012 19:59:55 | Xem tất
Thật là mê anh LKU wá trời luôn. Mà sao anh LKU đóng nhiều phim kết thúc buồn và bi thảm quá.  Như là phim Phượng Xuyên Mẫu Đơn thì chết , Ai Hiểu Trái Tim Phụ Nữ thì kết quả ko được bên người yêu. Trùng Sinh Môn thì cả hai cùng chết. Quốc Sắc Thiên Hương thì Tô Hồng Ngọc bỏ đi. Dưới Cây Bồ Đề thì nhường tình yêu lại rồi bỏ đi. Rồi còn bộ phim In The Time War Love (ko biết tựa việt ) mà hình như phim này là phần 2 của Danh Gia Vọng Tộc thì phải. Hình như anh LKU đóng vai của Phụng Thiệu Phong của phần 1. Rồi đến phim Thiên Sơn Mộ Tuyết kết thúc thì cũng open ending nữa.  Anh Uy ơi là anh Uy. Sau này lựa phim happy ending 1 tí cho em nhờ , okay?

Bình luận

Huhu, film nào cũng kết pùn vật...Phụng xuyên mẫu đơn chưa koi hết, muh hóa ra anh cũng "đi" à TT_____TT~  Đăng lúc 27-3-2012 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách