Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-6-2013 17:15:12 | Xem tất
Yêu bé Hi Duệ ngay cái văn án dành cho thiếu nhi =)) Càng đọc càng thấy thương vì dù không có mẹ, người cha trẻ tuổi không có kinh nghiệm dạy dỗ nhưng vẫn rất ngoan, rất hiểu chuyện. Thậm chí còn ăn ý với Lục Cảnh Diệu mà đóng kịch lừa Dư Kiều mà =))

Thắc mắc mẹ bé là ai? Sao tự dưng lại để gà trống nuôi con thế này? Mà Lục Cảnh Diệu cũng có nhiều biểu hiện đáng ngờ, và mới nhất là nói về vợ cũ mình là một họa sĩ gà mờ, trong khi chị Kiều cũng thế ;;)

Tội nghiệp cậu nhóc, hết nghi ngờ mẹ mình là người châu Phi đến nghi ngờ chính bản thân được sinh ra từ trong ống nghiệm T.T

Giờ phát hiện lại sụp hố của bạn Pim nữa rồi. Để ý bạn chủ hố thích làm thể loại hài nhỉ? ^^

Bình luận

hê hê, mình từ nhà Mông Lạnh sang đây. Cơ mà đọc đầu đầu tưởng bộ này hài chứ? o_O  Đăng lúc 18-6-2013 06:45 PM
Pim
truyện này ko hẳn là hài đâu bạn à =)) nên mình mới ko ghi chữ Hài ở ngay tiêu đề =)) hài mời bạn sang với Mông Lạnh =)) sorry mình mặt dày đi PR =))  Đăng lúc 18-6-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-6-2013 23:27:51 | Xem tất
Bé Hi Duệ đáng yêu không thể tả. Tình cảm dành cho chị Kiều vô bờ bến. Chỉ đang thắc mắc không lẽ Dư Kiều đúng là mẹ của bé Duệ? Nhưng không thể nào chị không nhớ con của mình được @@

Lục Cảnh Diệu xuất hiện với vẻ 'ngây thơ' không chịu được. Lại còn có vụ gặp gỡ trùng hợp với người ta? Ông bố khoái giả ngơ nhất mọi thời đại!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách