Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-6-2013 19:41:30 | Xem tất

GIA NHẬP GIA PHẢ

Nick : nhox_bu_u.1999

Tên thú: Mực ( tính tình em vốn rất biến thái nên tên đó là hợp nhất ^^ ) {:118:}

Sinh nhật: 2/8/99

Sở thích of em: ngủ,ăn,nghe nhạc,xem phim,.{:434:}

Sở trường: soi và dìm hàng người khác {:425:}

Sở đoản: hình như ko có,chỉ có mỗi tội là làm biếng quá thôi

Con đường đến với Wonnie: năm lớp 6 em có coi 100 days with Mr.Arrogant,vừa xem vừa cười té nước ướt cả quần ,xem xong thích Won luôn.Sau đó lên mạng tìm hiểu về Won,đọc xong mấy tin viết về Won tự nhiên ngồi khóc vô duyên .Rồi năm ngoái htv2 có chiếu SeGa,1 lần nữa em lại bị Won hút mất hồn.Xem xong thích thú quá lên trường quảng cáo cho mấy đứa bạn.Ngày nào em cũng ngồi ôm vi tính luyện phim của Won.Em hơi bị ghiền Sex is 0,coi mấy cảnh "..." tự nhiên thấy nghẹt thở à :v :v :v.Chỉ còn Phone là em chưa dám coi tại sợ ma,tối ngủ mớ .Từ đó em có ước mơ trở thành diễn viên.Nhưng suy nghĩ kĩ thì thấy em ko hợp vs nghề đó.Bây h em lại muốn làm bác sĩ thú y

Những lời tâm tình với Won: Chị mau có bạn trai rồi get marry đi nhé,ngày nào em cũng ngồi trù như con điên đến mỏi miệng mà chị chẳng động tĩnh gì,lấy ai cũng đc,lấy dùm em em cám ơn.Em sẽ học thật giỏi để sau này đc đi du học,kiếm thật nhiều tiền để bay qua Hàn thăm chị.Đợi em nhé ^^ Saranghae yo ~~~

Bình luận

@hajiwon: c xạo phải ko,trong này e là út mà đâu ra ng` sn 2000 =))  Đăng lúc 23-6-2013 12:00 PM
99 mà dám xem SIZ..OMG  Đăng lúc 22-6-2013 11:33 PM
chào chị mực e tên chuột sinh năm 2000... chị bik bài tình 2000 ko... vi bài ấy e rất thích ý :))) hi hi e chào c ạ ...  Đăng lúc 22-6-2013 09:59 PM
út h đây k còn là út nữa roài=)))))))))  Đăng lúc 14-6-2013 09:19 PM
Hix, chị Đà Đà suốt ngày bắt nạt em :(((  Đăng lúc 14-6-2013 05:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
EvelynNg + 5 welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách