Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Won -주원-

[Lấy địa chỉ]
1311#
Đăng lúc 20-5-2014 08:01:09 | Xem tất

Mong Won một lần làm cameo cho 2D1N, để có dịp đoàn tụ lại với mấy hyung~
tuy là ko đông đủ như hùi xưa T>T

cre pic : kjmcth @ Soompi

Bình luận

làm thiên thần buối sáng đi Bờm >''<  Đăng lúc 20-5-2014 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1312#
Đăng lúc 29-5-2014 08:52:33 | Xem tất
Lâu lâu vào lãm nhãm chút để mọi mình ko bị lãng quên

Dạo làm cái Taxi của Won, con người hắn chẳng có chút gì thay đổi, bao năm rồi.
vẫnnhững câu hỏi cũ rít
vẫn những câu trả lời y xì nhàm chán
Rồi mới thấy, cảm xúc của Won vẫn như ngày nào, nhàm chán phát ngán
Vậy mới thấy, dù thời gian có trôi, nhưng những khoảnh khác về cảm xúc lẫn tính cách con người, sâu thẫm ấy vẫn vẹn toàn.

Lại nói chuyện tình cảm của giới Hàn xẻn, rộ rộ yêu nhau, rần rần chia tay
chưa biết lý do sao họ lại coi chuyện t/c nhẹ tênh vậy, chưa biết ai vui ai buồn
chỉ thấy tội nghiệp làm sao?
Cứ nghĩ họ cũng như người bình thường, cũng cô đơn, cũng khao khát sự lãng mạn và hạnh phúc
nhưng giới showbiz khắc nghiệt hơn, cá nhân chỉ đc đặt cược tối thiểu, còn tất thẩy đều đặt hết cho sự nghiệp
thử hỏi ai dám yêu?

Nhìn lại Won, có lẽ anh cũng chẳng dám hẹn hò
bản thân sợ nhất những mối quan hệ kiểu này, đến với nhau chưa bao lâu lại vỡ tan
tự cảm thấy sợ tổn thương.
Cái gã khù khờ đó chỉ gần đc với noona thôi, chứ mấy bé nhỏ hơn hay đồng trang lứa lại rút hết cổ vào.

Cuối cùng, rút ra 1 điều
Em hi vọng Won yêu thầm lặng, bền bỉ để hạnh phúc lâu dài
khi công khai thì đã thành gia thất, con cái luôn cũng đc, để mà yên tâm " SÁNG ĐI DẠY, BƯỚC RA KHỎI NHÀ SẼ HÔN VỢ 1 CÁI CHÀO TẠM BIỆT"

Danh tiếng bao lâu, giải thưởng đc bao nhiêu, sự nghiệp lâu dài sẽ là gì
Khi mà, cuộc sống bình dị còn khát khao hơn những điều ấy khi về già.

Bình luận

@Sú: ừ, nhắc mới nhớ nhỉ? :)) sáng giờ ss loạn với vụ sinh nhật, sao hôm nay sn nhiều ng thế? @_@  Đăng lúc 29-5-2014 10:42 AM
@ss Vân: Ơ em nhớ ko nhầm thì mới chúc mừng sn bộ trưởng hôm đầu tháng 10 năm ngoái mà sao mới tháng đã chúc tiếp zợ :)))  Đăng lúc 29-5-2014 10:36 AM
nghe đồn zị đó. :) hok phải thì nhận lời chúc ở sau nha. :v luôn hạnh phúc và đạt đc điều mong muốn. :)) Sáng giờ ss chúc sn vài nv rồi đó. :v  Đăng lúc 29-5-2014 10:28 AM
ai nói hnay sinh nhựt em vậy c ơi -_- hỏng phải  Đăng lúc 29-5-2014 10:19 AM
nhầm, cái cuồn chứ. >"< À, iu Bờm cũng vì lẽ đó mà. Hy vọng cs gia đình ổng sẽ hp, êm đềm vì điều đó mới theo suốt cuộc đời. :")  Đăng lúc 29-5-2014 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1313#
Đăng lúc 8-7-2014 10:50:07 | Xem tất
ZangCass gửi lúc 8-7-2014 10:39 AM
140708 RUNNING MAN FILMING

Zai cùng đội với chú Suk và Kwang Soo nhé!

Em up đê
Mọi người đang dồn FB hết, e cứ up đi, c rate choa ~~~
Dáng chuẩn lắm mới đứng cãnh Kwang Soo đó nhen, nhỏ nhắn cái gì ko biết

m85 tuy ko có cơ bắp mừ cũng to to, dạo này mập mũm mĩm ra đó chớ
hè hé hé
Mắt ngu quá, xin lỗi Won )))
thật hợp với đội hình quá đi mất aa~~~

Bình luận

tks c rết:) cơ mà em = tuổi chị đóa c quên rồi sao =)) mà tên này ngố thế liệu có bị Kwang Soo phản bội hem đây =))))))))  Đăng lúc 8-7-2014 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1314#
Đăng lúc 12-11-2014 08:31:13 | Xem tất
minmin2101987 gửi lúc 6-11-2014 11:38 AM
Xin chào mọi người mình là mem mới của nhà Won ^^ mặc dù tuổi đời thì hơi cũ  (m ...

Sinh năm 87 vậy bằng tuổi Won rồi

Nhà này nhiều người bằng tuổi Won lắm, có khi còn già hơn nữa.
Sau khi đi xem Catch Me của Won có cảm tưởng gì không?

E bị cái kiểu đẹp zai rạng ngời làm lu mờ nội dung movie luôn rồi.
Không biết chị đã xem qua mấy phim của Won rồi, xem Won diễn xuất rồi tự động có hứng update tin tức của hắn à

Bình luận

Thì chắc cùng kiểu với nhau nên mới bấn loạn chung 1 người,hahaha  Đăng lúc 12-11-2014 04:36 PM
:)) haha, ss đúng kiểu của cái nhà này, Đa phần mọi người ai cũng silent reader cả 1 thời gian xong mới lên tiếng hết à  Đăng lúc 12-11-2014 01:49 PM
Từ từ rồi sẽ luyện hết những gì liên quan đến bạn ấy.Ss trước giờ chỉ làm silent reader thôi vì bạn ấy mà có động lực " lên tiếng".  Đăng lúc 12-11-2014 12:30 PM
Thấy bạn cũng khá thú vị nên đi tìm hiểu và càng tìm hiểu thì lại càng ko dứt ra được.Ss chỉ mới coi GD và bây giờ đang xem TC và Gaksital.  Đăng lúc 12-11-2014 12:27 PM
Hiện tại là fall in love bạn ấy rồi,hahaha <3 <3 <3.Hồi xem Catch Me thì sự dễ thương chưa ảnh hưởng lắm,chỉ là diễn xuất thôi  Đăng lúc 12-11-2014 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1315#
Đăng lúc 17-11-2014 07:54:04 | Xem tất
Hôm nọ nghe ss nakyung nói có FM bên Thái năm sau...
có không vậy?
Để biết còn bỏ heo bỏ lợn đi, tết này khỏi xài tiền )

Hôm qua xem cái vid đi đám tang của Won, muốn gặp Won ghê luôn, không biết cái người quay clip đã buồn còn lồng cái nhạc buồn ơi là buồn vô.
không thấy Won khócnhìn mặt trông mệt mệt

Bình luận

hic, "cái video đi đám tang của Won" ... vô cùng dễ gây hiểu lầm. :(((((  Đăng lúc 18-11-2014 11:18 PM
trời ơi, e đọc e còn ko hiểu, sáng nay uống nước bị sặc vì cái comt của chị và check lại comt của e =)))))))))))  Đăng lúc 18-11-2014 08:26 AM
lâu lâu BT tái xuất, ss đọc khúc cuối vẫn chưa hiểu gì :)))))  Đăng lúc 17-11-2014 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1316#
Đăng lúc 4-12-2014 16:40:35 | Xem tất
Chơi dại ko hà, chụp cho Mountia mà nhảy hip hop luôn
)
Hình đẹp quá, thấy người hỏng thấy mặt mũi đâu hết trơn

cre: Mountia FB

Bình luận

mông ngta xịn, ko cần độn đâu, =)))  Đăng lúc 5-12-2014 07:04 AM
đúng là fan Won, chỉ nhìn chỗ cần nhìn. độn chi mà độn, với tư thế đó thì quần nhúm như thế là chuyện đương nhiên  Đăng lúc 4-12-2014 09:46 PM
pic dưới chỉ thấy chỗ cần thấy, độn chắc =))))))  Đăng lúc 4-12-2014 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1317#
Đăng lúc 7-1-2015 00:02:43 | Xem tất
nakyung gửi lúc 6-1-2015 11:00 PM
HỌP JOO WON SANG VIỆT NAM

Việc đầu tiên: CHỐT LIST QUÀ

List quà thế này thì phải quỹ 5 triệu mới được
Em thấy áo tặng thì nó thừờng quá, dù có là hàng hiệu hay không, có thể đổi sang nón và kính cho dễ sự dụng (tất nhiên là hàng xịn)

Ngoài ra còn tính thêm chi phí băng rôn đồ nữa )
Quà tặng ko cần nhiếu, nhiêu đây là ok, chủ yếu tấm lòng, mong mọi người đi thật nhiều để thể hiện tình cảm.các bạn cthe ko có đk kiện đóng góp quỹ quà nhưng hãy cố gắng ủng hộ áo fanclub. Nghĩ xem, Won đến VN và thấy một rừng người trong đồng fục chào đón, còn gì vui bằng.

Về áo fanclub, màu tím tối và kén ng mặc lắm. Hãy chọn màu Won thích, những màu tươi sáng như vàng, hay xanh
Chất liệu màu tốt thì lên áo rất đẹp và còn nổi nữa.

Bình luận

màu đỏ cờ VN có đc coi là tươi sáng hông? :3  Đăng lúc 7-1-2015 12:44 PM
ok done  Đăng lúc 7-1-2015 12:20 PM
em cũng giống ss Ỉn,màu tươi nhé,nón lá có chibi, áo dài, khăn lụa, chibi đất sét. HẾT ^^  Đăng lúc 7-1-2015 12:08 PM
ghi nhận @Ỉn  Đăng lúc 7-1-2015 11:20 AM
màu xanh lá hoặc xanh trời :d màu đồng cỏ vn hợp với Bờm nhất =]]  Đăng lúc 7-1-2015 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1318#
Đăng lúc 9-1-2015 10:11:17 | Xem tất
nakyung gửi lúc 8-1-2015 10:25 PM
BIÊN BẢN CUỘC HỌP VỚI HTV2 NGÀY 8/1/2015

Vậy sự cố gắng của chúng ta cũng góp phần củng cố cho Won cùng HTV, tạo điều kiện cho bản thân nữa >:o
" hấp hối *

Ss tạo một trang GG document ý, rồi post lên page để những mem chắc chắn đi đón Won đc tại sân bay đăng kí, họ tên, số điện thoạivà có đăng kí băng rôn nhỏ, khẩu hiệu gì đó do page mình đặt riêng, nếu có thì tick vô để chúng t biết số lượng, tới chừng đó làm rồi phát cho mấy bạn ấy (có thu tiền ss à)
chuyện quà tặng e không có ý kiến, nhưng theo tiêu chí "{ngắn gọn xúc tích" là được rồi, em nghĩ khi qua đây, nhà đài cũng muốn gây ấn tượng tốt nên tặng quà này nọ lọ chai là không thiếu đâu. Phần chúng tao e thấy nên thiên về phía thể hiện tình cảm, hoặc có thể giới hạn quà tặng lại cũng đc.

HTV tạo đk cho tụi mình đi kèm quản bá hình ảnh. Không tụi mình chuẩn bị banner riêng thì có đc ko? họ có ý kiến gì không?

làm băng rôn nhỏ cột trên đầu đc không chị ) tay chân ko cằm để tiện làm việc khác

Tính ra chỉ còn hạng tầm 10-15 ngày trước khi Won qua phải hoàn thiện, quá gấp luôn em sợ quá

Bình luận

dùng GG form thì tiện lợi rồi :D :D  Đăng lúc 9-1-2015 11:28 AM
đúng rùi, ss Na dùng GG drive cho mọi người vào đó đăng ký điền thông tin nó thành 1 bảng tổng hợp luôn, ss để đăng ký inbox loạn đó :)  Đăng lúc 9-1-2015 11:23 AM
Ohm :D :D hì hì  Đăng lúc 9-1-2015 10:57 AM
đang ý kiến thôi mà, chưa thực thi :))  Đăng lúc 9-1-2015 10:29 AM
Phải từ từ chứ nhỉ :3 ..... chưa bik ngày giờ như thế nào mà :v ...... lỡ đăng ký r ko đi dc do cái thời gian thì sao :D  Đăng lúc 9-1-2015 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách