Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 34513|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PRTeam] Dự án KitesQuote- Let the Moment last Forever. Cập nhật một số lưu ý kh

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-4-2013 21:48:50 | Xem tất
Anh đẹp trai

Em thix cái dự án này quá :3

bữa nào em zô đây đăng kí vài câu trong truyện nt với nhạc cho anh design nha :3

với lại, em bị like cái ví dụ của anh wá à =))))))))))))))))))

*chỉ wần em* :3

Bình luận

Pap
Lại cá hở :3, hum nay là tui hem có tin cô nào hết àh =))  Đăng lúc 1-4-2013 09:56 PM
anti ròi =)))))), thý ghét wá rồi, làm biếng thay wần :3  Đăng lúc 1-4-2013 09:54 PM
Pap
Iu zờ queo căm :))), quote cho anh nhiều tiểu thuyết với nhạc, phim zô nha :X~. Thấy trên FB kêu anti Tina ròi cơ mà hở Yang hâm hấp =))  Đăng lúc 1-4-2013 09:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pap + 5 Ghế gỗ nhé :3, like cái cuần :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-5-2013 14:09:56 | Xem tất
Pap pap ơi, em gửi nè

Gửi trước cái của anh Dật chị Băng nhé :x

Tình cơ hôm kia em đọc lại nên em chú ý mấy câu thoại này :x

Truyện "Sa Ngã Vô Tội" - Diệp Lạc Vô Tâm

Nhân vật Diêu Băng Vũ

Hai người có thể gặp được nhau không hề dễ dàng…
Nếu không biết quý trọng mà bỏ lỡ thì nhất định cả đời sẽ…

Trần Lăng là nước, từng giọt từng giọt rơi xuống thấm đẫm lòng người, tinh tế uyển chuyển mà dài lâu.
Nhưng cũng là vô tình nhất, một khi đã chảy đi, thì sẽ không lưu lại một chút nào nữa…
Lâm Quân Dật là lửa, lửa bừng bừng rực cháy, chưa đến gần đã có thể cảm nhận được xung quanh anh đều tỏa ra sức nóng mãnh liệt, nếu tiếp cận anh hẳn sẽ khiến chính mình toàn thân đầy thương tích mà thôi.
Nhưng, lửa cũng là loại trọng tình nhất, không ngại gì trả giá, chẳng sợ yêu đến chết đi sống lại.

Cuộc sống tựa như một bể trầm luân, khi bản thân không thể phản kháng thì tốt hơn hết là hưởng thụ thật tốt.

Em yêu anh, em không cần danh phận… Nếu có thể, em muốn làm thư ký cho anh cả đời, làm một người phụ nữ thấu hiểu anh nhất!

Anh có biết không? Đã yêu anh rồi, em hoàn toàn không có cách nào đi yêu thêm một người nào khác nữa

Ngoại trừ anh ấy ra, không có người đàn ông nào hiểu được cái gì là tình yêu!

Cho dù quá khứ có tốt đẹp đến đâu, thì nó cũng đã trôi qua rồi, con người không thể sống mãi trong ký ức được

Nhân vật Lâm Quân Dật

Hai người có thể gặp lại nhau không hề dễ dàng…

Anh đến… chỉ vì một câu nói của em: Em nhớ anh!

Tình yêu, không phải là vấn đề thích hợp hay không thích hợp, đó là một loại cảm giác, tựa như uống một ly rượu mạnh, có khổ đau, có say mê, có nóng bỏng, cũng có chua xót, đau đớn cũng là mãnh liệt.

Có một số thứ, trong khoảnh khắc trước lúc biến mất vĩnh viễn chính là giây phút đẹp đẽ và huy hoàng nhất, nếu đã bỏ lỡ mất ánh bình minh thì trăm ngàn lần cũng đừng bỏ lỡ ánh nắng lúc hoàng hôn

Là anh tự chuốc lấy, anh biết rõ em là hoa hồng có gai vẫn muốn đem đặt trong tim, dẫu có những lúc bị đâm đến tim rỉ máu, vẫn luyến tiếc không muốn buông ra…

Hai người gặp nhau không hề dễ dàng. Anh đã trải qua biết bao nhiêu đêm không ngủ mà chờ đợi, chờ đợi mãi mới chờ được ngày hôm nay...

Bình luận

còn 1 ống ko chen zô đủ, để em resize lại mới đc =))))))))))  Đăng lúc 13-5-2013 04:48 PM
Pap
sao anh thấy có 4 ống thế này? để size bao nhiu zị :v, dạo này toàn thấy gif động, mà cái mạng cùi nha anh ="==  Đăng lúc 13-5-2013 04:47 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +11 Thu lại Lý do
kemkull + 5 cuồn ai làm hay v ss :x
Joongie_girl + 2 Lắm thế cuồng ah =))
Pap + 4 Rate tượng trưng =)))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách