Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-9-2013 04:20:22 | Xem tất
Hôm nay mới coi lại film RP vì em suy nghĩ hoài vẫn ko biết mình thích coi gì, hiu hiu RP vẫn là nhất, hơn 1 năm rồi nhưng chưa có film nào e hóng và thích như RP cả
Nhớ nên vào nhà Min thăm unnie với mọi người. Từ ngày đóng Plan man, chị nhà càng ngày càng xinh với cá tính, mặt đã trẻ mà nay ngày càng baby chứ
Còn "ai kia" thì càng ngày càng già và chững chạc
Em trước giờ chỉ silent thôi ra vào xem hình, hôm nay ngoi lên chào mọi người 1 cái ^^
Hóng hoài sao chưa có tin chị nhà ký với công ty nào nhỉ
Năm nay chị đóng 2 movie rồi thì chắc năm sau mới nhận drama quá
Muốn có drama coi để ngắm chị thường xuyên hơn
Thôi bibi cả nhà, em lượn tiếp đây , sẽ ghé thăm nhà thường xuyên

Bình luận

đá đít đâu nhoé ^^ * tét mông* này ^^ ha..ha  Đăng lúc 6-9-2013 11:41 AM
đặt biệt ty với cp Chun_Min thì quớ sâu đậm luôn ^^ thành viên tích cực của VQM đơi moà ^^ nhưng hông phải vì thế mà ta bỏ qua không  Đăng lúc 6-9-2013 11:40 AM
tuy Yoo_4 ít khi xuất hiện trong nhà , nhưng news nào có ss Min là thấy Joo_4 á ^^ cho thấy tình yêu của Joo_4 giành cho Min ko nhỏ chút nào ^^  Đăng lúc 6-9-2013 11:36 AM
hí..hí...hé lu Joo_4 !  Đăng lúc 6-9-2013 11:35 AM
hê lô em, rất vui gặp em trên bờ ^^( hết lặn rùi nhá)  Đăng lúc 6-9-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2013 21:43:32 | Xem tất
Lâu rồi không vào thăm nhà, ngày mai là sinh nhật unnie rồi, em chạy vào tặng vài món quà trước kẻo ngày mai lại không vào chơi được  

Happy Birthday our angel ^_^ Lúc nào cũng xinh đẹp rạng ngời như thiên thần ấy nhé unnie

Còn đây xem như món quà của VQM aka ChunMin shippers tụi em, mong năm sau mọi ước mơ của Ji Min unnie sẽ thành hiện thực. Nếu được lấy chồng luôn đi sis ạ

Tối mai e sẽ cố hết sức bay vào nhà dự tiệc... G9 mọi người

Des by me

Bình luận

minh thich cai hinh thu 2 ay shipper  Đăng lúc 5-11-2013 08:07 AM
em phô trương VQM quá nhá kekeke mà ảnh đẹp quá à ^^  Đăng lúc 5-11-2013 02:22 AM
kết cái ảnh tóa đê,,hô hô...  Đăng lúc 4-11-2013 10:40 PM
G9 Joo nhoé ^^! may cố thu xếp bay vào ta sẽ lấy rổ hứng ^^  Đăng lúc 4-11-2013 10:34 PM
đẹp quá đê ^^!  Đăng lúc 4-11-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách