Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-12-2013 20:15:15 | Xem tất
Thôi thì noel nên post vài moment Bông Na cho nó gọi là có không khí nhể

Bình luận

Ít nhưng chất :v  Đăng lúc 25-12-2013 12:18 AM
tại sao cảnh nào của B-N cũng đẹp thiệt là đẹpppppp :3  Đăng lúc 24-12-2013 11:28 PM
mấy cảnh B-N toàn mấy cảnh xúc động, gây cảm xúc sâu đậm cho ng xem :X  Đăng lúc 24-12-2013 09:05 PM
những khảnh khắc thật đẹp của bong-jung  Đăng lúc 24-12-2013 08:25 PM
Từ cái moment đầu tiên của Bông Na, lúc Bông bảo sao lúc nào gặp cậu mình cũng thấy thú vị nhỉ, là mình đã chính thức đổ Bông và theo thuyền Bông :D  Đăng lúc 24-12-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-12-2013 13:23:56 | Xem tất
Khổ quá ạ, từ ngày  lậm phim này và cho đến khi chính thức nhảy thuyền Bông và mê anh Suk thì thời gian ngủ của mình nó rút ngắn lại mất tiêu rồi.cả nhà ạ
Nói chung là lòng luôn hướng về Bông chếnh là "chưn mịnh thiên tử" của Na đấy ạ.
Cơ mà chỉ muốn coi tập sau, lúc Bông bị thương thì phản ứng của Na nó như thế nào và so với  lúc Rác bị thương. Đến lúc đó có thể khẳng định đc ai chính là chủ nhân của căn hộ nằm trong tòa nhà thuộc khu tổ hợp World Cup, có view đẹp, nội thất sang trọng, an ninh cao

Bình luận

mình lại nghĩ đó là cảnh đầu, nhưng có khả năng là cảnh cuối tập 20 lắm đó chứ, biên kịch cố tình để lơ lửng như thế rồi tập 21 mới cho mình biet  Đăng lúc 26-12-2013 06:17 PM
Chỉ sợ cảnh Na khóc là cảnh cuối t20, lúc đấy có phi dép qua Hàn cũng k tiếc =))  Đăng lúc 26-12-2013 10:06 AM
em cũng bị mất ngủ sau khi chính thức bị bong nó mê hoặc, lúc nào cũng bong với hoa, trời không biết điểm thi nó ra sao nhưng mà thời gian học bị ít lại rất nhieu   Đăng lúc 25-12-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-12-2013 20:18:57 | Xem tất
Rồi xong, shock toàn tập, nhìn cái pre thấy một màn u ám
Bông chọn ra đi, chọn quên đi Na.
Và Na khoc trên taxi xong thì tới gặp Rác
Thế là chìm xuồng, vậy Rác là CHỒNG rồi ?????

Bình luận

@vnhx: đúng rồi, sau khi bong bỏ đi mới xuất hiện trên tv đó, còn cảnh jung gặp rác chắc chắn là trước cảnh gia đình xem tv  Đăng lúc 27-12-2013 08:41 PM
chỉ hỏi vậy thôi, vẫn còn hy vọng lắm=))chắc ôm Bông xong rồi sau đo mới xuất hiện trên tv đó =))  Đăng lúc 27-12-2013 08:29 PM
ko phải đâu, vì bạn có thấy cái áo na đến gặp rác ko, thực chất đó là cái cảnh na khóc sau khi bong bỏ đi đó và sau đó na đến gặp rác  Đăng lúc 27-12-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-12-2013 22:49:52 | Xem tất
Giờ đêm hôm chẵng lẽ lại hú hét như con điên. Ôi cái pre, thực sự chỉ tua đi tua lại cái đoạn Na chạy tới ôm Bông, một cái ôm đầy quyết đoán và ko do dự, một cái ôm rất chặt. Thật sự là rất thích cảnh này, nó thể hiện cho mình biết bao nhiêu cảm xúc. Và đừng nói với mình là cái ôm này chỉ là cái ôm tình bạn nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-12-2013 23:17:57 | Xem tất
Tình hình là cảm xúc của nhà Bông bên soompi nó mãnh liệt ntn đây
Đầu tiên, nhìn tấm này mình buồn ko thể nào tả xiết. Anh ơi

Pic này cũng vậy

Bình luận

lấy xô hứng ko kịp =))  Đăng lúc 28-12-2013 12:28 PM
nó buồn vì NJ ạT_T  Đăng lúc 27-12-2013 11:58 PM
đang điên vì cái pic thứ 1 ko load đc, nhìn xuống 2 dòng thác xong ko điên tiếp đc luôn =))  Đăng lúc 27-12-2013 11:46 PM
đêm nào cũng cười như con điên thế này. xin mợ đứng làm con cười nữa =))  Đăng lúc 27-12-2013 11:31 PM
=))) sặc nước rồi chị à, mới bị mẹ chửi đim hôm mà cừ như con điên này =)))]  Đăng lúc 27-12-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-12-2013 23:34:24 | Xem tất
Nhà mềnh ơi, cho ý kiến về gif này nhé <3

cr soompi

Bình luận

cứ tinh thần này tối nay nhé, ai đu live tường thuật nhé, cơ mà chiều nay có engsub rồi phải coi lại cho kỹ  Đăng lúc 28-12-2013 09:28 AM
c thì cảm giác ánh mắt này là hạnh phuc,là xúc động. <3  Đăng lúc 27-12-2013 11:56 PM
hài lòng, mãn nguyện, em nghĩ nếu em mà có bạn trai như này chắc em cũng có thái độ thế  Đăng lúc 27-12-2013 11:54 PM
ý là ánh mắt của Na ấy, ko giải thích đc.haizz  Đăng lúc 27-12-2013 11:50 PM
mọi ng thay ava rồi ah giống mấy chị đại, giờ đọc bài phải nhìn tên rồi =)) chờ đó mai t đú theo =)))  Đăng lúc 27-12-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-12-2013 19:25:36 | Xem tất
THật sự đây ko phải là cái kết mà mình mong chờ, tạo ra nhiều tình huống như vậy chỉ để troll khán giả thôi sao. Yêu đơn phương ngần ấy năm trời quả đúng là buồn cho cậu thật đấy. H có nói gì thì cái kết cũng đã như dzị rồi, có lẽ chúng ta đã nghĩ quá cao siêu rồi Thôi em chính thức nói lời tạm biệt reply 1994, tạm biệt Bông yêu quý và chính thức trở về với a Suk đây ạ, hóng phim mới của a thôi. <3

Bình luận

tuy nhiên nhờ bà ấy mà mình mới biết yys và thích bông thế nhưng ghét thì vẫn ghét thôi,ghét cả tông chi họ hàng  Đăng lúc 28-12-2013 08:37 PM
đúng rồi,giờ quay về với suk thân yêu và mong bạn ấy đừng có đóng vai nào quái đản yêu đơn phương thế này nữa và đừng có đóng thêm phim nào của bà này nữa   Đăng lúc 28-12-2013 08:36 PM
quá tức. cái gì mà 9 end 2 out chứ, Cái quái bà nớ nà biên kịch sáng nhất seoul, t mà con bả t sẽ rủa bả và bắt bà viết thật khách quan  Đăng lúc 28-12-2013 07:30 PM
E tức cho cái 9 end 2 outs của e quá :'(  Đăng lúc 28-12-2013 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-12-2013 20:42:56 | Xem tất
Thật sự bây giờ mình rất rất là bình tĩnh để không phải thốt ra một câu khó nghe nào về biên kịch, về một bộ phim, bởi làm vậy cũng chẳng có tác dụng gì, chỉ làm cho nhà mình xấu thêm trong mắt các Mod mà thôi. Đồng ý là với một bộ phim, trong chuyện tình tay ba thì tất nhiên sẽ có một người phải chịu thất bại, nhưng mình tự hỏi là tại sao phải làm quá lên vậy, nếu như ngay từ đầu, chỉ nên dừng lại ở tập 17 thì ok, chúng ta sẽ ko tức như thế này, cứ nghĩ rằng phim sẽ thực tế hơn, sẽ chứng minh đc những gì bạn nói bạn sẽ cố gắng đạt được điều đó và bạn sẽ hưởng được những thành quả xứng đáng. Nhưng có lẽ chúng ta đã hy vọng quá nhiều, có quá nhiều moment không cần thiết, quá nhiều chi tiết thừa thải chỉ để kết thúc bằng 3 từ "KHÔNG CÓ GÌ"  Nhưng thôi, chúng ta cũng nên vui với a Suk, vì nhờ bộ phim này, sự nghiệp của a đã nở hoa hơn bao giờ hết, a đã diễn trọn vai của mình với tất cả cảm xúc của a, một ChilBong luôn nỗ lực hết sức mình, một ChilBong chung tình, một ChilBong trưởng thành hơn so với những đứa trẻ khác, một ChilBong với ánh mắt luôn đượm buồn nhưng lại rất dứt khoát, bởi vậy những fangirl như chúng ta đã thật sự rất yêu mến nv ChilBong, cùng cười nói khóc với Bông. Nhưng phim cũng chỉ là phim, chúng ta cũng nên trở về với thực tại, trở về với a Suk và mong chờ những dự án tiếp theo của a. Và cũng nên biết ơn 1 phần kịch bản này vì nhờ đó anh nhà mình mới có cơ hội tỏa sáng, không chỉ trong nước mà còn quốc tế, và các bạn cũng nên vui vì dù zai nhà mình ko đc happy ending nhưng mà có vẻ độ nổi tiếng thì hơn hẳn Rác nhỉ, cả trong phim lẫn ngoài đời thực, (bằng chứng là lượng fan quốc tế rất nhiều) nội cái đó mình cũng đã mãn nguyện rồi. bây h mình chỉ giữ lại ep 19 thôi, vì đây là tập của a và sự đáng iu ngốc nghếch của a. Mong mọi người sẽ không bỏ nhà mềnh vì hết phim nhé, vì bây giờ a không còn là Bông nứa mà là a Yoo Yeon Seok đầy quyến rũ với body chết người cộng khuôn mặt baby.

Bình luận

e đang nghĩ sáng mai sẽ có vài bài báo đưa tin hwa nhà bk vàng của reply 1994 bỗng dưng phát sáng sau khi tập cuối được phát sóng -_-  Đăng lúc 28-12-2013 10:33 PM
nhà mình giữ lại 3 tập, tập 6 là trao bóng này, tập 10 là kiss giao thừa này, 19 thì tỏa sáng này, chỉ cần 3 tập ấy thôi là đủ  Đăng lúc 28-12-2013 09:02 PM
chắc có điềm rồi hay sao mà hồi chiều dọn dẹp ổ cứng lỡ tay xóa mất bộ 1994 này, ai dè đúng ý,phải down 3 ep lại =))  Đăng lúc 28-12-2013 08:58 PM
đang lựa xem nên giữ cái nào :)) cả nhà có ý kiến gì hơm :">  Đăng lúc 28-12-2013 08:58 PM
giữ lại tập 6 và tập 10 nữa chingu, bông mấy tập ấy tỏa sáng lung linh mà, mình cũng đã kịp xóa phim  Đăng lúc 28-12-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-12-2013 15:23:39 | Xem tất
Cuối cùng mình cũng đã lấy lại tâm trạng để có thể mò lại vào kites và vào lại nhà mình.  Từ khi đu live cho đến đoạn Bông khóc ở sân bóng chày rồi tới đoạn Na gọi Rác là Jae Joon, thật sự là tim mình như có ai đó bóp chẹt lại, một cảm giác đứng hình, ko biết nói gì, nước mắt chỉ chực trào ra. Bởi lẽ đã đinh ninh rằng cái kết cuối cùng sẽ thật sự viên mãn, sẽ đem lại hạnh phúc cho Bông và cũng bởi lẽ đây là drama Hàn đầu tiên mình thực sự coi 1 cách nghiêm túc, thực sự đặt một tình yêu to lớn vào 1 nhân vật trong phim, thực sự ăn ngủ cùng với bộ phim và thực sự bỏ rất nhiều công sức để soi hint, để suy nghĩ, để cùng cảm nhận về nhân vật Bông của mình (giống như @fangzhi và toàn bộ team Bông nhà mình) mặc dù bận việc như thế, trưa thay vì ngủ trưa thì mình lại lên soompi, lên kites hay lên các web chỉ để hóng tin tức về nv Bông,về a zai nhà mình, và ngay bây giờ mình cũng đang lén lút canh me sếp chỉ để viết vài dòng như thế này đây. Nhưng cuối cùng ,cái mà mình nhận được chỉ là một gáo nước lạnh đổ ào vào người mình, có trách thì trách mình đã quá yêu nv Bông, đã đặt niềm tin quá lớn, và cũng như bạn nào đã nói, trách a zai nhà mình 1 phần vì a đã đóng đạt quá Bây h mình ko nói gì về bộ phim nữa, bởi vì đã có nhiều bạn ở đây nói hết dùm mình rồi, nói nữa chỉ thêm ức và đau lòng mà thôi. Và sau 1 ngày chủ nhật lang thang ở ngoài đường, không đụng chạm hay ngó ngàng gì đến cái lap vì nhìn thấy rồi lại nhớ đến Bông. ( nhưng mà khổ cái lock đt của mình lại là hình zai mới chết chứ ) thì mình lại vào đây để cùng đồng cảm với bè lũ nhà mình cho vơi bớt nỗi sầu và tiếp tục sự nghiệp hóng news của zai Nói đi thì cũng phải nói lại, nhờ phim này mà mình thực sự có một nhà riêng ở đây, thực sự tham gia viết bài để đến bi h mình cũng ngoi lên đc Amber, cũng biết post hình và cũng biết kết bạn ở đây vì mục đích ban đầu lập nick chỉ để kiếm xiền down phim nhà ai đèn nhà nấy, tui chỉ là kẻ lang thang. Hy vọng nhà mình vẫn sẽ gắn bó và cùng nhau đồng lòng trong các thớt khác nhé <3<3

Bình luận

giờ cũng bịt miệng cười nhí nhí nhè bà =))  Đăng lúc 30-12-2013 04:07 PM
lắm lúc muốn cười banh mà mặt vẫn điềm nhiên trầm tư vì thực ra đang giấu sếp, trong đầu thì đin loạn =)))  Đăng lúc 30-12-2013 03:55 PM
những lúc bài comm của t đang ở tầm giờ công sở là biết t cũng hoàn cảnh như bà =))  Đăng lúc 30-12-2013 03:55 PM
bh qua nhà chính em chỉ có 1 thái độ là muốn tăng động cùng các bạn luôn rồi ra đảo nghỉ mát đó  Đăng lúc 30-12-2013 03:55 PM
đúng là ko quên thiệt chứ, h qua động chính coi có gì hài hài ko để nhảm nhảm=))  Đăng lúc 30-12-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-12-2013 13:00:01 | Xem tất
Thôi thì a Suk và những người bạn

cr soompi

Bình luận

cái con bông bông xinh tóa :)))))) Bông k phải là cái anh cao cao mà là con trắng trắng đó =)))))))))))))))))))) bông nhà mình đó  Đăng lúc 1-1-2014 12:28 AM
t chơi vậy là tự coi ngang bằng các thánh rồi, thôi t leo xuống thánh cao hok dám đú =)))))))))))))))))  Đăng lúc 31-12-2013 08:35 PM
chơi mà CAP MÀN HÌNH rồi đi mách MOD nha =))  Đăng lúc 31-12-2013 08:25 PM
cap ngay và liền luôn đi chị @fangzhi =))  Đăng lúc 31-12-2013 08:24 PM
hay tui đi cap màn hình mách mod k phân biệt đâu rác đâu jw  Đăng lúc 31-12-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách