Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-2-2013 09:45:13 | Xem tất
Anh Vũ hố một cú quá to. Anh coi chị Nhiễm là lọai con gái như thế nào hả ??? Giận hết biết mà !!! May cho anh là anh biết "xin lội" đúng lúc đấy. Anh là một điển hình của tự ngược, tự mình suy diễn lung tung rồi lại ngược luôn cả con gái người ta. >,<!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved# Z% f1 k& k8 r! _9 \0 P+ S: l
Anh Vũ có mối tình đầu ạ?? Em cứ nghĩ là chị Nhiễm nhà em. Vậy là trước chị anh đã biết yêu rồi ư????? Không chịu đâu !! Thế tình đầu của chị Nhiễm là ai nhỉ?? Mong  không phải là anh cho bỏ ghét !!! Hứ !!
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ n$ z5 S, R" a
Tại sao lạichuẩn bị thuốc trợ tim ạ? Chẳng lẽ lại sắp ngược tiếp rồi ư???? *gào thét* không chịu đâu !!!

Bình luận

mình thích cái chữ " tự ngược" của bạn =]]  Đăng lúc 10-2-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-2-2013 14:30:31 | Xem tất
Chương mới post lên ồ ạt thế này mà ai còn đòi post nhanh nữa vậy ?? Thôi ss đừng có để tâm mấy việc này, mau già lắm . Tết sắp tới rồi, bao nhiệu chuyện không vui vứt ra đằng sau hết đi cho nó nhẹ nhàng.
4 i/ a8 x) d; D: q: O* A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hahahaha {:311:} ! Cuối cùng cũng tới ngày chị Nhiễm ngược lại anh Vũ rồi. Mặc dù ngược bằng lời nói nhưng lực sát thương không phải chuyện nhỏ à !! Nhưng mà không biết anh lại làm gì để níu kéo chị lại đây. Haizz ! Một quá trình gian khổ a !!!

Bình luận

về lâu rồi ss :))  Đăng lúc 9-2-2013 03:18 PM
về lâu rồi ss :))  Đăng lúc 9-2-2013 03:15 PM
Em đi cắm trại về rùi hả :))  Đăng lúc 8-2-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-2-2013 17:46:41 | Xem tất
Năm mới đến rồi. Chúc cho mọi ngưởi nhà Hào môn luôn dồi dào sức khỏe, hạnh phúc bên gia đình của mình. Chúc mọi người luôn thành công trên con đường mình đã chọn. Đặc biệt là các mem 95-er (giống mình) cố gắng vượt qua kì thi quan trọng của mình trong năm nay.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% Y! W3 c8 X: i* `
Chúc các ss edit thật nhiều sức khỏe và luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc. :x

Bình luận

thank ss nhiều !! ^o^  Đăng lúc 13-2-2013 03:27 PM
Cám ơn em! Năm mới vui vẻ. Chúc em năm nay sẽ vượt qua 2 kỳ thi quan trọng thật tốt, chọn được trường và ngành mà em yêu thích :X  Đăng lúc 12-2-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-2-2013 09:58:38 | Xem tất
Sau bao nhiêu ngày chờ đợ. Cuối cùng đã gặp lại anh Vũ và chị Nhiễm. {:290:}
+ I9 ]" s4 v, j! [9 _6 [; y6 A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Vũ chết bầm !! Yêu thì cứ nói ra, cần gì phải hành hạ nhau như thế. Haiz thật là đau tim mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, t3 L1 m: w3 e5 L" M
Còn hai ông bà già ti tiện kia nữa, đọc đọan của hai ổng bả mà em nổi hết cả da gà !! =.=
©2024 Kites.vn |   q% g3 ^2 v* ]8 _$ c% kAll rights reserved
Mong chờ tới ngày chị Nhiễm rời khỏi anh để cho anh ngược tới chết luôn. {:313:}

Bình luận

ngta hồi xuân mà, đâu phải chỉ có tuổi tr3 mới xxx đâu bạn, nhu cầu bản năng :))  Đăng lúc 25-2-2013 12:09 AM
^^  Đăng lúc 24-2-2013 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-2-2013 17:57:47 | Xem tất
Đôi lúc anh Vũ mà ghen lên thì thật đáng sợ. Anh quá yêu chị, yêu mà cứ kiềm nén thì thành ra thế.
" T3 h  h( `( a% q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khúc đầu thấy anh thâm bao nhiêu thì khúc cuối lại thấy thương anh bấy nhiêu. Cần gì phải ép người ta đến tận cùng như thế hả anh. Vì anh bức ép dữ quá mà chị phản kháng. Anh thấy đau chưa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 w0 ~( G. D! t# O/ \2 H  ~
Không biết anh còn mưu đồ gì không. Nhưng mà thương anh quá đi. == !!
©2024 Kites.vn | All rights reserved( n: Q$ ?/ I. a" H0 L! O6 [
Yêu mà cứ để hận thù đan xen như anh Vũ thì chỉ mệt tim thôi, muốn thổ lộ cũng khó mà nói. Hazzzz !
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 \$ K+ O$ H/ \1 Z9 l4 N
Biết bao giờ mới lại thấy cảnh anh sủng chị hả trời. Em thèm ngọt lắm rồi, em không muốn ngược nữa TT TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2013 17:52:10 | Xem tất
Haizz !! Lại phải thủ sẵn khăn giấy cho chương sau. Chương này lại kết thúc bằng một cầu " Minh Vũ rất biết thái" sai rồi phải là vô cùng vô cùng biến thái mới đúng == !
( j% t8 n$ G& J* I9 S- ^8 @' j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mới đây mà truyện đã đi gần hết hồi 6 rồi. Nhanh ghê á !!! Nhưng mà anh chị thì vẫn cứ ngược qua ngược lại thế à !!! Không biết đến bao giờ Hòa Vy mới chịu buông tay. Em thấy chị Hòa Vy này bằng mặt nhưng không bằng lòng với chị Nhiễm nhà ta. Bị anh Vũ đối xử như thế rồi mà 4 năm qua vẫn cứ bám theo hòai. haizzzz !!

Bình luận

ôi, ai cũng có những chấp nhất riêng mà, ko bỏ dc ^^  Đăng lúc 27-2-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-3-2013 11:17:57 | Xem tất
Em biết ngay mà !!! Em tin anh Vũ. Dù có biến thái cỡ nào thì cũng không bao giờ chạm vào người của một người mà anh đã nói không đụng tới. Chắc con mụ Hòa Vy này kiếm người nào làm trò với bả rồi tới tìm chị Nhiễm, cố ý khoe cho chị thấy mà. =.= !!!
©2024 Kites.vn | 2 p# b. R1 L' h" ?+ l6 B! `All rights reserved
Haizz !! Ta nói anh Vũ, lúc người ta còn bên cạnh thì cứ suốt ngày ngược con ngừơi ta. Lúc người ta ra đi thì lại bộc lộ bản chất si tình của mình. Nhưng rất tiếc là chị Nhiễm không nhìn thấy. Haizzz !1
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 I6 n# [- t) L. F. l- u' ?
Không biết nếu anh Vũ mà biết chuyện Hòa Vy bịa ra thì sẽ phản ứng như thế nào nhỉ???? Thôi kệ, hiểu lầm vậy cho chị ngược anh chết luôn. ( Nhưng chưa gì đã thấy chị bị ngược trước|) TT TT
2 i  \; L2 Y+ W+ ~. E% q" T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bà Hòa Vy này trông thế mà nham hiểm thật, về sau chị Nhiễm còn khổ với "bà chị" này nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-3-2013 14:52:03 | Xem tất
Happy birthday ss Mjmk và ss Hố !! Lời chúc này hơi muộn. Chúc các ss luôn vui vẻ và hạnh phúc.( Em mới kiểm tra giữa kì xong, giờ mới onl được)
©2024 Kites.vn | # z2 g: c! B9 E* s& u: _8 gAll rights reserved
Chúc ss Hố mau mau khỏe lại nè !!! :)
  i4 H# b' [$ v" h2 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mong là trong hồi 7 này sẽ tìm lại một chút gì đó ngọt ngào. Em không nỡ để anh Vũ và chị Nhiễm của em đau khổ tí nào TT TT. Nhìn anh đợi chị về mà đau lòng, mặc dù cũng "đáng đời" anh nhưng mà ai bảo anh lấy đi trái tim em làm gì !! =.=

Bình luận

Thay mặt các cô ấy tôi cảm ơn cô, dạo này các cô ấy bận nên nhờ tôi ngó nhà hộ. Cảm ơn cô nhé!  Đăng lúc 10-3-2013 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-3-2013 16:42:03 | Xem tất
Chương sau coi bộ có triển vọng đây *hắc hắc*
( n  u+ F3 {( {8 q" j/ q3 W7 }6 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh đúng là háo sắc, không biết có phải biết chị đang đút cháo cho ăn không mà anh dám làm thế. Rủi bà Hòa Vy đút rồi sao. Cũng đói bụng ăn quàng như thế hả ??? :))
4 v0 ?; T. ]3 i* S0 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cái này ngừơi ta gọi là tâm linh tương thông. Mới vừa coi tin tức, gọi 1 cuộc điện thọai là chị biết anh bệnh mà bay tới ngay. Thật là,...... =)).
©2024 Kites.vn | 6 K( S  `$ o/ S; Z6 e1 ^+ l/ ^! `All rights reserved
Em lại bắt đầu không muốn anh Vũ bị ngược rồi. Tội quá !!! Tội cả anh lẫn chị TT TT

Bình luận

:)) bó tay cô này, kiểu ji cũng nói đc ạ :D  Đăng lúc 13-3-2013 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-3-2013 16:42:44 | Xem tất
Anh đúng là háo sắc, không biết có phải biết chị đang đút cháo cho ăn không mà anh dám làm thế. :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved, o5 Y* e' ^# l7 y) w0 d* g1 e
Cái này ngừơi ta gọi là tâm linh tương thông. Mới vừa coi tin tức, gọi 1 cuộc điện thọai là chị biết anh bệnh mà bay tới ngay. Thật là,...... =)).
©2024 Kites.vn | & C1 s7 H0 w& w! l  pAll rights reserved
Em lại bắt đầu không muốn anh Vũ bị ngược rồi. Tội quá !!! Tội cả anh lẫn chị TT TT

Bình luận

Cô ấn sửa ở phía dưới, rồi sửa đi 1 chút kẻo 2 bài giống nhau mắc tội spam cô ạ. Hôm đấy do mạng lag tôi cũng biết rồi. Nhưng cô chịu khó sửa chút nha! :D   Đăng lúc 13-3-2013 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách