Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] 365 Ngày Yêu / 365 Wun Haeng Rak | Ken & Ann

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-1-2013 21:21:08 | Xem tất
thật ra phim nào 2 anh chị đóng cũng tròn vai mà cuốn hút hay không phụ thuộc nhiều vào kịch bản a. muốn có lun bộ này để đủ bộ sưu tập phim 2 anh chị , mà phim ngọt ngào hi1hi chỉ tại hiểu lầm lung tung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-1-2013 13:33:22 | Xem tất
cảm ơn sub team nhiều nhiều lun ^^.
vậy là em đã có đầy thêm bộ sưu tập phim 2 anh chị, 4 bộ rùi hehe chỉ thiếu rang ngao thui . mà 4 bộ với 4 típ nhận vật khác nhau , mà vai diễn nào cũng tròn , anh chị giỏi wa, xem phim mà không thấy hình ảnh của nhận vật nào bị lẫn trong nhân vật nào giữa 4 bộ đâu nhé.
hix chả bik khi nào anh chị mới dc đóng chung nữa. huhu
nghe đồn CH3 ko cho anh chị đóng chung nữa à bà con?

Bình luận

um , mình có 4/5 nhưng giờ vẫn hóng của nhà mình và xóa bộ cũ rùi. chờ đợi lại từ đầu hehe.sub nhà mình là nhất mà.  Đăng lúc 12-1-2013 09:10 AM
t còn may hơn n là đã đủ bộ. nhưng vẫn thik hóng , vì ST nhà mình làm hay nhất!!!  Đăng lúc 12-1-2013 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-3-2013 22:20:41 | Xem tất
thik bài hát ost này ghê , chị hát tình cảm wa, mà hình như chất lượng mv hơi kém , ko bik có phải do mình tải hay do bản gốc nhỉ.
ôi ken-ann vẫn là số 1 trong lòng lakorn của tui ^^

Bình luận

Do raw mình kiếm ko đc nét nên chất lượng mv hơi thấp. Mình ko kiếm đc raw nét nên dùng tạm raw ấy :((  Đăng lúc 19-3-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-3-2013 23:18:01 | Xem tất
ôi nhớ ken ann wa .
nhớ kawea nữa. ^^ sorry đây là 365 ngày iu  mà.
nhưng vì wa iu sawan biaang nên mình xem đây là phân 2 hihi , mặc dù bik là tính cách ko giống.
cho 1 chút mơ mộng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách