Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 59556|Trả lời: 247
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [888 Room] Biệt Đôi Buôn Dưa 48 ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2013 10:00:25 | Xem tất
hopeful_colour gửi lúc 10-9-2013 09:55
mọi người buôn dưa còn mình đi bán muối mở hàng nhé.

Bình thường cũng không hay t ...

Cô cứ vô nói vài câu là có chuyện ngay:)) tình hình nay là ngày trong tuân nên chắc mọi người bận rộn hết rồi. Nhưng nhà mới đúng là sang trọng hẳn ra, cứ như cô mưa ý, nhìn lấp la lấp lánh với cái cuần này.
dokidoki nghĩa là gì vậy cô? lâu lâu cô dạy tôi vài từ tiếng Nhật đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-9-2013 10:06:10 | Xem tất
hopeful_colour gửi lúc 10-9-2013 10:02
dokidoki hả? trái tim đập bùm bụp vì hồ hởi, phấn khởi, hồi hộp, run rẩy (khi gặp c ...

hóa ra là vậy, hơi ngộ nhỉ:)) hình như tôi thấy mấy bài hát của akb, ske thỉnh thoảng có từ này,..
Uh, phải làm thôi, cơ mà chưa có người giúp, dạo này chẳng nhờ được ai hết á, chắc chờ mấy bữa nữa rồi tuyển người làm riêng luôn cho tiện.

Nhắc mới thấy cô ko mặc quần =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2013 10:14:39 | Xem tất
hopeful_colour gửi lúc 10-9-2013 10:11
chuẩn đó cô, từ này thường xuất hiện trong mấy bài hát kiểu dễ thương của AKB l ...

:)) cô chọn từ quá hợp tinh thần rồi còn gì, há há, cơ mà nhắc đến nhạc của akb, tôi nể người sáng tác lắm nha, số lượng ca khúc khổng lồ như vậy không biết ý tưởng ở đâu ra lắm như vậy. Mà còn các nhóm chị em nữa chứ.

--
tôi thì phải tận dụng mọi cơ hội để khoe couple yêu thích, kaka, với một phần lười đổi áo quần cứ mặc một lần rồi để suốt, trừ phi có dịp đặc biệt thì mới đổi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-9-2013 18:45:33 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 10-9-2013 18:26
CHời, con nghiệm đam mỹ =)))

Có người mang tiếng bên nhà J, mà thần tượng với ava  ...

=)) chuyện nhỏ, với tại ss lười đổi đồ lắm, đã mặc thì mặc suốt, trừ khi có dịp gì đó đổi thôi. Mà đã làm sao hả cô mều, áo quần tôi toàn troai đẹp thế này.

Nick em có nhiều bạn không, dùng nick nào có nhiều bạn post cho nó dễ invite
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-9-2013 18:52:21 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 10-9-2013 18:49
Nick em có mười mấy bạn =))

Trai Jang Geun Suk giờ không còn như trên ava đâu =))), p ...

phong cách giờ cũng ok mà =)) chẳng qua ss ko mấy coi phim, nên ko rung rinh như trước nữa. Thế mới nói ss ko phải fan của ai hết, mà chỉ thích ai nhất trong thời điểm hiện tại thôi =))

Em add thêm friend đi, vào list friend của nick J-music ấy, phần lớn là những bạn quan tâm tới PJ48:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-9-2013 19:11:11 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 10-9-2013 18:57
Phong cách đó có mấy bạn bên Nhật rất thích, thảo nào ảnh nổi tiếng bên Nhựt thế ...

Em tạo group friend cho mình, phân loại ra, nhóm nào quen để riêng, nhóm nào ko quen thì bỏ vô một cái, mai mốt dễ mời mọc:))

Bên Hàn bị ghét, chẹp, đúng là khó tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-9-2013 19:29:26 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 10-9-2013 19:20
Em vừa đi add 1 lô 1 lốc =))

Nhật Bổn cái gì cũng thích hay sao á :)), nên sao Hàn t ...

Giờ chờ người ta accept đi, ss lâu lâu cũng phải mặt dày đi add một mớ, sau đó lại phải thanh lí một mớ vì những nick đó chẳng động tĩnh gì, với coi hồ sơ thì ko hoạt động lâu rồi, chẹp.

Công nhận NB chịu chơi trong khoản âm nhạc, nhất là vụ physical album/single, bán quá trời. Nhưng cũng vì cái kiểu bản quyền gắt gao mà mình khổ. Ở Nhật bán được nhiều như vậy, dễ bán hơn ở Hàn, giá lại cao hơn thì đương nhiên sẽ ở lâu dài hơn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2013 19:47:59 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 10-9-2013 19:41
Bên nhà 48, hoàn toàn ko bán nhạc trên itunes luôn =))

Single phát hành chủ yếu hành ...

uh, ss cũng thấy rẻ, cứ nhìn vào số lượng bài hát, bonus trong thì rẻ rồi, cơ mà miễn vẫn giàu, vẫn hoạt động là được:)) bởi làm gì thì làm vẫn tối đa hóa lợi nhuận đó thôi.

à, em down được link turbobit không?

Bình luận

ss quăng link cho em cái =))  Đăng lúc 10-9-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-9-2013 20:05:40 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 10-9-2013 19:51
Nhân dịp PJ48 được lên box mình cũng ghé vào nhà chúc mừng tí
Tính mình cũn ...

Chào bạn, thật vui vì bạn xuất hiện ^^ lâu lắm rồi mình ko coi channel V, nhớ có thời gian nó cũng chiếu ít nhạc Nhật, giờ thì chịu, cảm thấy hơi buồn tí, dù coi trên máy tính cũng được, nhưng TV vẫn thích hơn. cái bài Jane Doe thì mình chưa nghe, chỉ nhìn cái cover thấy ko ưng lắm, trông dừ gì đâu á.

Chắc phải đi nghe xem thế nào rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-9-2013 20:27:35 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 10-9-2013 20:21
Bữa nay channel V có chương trình ATM phát nhạc Trung và Nhật, nhưng mà nhạc Trung vẫ ...

uh, kênh đó nhạc Trung ko à, trước cũng ít Nhật thiệt, mới đi nghe thử Jane Doe, ko ấn tượng lắm, tại trong nhóm mình thích là Yuko, cũng không phải quá quan tâm đến các thành viên khác, thành thử cũng không ấn tượng nhiều với Takamina, nhưng sau vụ scandal mẹ của n ý thì lại quan tâm, thấy lúc đó n ấy thật tội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách