Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-11-2013 08:24:13 | Xem tất
Haizzz, anh í thuộc top nổi muộn nhỉ!!! Cá là sau Rep 1994 nổi như cồn í . Nhưng mà làm trong ngành giải trí bùn cười lắm, ai nổi cứ nổi, ai chìm cứ chìm, đôi khi chả liên quan gì đến thực lực!!! Haizzz, thấy mấy bạn diễn chán ơi là chán mà vẫn hot lắm ấy!!!

Bình luận

mấy nay ko thấy nên đâu có để ý đâu ^^, mà nói chung là môi Na đẹp! ^^ và đường nét khuôn mặt anh già... thật là quyến rũ! ^^  Đăng lúc 9-12-2013 09:38 PM
Hì hì, trong sáng hơn nè, mí lại để thế nè thì môi của em na đẹp hơn, thế kia cảm thấy kì kì ^^ Anw, có mấy ng kêu cái nè kích động r ^^ t để ava fb nữa mà ^^   Đăng lúc 9-12-2013 09:26 PM
cái áo của ấy gây kích động quá... sao ko hôn luôn mà ngừng ngay đó!  Đăng lúc 9-12-2013 08:29 PM
Hị hị, xem chứ xem chứ ^^  Đăng lúc 4-11-2013 08:28 PM
em mới dịch bài interview của anh Rác hồi tháng 9, ss vào xem nhé... lần đầu em dịch, sai sót nhiều, ss thông cảm nghen! ^^  Đăng lúc 4-11-2013 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2013 16:38:10 | Xem tất
Hehe, mình toàn lượn với cmt bên thread chính của phim !! Ở đó nhìu người cmt hơn, mặc dù cũng nhiều những cmt thật khó nghe !!! Nhưng mà hoàn cảnh năm cha ba mẹ mà, nếu k thik thì next thôi, mặc dù next cũng có 1 chút j j đó{:309:} !! Nhưng mà tóm lại là mình vẫn thik lên bên đó cmt mấy cái gọi là bằng chứng về việc Oppaya là chồng của Na Jung hay bàn luận về mấy điểm tốt của Oppaya, mấy cảnh mùi mẫn của 2 anh em. Hehe, để fan Bông thấy là đội Rác nhà ta cũng hùng mạnh và khác- với - nhiều - người - trong - số - họ. Ném đá ư? Kể cả fan bông ném đá vào mình 1 cách vô lý thì mình vẫn có thể NÉ mà!! Các đối tượng nhiều gạch đá thì mọi người ai cũng biết rồi, chỉ việc tránh xa ra thôi ^^

Bình luận

Bấn thế thì treo chung ava điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ^^ ẹp mờ :))  Đăng lúc 10-12-2013 09:58 PM
*avarta* lại là cái nụ hôn gây tranh cãi này!... bạn cứ làm mình bị bấn loạn là seo!!!! :((  Đăng lúc 10-12-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2013 15:28:22 | Xem tất
Mình thấy có bạn (chắc là fan Bông Bông) vẫn cứ thắc mắc ai là diễn viên chính T_T, và đây đã là tập 16/21 rồi cơ đấy!
Lại còn nếu CB là chồng NJ thì cậu ấy sẽ là nam chính. Mình chỉ hơi buồn cười tí thôi, hì hì, kể cả CB có là chồng NJ đi nữa thì người xem phim khách quan cũng có thể nhận ra ai là nam chính, không phải từ tập 16, mà là từ rất lâu rồi, phải không nhỉ?
Không phải mình nhất định giành ngôi vị nam chính về oppa Jung Woo. Chỉ là thấy xem phim cũng nên phân tích khách quan 1 tí, nhề !!!

Bình luận

từ tập 1 netizzen đã com "ông anh là đỉnh nhất" :))  Đăng lúc 15-12-2013 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2014 13:33:30 | Xem tất
Haizzz, Oppaya vẫn muốn nghỉ ngơi hay có dự án nào mới không nhỉ?
Em mong Oppaya từ nay chỉ đóng vai chính thoai ^^
YYS sắp tới cũng tham gia phim j đó có Yoon Eun Hye và Go Soo hay sao ấy? Nếu đóng chung với Go Soo thì chắc chắn là anh ấy đóng nam thứ rồi. Mong là anh nhà mềnh hok rơi vào hoàn cảnh tương tự, tụi em mong anh lun lun tỏa sáng !!!!!!!!!! ^^

Bình luận

anh nhà mình chắc là ko quan tâm chính phụ, chỉ cần có chiều sâu và rộng thế nào cũng nhận vai ah! có chính thì mừng, phụ cũng ko sao~  Đăng lúc 9-1-2014 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2014 13:19:05 | Xem tất
Nghe nói anh sắp đóng movie chung với chị Han Hyo Joo nhỉ?
Chúc movie của anh toàn thắng ^^ (chị Han cũng được gọi là bảo chứng phòng vé đấy chứ?? Độ nè toàn thấy chỉ mần movie k à!!!).
Cơ mà thực NÒNGthực NÒNG...mong chờ hơn là anh xuất hiện trong 1 drama, vì có zậy mới đc coi anh dài lâu ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách