Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 112900|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2013 15:02:13 | Xem tất
http://line2day.vn/article.ksn?a ... amp;categoryCode=PU
GIA ĐÌNH MÌNH XEM CÁI NAY ĐI, BÊN NHÀ CHÍNH CŨNG ĐANG XÔN XAO VỀ CÁI NÀY LẮM

Bình luận

trời ơi, mai là thứ 6 rồi, tình hình là cứ như đang ở trong dầu sôi lửa bỏng, thật sự đang rất mất bình tĩnh  Đăng lúc 26-12-2013 06:45 PM
vầng, Na Rác định cưới nhau năm 2008 là nhân duyên, nhưng cái khăn bị đảo ngược nên mới hủy hôn đó =)) có mỗi cái hint thôi mà làm cái post lắm chữ quá =))  Đăng lúc 26-12-2013 05:24 PM
thì đúng nhân duyên đc làm anh trai e gái rồi, 3 thèng con trai mà có mỗi R đc bố Sung coi như con ruột thì hok phải nhân duyên còn giề =))  Đăng lúc 26-12-2013 04:10 PM
làm huấn luyện bóng chày cho 3 đứa rồi tiện thể tà lưa mẹ tụi nó ha =))))))))))))  Đăng lúc 26-12-2013 03:57 PM
hay chăng Bông mất việc làm bảo mẫu hot nhất thế giới cho 3 đứa con của Jung=)))))  Đăng lúc 26-12-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 22:01:25 | Xem tất
Có nói quá hay không nhưng khi vừa lết về nhà thì đọc được cái tin này mình đã khóc, bao nhieu hy vọng chờ đợi , lo lắng ,hồi hộp coi như tan tành (  NIỀM TIN E ĐÃ ĐỔ VỠ cái kết này thật quá đau ò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2013 10:36:01 | Xem tất
Rating tập 21 (Final )

Trung bình 11,9% cao nhất 14,3%

Nguồn: R1994 Twitter
không biết cao nhất là cảnh nào đừng nói là khúc biết ai là chú rể nhé -_-

Bình luận

mình k đánh giá thấp tình cảm dân Hàn cho R đâu nhé các bạn:v, ng ta hot lắm đóa, chỉ thấy ngạc nhiên vì sao Bông hot thế thôi  Đăng lúc 31-12-2013 12:04 AM
@isis chắc giảm á bạn nhớ cái biểu đồ kia vẽ những rết cao nhất là những tập có b xuất hiện, giờ b k phải chú rể dân tìnhbỏ mẹ lun khúc cuối là cái chắc :v   Đăng lúc 30-12-2013 11:59 PM
giống có bạn bảo có phải ep 21 rết cao nhất là đoạn đám cưới vì dân tình dòm mặt chú rể, khi biết k phải B thì nó tăng hay giảm á chị :))  Đăng lúc 30-12-2013 11:56 PM
@katy mình cũng k biết nữa bạn à, cái này mình đi lụm lặt về :D  Đăng lúc 30-12-2013 11:55 PM
@katy: k có đâu ạ, bảng số lần trc là tổng hợp rate qua các tập, mình nghĩ họ chỉ công khai rate trb và cảnh rate cao nhất thôi  Đăng lúc 30-12-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-12-2013 11:53:34 | Xem tất
Giờ các bạn team Bông đau khổ tột cùng. Muốn các bạn ấy chấp nhận thực tế là vô cùng khó khăn. Những "suy nghĩ và quan điểm này đã ăn sâu vào tiềm thức từ khi phim bắt đầu rồi. Giờ có giải nghĩa mấy các bạn ấy cũng không hiểu đâu. Nên team Rác cứ bơ đi. Nước sông không phạm nước giếng. Mà kể cả có phạm đi nữa thì cũng không thay đổi đc kết phim. Túm lại là vô nghĩa. Những bài nào quá khích thì nhờ Mod can thiệp vậy. Người vui cứ vui, kẻ khóc cứ khóc. Đừng để ai ảnh hưởng đến tâm trạng của mình. Trời ơi đi làm không có mạng để mần mấy skinship nóng bỏng tối qua của đôi trẻ. Bấn chết mất thôi. Quyết tâm hôm nào phải cho ra lò một fanfic 20+. *lắc hông* " => từ Thánh Tr***

Bình luận

nói thật chứ hwa chả đu live liếc gì hết vừa về tới nhà nhảy lên xem tình hình , thế là rớt tym luôn. từ tối wa tới giờ mình cũng đỡ phần nào rồi :D  Đăng lúc 29-12-2013 12:55 PM
http://kites.vn/forum.php?mod=group&fid=1278 Vườn Bông mới ươm! Mời cả nhà vào trồng nào! HiHi  Đăng lúc 29-12-2013 12:54 PM
thì rõ là nhờ ở đây từ hôm qua đến giờ tâm trạng đỡ hơn 1 tí -_-  Đăng lúc 29-12-2013 12:53 PM
ra ngoài đó nhìn thấy đống r** cũng mệt lắm , lâu lâu ra thăm dò , ở đây vs mọi ngừ vui hơn :3  Đăng lúc 29-12-2013 12:50 PM
mình biết thánh ấy rồi mình đang rất kìm chế để ko ra ngoài đấy làm 1 bài rồi ra đảo luôn, vì nick này đi mượn do ko reg đc nick ko dám manh động =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-12-2013 18:32:34 | Xem tất
Tâm trạng của con dở hơi sau đêm suốt sáng là như này
Thơ rằng :
Bước tới wedding bóng xế tà
Nhìn Na ôm Rác , Rác hôn Na
Lòng Bông chùng xuống buồn khôn xiết
"Lặng lẽ quay đi chẳng muốn nhìn
Nhớ Na đau lòng Bông bật khóc
Fan nhìn bông buồn cũng khóc theo
Nhìn Na vs Rác mà fan ghét
Muốn tới quăng bom gi*** cả nhà"
Just for fun
tâm trạng lủng củng thơ văn nó cũng lũng cũng nốt mong chị e bỏ qua :3

Bình luận

vãi thơ chứ k phải thánh thơ @Ime à :v- @pearl có hứng mình sẽ sáng tác típ :D  Đăng lúc 29-12-2013 09:01 PM
thánh thơ =)))  Đăng lúc 29-12-2013 08:26 PM
còn tâm trạng thì xoắn thêm một bài dài dài nữa đê ss, cùng nhao chớt-phoa-phưn :)  Đăng lúc 29-12-2013 08:11 PM
đã nói tâm trạng tinh thần tui k bình thường rầu mà =)))  Đăng lúc 29-12-2013 07:17 PM
=)))))))  Đăng lúc 29-12-2013 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-12-2013 15:13:50 | Xem tất

đây ợ con cưng quốc dân khi đi free hug
không biết con ghẻ đi free hug mần ăn sao nữa

Bình luận

ở dưới thanh có chữ bình luận, trả lời, hay, dở có nút sửa đấy. Nhìn chung là nên xóa link trên đi tránh phiền phức nha :">  Đăng lúc 31-12-2013 03:45 PM
nói thêm vài dòng nữa cho đủ dài, hoặc là so sánh gì đó  Đăng lúc 31-12-2013 03:40 PM
@lanh chỉ mình cách edit bài đi :(  Đăng lúc 31-12-2013 03:37 PM
mà thấy ko đông lắm đâu, mà nhà đài tổ chức dùm nên sướng ghê nhỉ  Đăng lúc 31-12-2013 03:35 PM
oh xl nhưng mình k biết edit bài :( chỉ dùm mình  Đăng lúc 31-12-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2014 21:58:51 | Xem tất
1 bộ phim quá hay, quá đáng để xem vì rất bài học cuộc sống nó mang lại. Thế nhưng cảm xúc 2 tập cuối bị phá tung bởi fan. ngồi tận Việt Nam, người ta làm phim cho mà xem là tốt lắm rồi. Thế nào mà chỉ vì anh diễn viên nam thứ ko lấy được cô nữ chính mà chửi bới om sòm, đòi anti ném đá từ nam, nữ chính đến biên kịch. Xem hết phim còn 2 tập cuối thì quay ra chửi rủa bộ phim tồi tệ nhất của năm. Không hiểu có được ăn học tử tế không và nếu có được ăn học tử tế thì đầu óc có bình thường không. Ng ta là diễn viên chỉ làm việc theo kịch bản và hướng dẫn của đạo diễn. Tất cả chỉ là PHIM. Bảo sao fan Việt cứ hay bị chửi là đúng. Ng ta chửi cũng đâu có saiiii

1 bạn trên fb chia sẽ như thế đấy, quỡn quá ngồi lướt net ai dè đọc xog thấy quỡn vs con người này gê phán còn hơn mấy thánh bên kia

Bình luận

@lamhang: tên fb mình giống nik mình đó, mà mình dạo ni ít active fb lắm :))  Đăng lúc 2-1-2014 08:26 AM
ts xem cả bộ phim mà đến 2 tập cuối mới bắt đầu chửi à,vì cái kết phim phủ nhận hết cái giá trị tuyệt vời mà cả bộ phim nêu ra  Đăng lúc 2-1-2014 12:14 AM
nghe là bít.. sặc mùi.~~~~>"< e vừa vào xong cơ mà lại đi ra vì thiết nghĩ éc chơi vs bọn kiểu này.. nói thế hay nói nữa cũng vợi  Đăng lúc 1-1-2014 11:51 PM
fan bên kia trá hình rồi vì fan Bông có chửi cũng chửi trong nhà với nhau, đâu ầm ầm manh động như fan ai kia đâu. Mà PHIM thì cũng là Đời nhé! Ngu bị chửi là phải   Đăng lúc 1-1-2014 11:40 PM
cho xin cái nick fb @iro đê :3  Đăng lúc 1-1-2014 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2014 14:35:04 | Xem tất
Top 10 nam diễn viên hot nhất hàn quốc năm 2013
Trai nhà mình xếp cuối cùng sau JW (k ưa thằng cha này vs LMH mà sao đi đâu cũng gặp ) , mà dùa  là vai phụ nhưng a diễn vô cùng chất nổi hơn cả vai chếnh  là toẹt vời  rồi

" Cùng với con sốt "hội chứng hồi đáp" YYS cũng nhận được nhiều tình cảm yêu mến của khán giả trong và ngoài nước. Vào vai anh chàng Seoul ngọt ngào ,dịu dàng ChilBong trong "Reply 1994", YYS đã hoàn toàn mê hoặc người xem .Thậm chí nhiều ý kiến còn cho rằng, vai diễn CB của anh còn được yêu mến hơn cả vai Rác của JW ( như vậy cớ sao a phải xếp chót ). Từng tham gia rất nhiều bộ phim trước đó, song cũng giống như JW, vai CB thực sự đã đem đến 1 sức hút hoàn toàn mới cho YYS, giúp tên tuổi của anh được tỏa sáng hơn trên con đường diễn xuất. "

Bình luận

bik là zậy nhưng cái bxh nào cũng có mặt ô JW hết -_- ghét  Đăng lúc 6-1-2014 05:00 PM
vốn dĩ mấy cái bản xếp hạng nó đâu phản ánh đúng sự thật đâu :)) chủ yếu là chúng ta tự xếp anh bán Bông num bờ oanh là đc ròi :))  Đăng lúc 6-1-2014 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2014 17:33:10 | Xem tất
Có tin Doo Hee tham gia RM rồi bao giờ mới tới lượt anh già nhà mình đây. Hắn  mà tham gia mà còn chung đội vs Kwang cóc thì thôi rồi, bám víu nhau suốt ngày quá ) Mong cho RM cho chơi mấy trò dưới nước thể nào cũng có cơ hội ngắm cái bo đỳ sẹc si 7 ,8 múi của hắn

Bình luận

@pht dự là a sẽ bị con hươu chơi tới bến :v  Đăng lúc 6-1-2014 09:25 PM
pht
Và anh sẽ bị Hươu phản bội :v.  Đăng lúc 6-1-2014 09:20 PM
Hắn chụp hình chung với kwang cóc cứ thấy đu nhau như sam. Đi RM thể nào cũng có cp mới =))  Đăng lúc 6-1-2014 08:17 PM
mong ước 1 ngày dc thấy suksoo quẩy lên :))  Đăng lúc 6-1-2014 07:42 PM
chuẩn luôn.ước gì :))  Đăng lúc 6-1-2014 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-1-2014 13:49:04 | Xem tất
Phỏng vấn đạo diễn phim Reply 1994 về ChilBong và người con gái anh gặp cuối phim

Q: Trong tập cuối, ChilBong gặp một người con gái, người nhắc anh nhớ về Na Jeong, và ChilBong một lần nữa rơi vào lưới tình. Ý của anh như thế nào?!

A: Tôi không muốn mọi người cảm thấy không thoải mái. Tôi không muốn mọi người có đôi có cặp lại để một kết thúc mở cho ChilBong, và tôi nghĩ rằng khán giả sẽ không vui khi để ChilBong cô đơn.

Thành thật mà nói, tôi muốn kể về một câu chuyện - nếu một người nào đó làm phim về cuộc đời mình, biên tập nó trong 2 giờ, và tôi tự hỏi nó sẽ như thế nào. Cũng giống như đây là bộ phim với kịch bản lấy thời gian làm lời giải đáp, đó là phương pháp của tôi. Nếu chúng tôi biên tập lại cuộc đời của Na Jeong và những người khác ở nhà trọ Shin Cheon thành 1 hoặc 2 giờ thì sẽ có chút kì lạ.

Nếu tôi chia tay với bạn gái, sau đó liền hẹn hò với cô gái tiếp theo. Chia tay với cô ấy và lại cưới người bạn gái tiếp theo (bạn gái hiện tại). Tôi nghĩ mọi người xung quanh tôi sẽ cho rằng điều đó thật kì cục.

Tuy nhiên tôi nghĩ rằng nếu tình huống như vậy xảy ra trên phim, điều đó thật vui. Nếu bạn sống đủ lâu và nhìn vào điều đó một cách tổng thể, bạn sẽ hiểu được nó. Nhưng nếu bạn nhìn cuộc sống theo từng giai đoạn thì sẽ rất đa dạng. Các bạn sẽ chán nếu xem cuộc sống như một chuỗi thời gian dài. Nhưng nếu bạn chia nhỏ ra và cùng nhau trải qua từng giai đoạn thì cuộc sống sẽ như một cuốn phim vậy.

Tôi đã bắt đầu làm phim với suy nghĩ đó, thậm chí nếu không có sự xung đột nào hoặc một vài điểm quá kịch tính, thì bộ phim đó cũng sẽ thú vị vì chính bản thân nó là như thế. Cuối cùng, mọi người đều kết hôn, với nỗi đau của ChilBong, chàng trai với tình yêu không được đền đáp suốt nhiều năm trời, bộ phim vẫn kết thúc vui vẻ và thành công. Nếu bạn nghĩ khắt khe thì điều tôi nói thật kì cục, nhưng thật ra ai rồi cũng sẽ gặp một người mới. Vì cuộc sống của người trẻ không chỉ xoay quanh việc gặp gỡ và yêu ai đó. Tôi muốn cái kết của bộ phim nói lên rằng cuộc sống còn tiếp diễn. Bạn tiếp tục đi, sẽ gặp một ai đó và tình yêu sẽ lại đến.

Q: vậy ChilBong sẽ cưới người anh gặp trong tập cuối, nhân vật do Jung Yoo Mi diễn chứ?!

A: bộ phim sẽ kết thúc theo cách của nó, mọi việc sau đó tuỳ thuộc trí tưởng tượng của các bạn

Q: tập cuối tiết lộ rằng Na Jeong thuê một căn hộ của ChilBong rẻ hơn 50,000,000 Won ($50,000) so với giá thị trường, có ý đồ gì sau tình tiết này không?!

A: không có lý do nào đặc biệt cả đâu, nhưng đó không phải là cuộc sống sao?! Nếu bạn nhìn một cách tổng thể bạn sẽ nghĩ là "ở trong ngôi nhà của người đã từng yêu bạn đầy đam mê như thế mà bạn không thể đáp lại là điều không thể", nhưng trong thực tế đó lại là điều hoàn toàn có thể. Đó là nhờ sự hàn gắn của thời gian!

Đây là bộ phim nói về thời gian. Tôi muốn cho các bạn thấy rằng sự thay đổi cuộc sống từng ngày của các nhân vật từ năm 1994 đến năm 2013, những mối quan hệ trong quá khứ đến nay đã thay đổi như thế nào. Tôi muốn thể hiện được sự kết nối giữa các vai diễn. Tất nhiên tôi sẽ phải giải thích tại sao trong tập đầu tiên ChilBong lại dạo quanh căn hộ như đó là nhà của mình vậy. Và tất nhiên cũng phải giải thích tại sao tôi lại đánh lạc hướng như thế.

Không biết có ai đăng bài này chưa , nếu rồi cho mình xl nhá còn chưa thì đăng cho chị em nhà mình quăng đá

Bình luận

khá khen cho PD này =))))) trả lời bại não quá =)))))))))  Đăng lúc 7-1-2014 05:39 PM
sự hàn gắn của thgian là điều có thể, nh k phải quá lố như vầy =.='  Đăng lúc 7-1-2014 03:43 PM
kiểu BUỒN mà vẫn phải CƯỜI (khẩy) ý!!! :))  Đăng lúc 7-1-2014 03:04 PM
xứng đáng đc danh hiệu drama BUỒN-CƯỜI nhất năm :))  Đăng lúc 7-1-2014 02:07 PM
tặng cho ông PD 1000k Shi1t, cảm ơn đã chọn YYS đóng CB và cảm ơn đã cho CB 1 cái kết ko thể chuối hơn  Đăng lúc 7-1-2014 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách