Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 22:07:54 | Xem tất
Hoàn thành vai cameo xúc tác câu rating rồi nhá trai tui,hẹn gặp trai ở những phim sau nhé
Hồi trc coi mấy phim trai đóng mà tức lộn ruột,người đâu đẹp trai mà ác như thú ý,từ sau phim này bắt đầu yêu trai hơn rồi
Ko biết kiếp trc trai có thù hằn gì BK ko mà sao phim này bị Bk dìm lắm thế,bữa sau chừa mấy cái vai yêu đơn phương ra nhé trai,khổ,ta nói mỗi lần trai nhìn con người ta hạnh phúc bên ai kia mà cái mặt trai nó thảm gì đâu ko à

Bình luận

mình thấy nó giống thằng khỉ quốc dân hơn, bk cho cái kết chả ra thể thống gì:|  Đăng lúc 29-12-2013 12:14 AM
nhân vật đáng thương nhất lịch sử film HQ =,=  Đăng lúc 28-12-2013 10:22 PM
chung tình qá cuối cùng cũng thành "thằng khờ quốc dân ",coi như mệnh bạn Bông trong phim này yểu vậy,coi phim chỉ thích mm Bing-Bông mà thôi  Đăng lúc 28-12-2013 10:21 PM
tớ thà giai ác man giết ng còn hơn cái kiểu bị mang ra làm Cameo quốc dân kiểu này...câu rate trắng trợn,ngon thì mang nam chính ra mà câu >///<  Đăng lúc 28-12-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2013 08:35:27 | Xem tất
Yêu đơn phương 2-3 năm gì có thể còn chấp nhận,đằng này thím BK cho con nhà người ta đơn phương đến tận 7-8 năm,vậy mà lúc đám cưới Na ghép ảnh bạn Bông cười rõ là tươi,xl chứ BK xây dựng nv Bông là thánh sống à,mình mà như bạn này chắc ko đi đám cưới đc luôn qá
Thế quái nào là quy tắc 10.000 h,it's not over until it's over thím Bk đưa chi tiết này zô để ủ mắm à
Đúng là nhân vật thứ thảm nhất 2013 mà,bố mẹ ly hôn,yêu đơn phương,cố gắng chơi bóng chày cuối cùng bị chấn thương.hận một nỗi là Bk cho Rác là người chữa cho Bông,ơ thế ko có R thì B chúng tôi thành đồ vô dụng à,làm vậy chỉ để tôn lên hình ảnh bác sĩ giỏi of R à.vãi Bk

Bình luận

mong là bạn YYS đừng bao giờ gặp BK này nữa =))  Đăng lúc 29-12-2013 11:52 AM
@ Eyeliner: kiểu dựa hơi người để nổi tiếng mình cảm thấy k phục nv này, lúc trước nhìn nhau như kẻ thù thế, bây giờ lại tỏ vẻ thương tâm, giả tạo!!!  Đăng lúc 29-12-2013 09:18 AM
trời ơi tui ức chế quá ,tui chưa thoát khỏi hình ảnh lúc bông khóc nữa nó cứ nhan nhản đâu đó trog đầu  Đăng lúc 29-12-2013 09:14 AM
@ Lành: phải nói YYS quá khó chịu ấy chứ, dù gì cũng sống cùng nv 2 tháng, thấu hiểu nv Bông ra sao mới thể hiển đc nv như vậy thì k thất vọng, k buồn sao đc :(((((   Đăng lúc 29-12-2013 09:11 AM
mong là từ nay YYS k nhận những kịch bản như v nữa cái kết quá tàn nhẫn cho ng xem, khi cảnh bông khóc đã có nhiêu ng khóc cùng a :((  Đăng lúc 29-12-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2013 08:44:42 | Xem tất
Mà xét cho cùng nếu mình là con trai mình cũng ko chọn yêu nhân vật như Na đâu,chẳng thấy tính tốt đâu (hay là Bk ko đưa vô) chứ thấy nv N chả có gì đặc biệt,suốt ngày chỉ nghĩ đến yêu đương.Nói nv Na là người vì bạn bè chứ xem 21 tập mà chẳng thấy nó vì ai cả,lúc nc với Jin.để ý toàn bạn Jin là người phải nge và giải bày tâm trạng cho nó chứ thấy nó có giúp gì đc Jin đâu.
Đã như vậy rồi ngay từ đầu thằng Bông nó tỏ tình sao ko từ chối lun đi,lần đầu còn có thể,đằng này im ỉm đến 3 lời tỏ tình of B,chẳng phải đồng nghĩa với việc ko có R nó sẽ chọn người thay thế là B sao.
Nói thật m cũng ko muốn cho N-B cưới nhau đâu vì cảm thấy N ko xứng vs tình cảm of B dành cho mình,chỉ tức thím Bk ở chỗ lợi dụng quá đà B để câu rating thôi,yêu đơn phương gần 21 tập,ở đâu phút cuối đâm sầm vô 1 cô lạ hoắc,chẳng có 1 tí nào lãng mạn hay yêu thương như Haita-Aejung hay Bing-diedie hết
Định ráng nguôi cơn tức mà bực qá ko chịu đc phải xả,mong mấy bạn fan N thông cảm

Bình luận

nhân vật Na không có ước mơ cho sự nghiệp của mình, tối ngày cứ oppa oppa... mới đầu cũng không ghét Na, bác BK làm riết chỉ biết ghét 2 nhân vật chính  Đăng lúc 29-12-2013 11:56 AM
Trước cái kết mình k ghét Na, vì mình hy vọng vào flashback và mình thích cô ấy khi cô ấy ở cạnh Bông. Giờ thì hết, chẳng còn mẩu cx nào luôn.  Đăng lúc 29-12-2013 09:27 AM
xem làm gì cho đau lòng thêm, may mà t chưa xem vietsub tập 17 trở đi, đã xóa phim khỏi bộ nhớ máy tính rồi  Đăng lúc 29-12-2013 09:01 AM
nói chung đêm qua h ta vẫn còn ức chế lắm nàng ạ,khỏi xem 2 ep cuối nữa  Đăng lúc 29-12-2013 09:00 AM
mình nghĩ nhà mình chẳng còn ai thích na đâu, mình còn ghét cay ghét đắng, cô ta ko xứng đáng có được tình yêu 7 năm đơn phương như thế đâu, oh no ko xứng đáng   Đăng lúc 29-12-2013 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-12-2013 09:13:26 | Xem tất
Tạm biệt Bông khờ,ta đến vs YYS đây
Chờ đợi phim điện ảnh mới of trai,từ lúc Cửu gia thư đã thích tạo hình cổ trang of trai r,phải nói là lung thị linh lun
Quyết tâm buồn hôm nay nữa thôi,từ mai  thay vì dành thời gian đau buồn ta sẽ tìm hiểu về trai nhiều hơn
Yoo Yun Suk fai tênh

Bình luận

fai tênhhhhhhhhhhhhhhh  Đăng lúc 29-12-2013 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách