Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 324596|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-1-2013 20:37:51 | Xem tất
Sặc hot thế.

Mới đó mà đã mất page 1 rồi :)).

Ái chà, phi công à. Có vẻ lạ đây, tôi phái phi công há há. 2 cô đúng là thích thể loại này nhỉ ^^. Đọc giới thiệu có vẻ rất hấp dẫn, cơ mà tôi chưa nhảy hố đâu. Nhảy rồi mất công lại mò cv =)).

2 cô cố lên ^^.

(Cho tôi xin cái ngày hoàn với :"> )

Bình luận

Ô, chị hiểu nhầm ý em rồi, nữ chính k sạch về xác cũng ok, nhưng tuyệt đối phải sạch suy nghĩ, đừng iu ng này mà lên giường với ng khác, em chúa ghét  Đăng lúc 3-1-2013 09:11 AM
cụ nhanh chân chốt page nè :))  Đăng lúc 3-1-2013 12:39 AM
em ko mê Phi công lắm =)) bay bay trên trời sợ bỏ xừ :( tại bên Nga có đợt nghe máy bay nổ với cháy với đâm với ... suốt nên hãi hic hic  Đăng lúc 2-1-2013 10:07 PM
thế em xóa tên cụ đi =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:30 PM
Hờ... Em cũng mê phi công sis  Đăng lúc 2-1-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2013 21:50:08 | Xem tất
À à, nghe cô Thỏ Run Run Run nên tôi cũng bon chen vô 1 chân.

Cô Lin chờ nha, ráng chờ nha. Chờ tôi lên kế họach Run Run Run thú phi thành công sẽ sang giúp cô 1 chưn nhà . Có cần hem {:173:}

Lin phai tênh

Hay cô cũng lên kế họach Run Run Run Mục tiêu đã định đê. Chúng ta còn lên núi tu thân nào {:148:}

Bình luận

Run Run Run TP đi cụ :">  Đăng lúc 17-1-2013 04:03 AM
thì xem lại đi, chị ghen đến nỗi nhìu ng chuyển qua anti lun mà =))), con cũng đang xem lại, cơ mà xem mí ép đầu thuj cho có tí ngọt ngào ý mà, mí ep sau...>"< haizz   Đăng lúc 16-1-2013 11:02 PM
*dụ dỗ* qua xem đi cụ, ra ep 1 rùi, con đang đứ đừ vì độ ngọt ngào của 2 ac này *bay bay*  Đăng lúc 16-1-2013 10:54 PM
Em đang viết bộ xuyên không, đạo cụ đi kèm với em nv chính là cái này nên nhập từ TQ về nhiều lắm đó ss. :3  Đăng lúc 16-1-2013 10:49 PM
*dội bom* cụ Cút =))) bằng chéo bằng chéo  Đăng lúc 16-1-2013 10:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2013 22:51:27 | Xem tất
Tôi lăn ra tôi dỗi.
Cô Lin đã bảo là gia nhập hội Run Run Run bùng bập bùng với chúng tôi rồi mà sao giờ lại bảo thế hả {:421:}

Thỏ bùng rồi, Lin cũng bùng nốt để chúng ta lấy động lực bùng tập thể nào

@Uyên thục lữ : Gửi cho tôi 1 cái vặn vặn chơi đi cô {:180:}

Bình luận

Chị cứ yên tâm bùng trc, e sẽ bùng ngay theo thôi :)  Đăng lúc 17-1-2013 06:18 AM
cụ vặn vặn khăn làm chi =)) chỗ cụ ấm nhỉ, em ngày nào cũng khăn mũ kín mít  Đăng lúc 17-1-2013 04:06 AM
tự mần tự đọc =)). Dạo này chả có tí time nào để mà nhảy hố.  Đăng lúc 16-1-2013 11:00 PM
chém , rủ rê bùng hết lấy ai mần cho tôi đọc :|  Đăng lúc 16-1-2013 10:58 PM
em bùng rồi cụ giả em tiền tiên phong đi =))  Đăng lúc 16-1-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 16:40:55 | Xem tất
Mình cứ thắc mắc sao các hố khác nam nữ chính được các bạn í vote vô cặp đôi ầm ầm, mà hố này và hố má Tâm chả thấy động tĩnh gì.

Hóa ra anh chị vẫn còn lận đận quá thế này =)).

Cô chiều độc giả như thế độc giả tất nhiên vui và thích.

Nhưng cô mà cố quá sẽ có lúc độc giả khóc ròng đấy nhá.

Sắp xếp thời gian mà nghỉ ngơi đi cô ạ.

Thú phi có thời gian tâm trạng tôi k tốt, hơn nữa mọi người thì đều bận rộn, tôi nghỉ post cả tuần luôn. Aizzz, mình cũng hơi ác nhỉ.

Bình luận

tôi học thi mà =)) (nhưng vấn đề là sách chưa bao giờ được mở), nên hôm nay tôi thi đậu rồi đó :))  Đăng lúc 25-1-2013 11:24 PM
@ kurt:giờ cô mới biết cô ác à :)) @ Lin: khi tham gia chương trình em nghĩ ngay đến Tô Lập và Tống Giai Nam, câu chuyện về hai người này cứ làm em nhớ mãi :))  Đăng lúc 25-1-2013 11:20 PM
Cám ơn chị. Iu chị wa :)  Đăng lúc 25-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2013 10:00:01 | Xem tất
Tuy đã biết chuyện từ hôm kia. Cũng biết bệnh tình của cô như nào. Nhưng vẫn phải nói lời đã nói với cô rất nhiều lần :

Cô đừng cố gắng quá, đừng tự đặt áp lực cho bản thân. Tôi thấy công việc của cô cũng nào ít, làm đêm làm hôm, thức khuya dậy sớm.

Đối với người edit/dịch lẫn người đọc, ai chẳng muốn truyện được ra nhanh, ai chẳng muốn truyện nhanh hoàn. Nhưng cái gì cũng có giới hạn. Edit không phải là công việc của chúng ta, mà chỉ là sở thích. Nhưng sở thích không phải là thứ có thể nuôi chúng ta sống được, đảm bảo sức khỏe cho chúng ta được. Trước tiên phải nghĩ cho bản thân mình đã rồi mới tới người khác.

Cô chiều lòng độc giả tất nhiên độc giả thích (tôi còn thích nữa là =)) ), nhưng nếu vượt quá giới hạn thì có khi độc giả sẽ còn buồn hơn, nếu cô không đủ sức khỏe phải drop hoặc dừng quá lâu thì ai sẽ là người chịu thiệt? Tất nhiên là độc giả.

Cô mau khỏe nhé. Nhớ nghe theo lời bác sĩ, không thể vì sợ mà không làm được. Bệnh này tôi cũng có hỏi 1 số bạn bè là bs, họ nói bệnh ngỡ đơn giản mà không đơn giản đâu, không cẩn thận để lại hậu quả nghiêm trọng lắm đó. Mau khỏe nhé :x.

Mấy nay tôi bù đầu vì việc nên cũng chẳng có thời gian edit beta gì cả.

Bình luận

Cám ơn sis, em sẽ iu thương bản thân mình hơn =))  Đăng lúc 22-2-2013 10:33 PM
Bạn ơi, mình có nói độc giả gì đâu?  Đăng lúc 22-2-2013 10:04 AM
mọi ng đều mong Lin mau khỏe, còn truyện thì lúc nào khỏe hẵn hay làm cũng đc, bạn Kurt có hiểu nhầm gì chăng?  Đăng lúc 22-2-2013 10:03 AM
Tớ thấy hố này của Lin mọi reader vô cùng lịch sự mà. Không ai giục truyện một cách thô lỗ. Mọi ng đều vui vẻ mà  Đăng lúc 22-2-2013 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách