Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 374283|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-4-2013 23:18:26 | Xem tất

[ Fuji TV - 2013 ]Nụ hôn tinh nghịch - Itazura na Kiss ~ Love in Tokyo

Tựa:イタズラなKiss ~ Love in TOKYO
Tên phim: Itazura na Kiss ~ Love in Tokyo
Thể loại: lãng mạn, hài hước
Số tập: 16
Kênh: Fuji TV TWO
Ngày bắt đầu phát sóng: 29/03/2013
Giờ phát sóng: 24:00 thứ 6 hàng tuần

Giới thiệu phim:

Tiếng sét ái tình đã đánh trúng Aihara Kotoko vào đúng ngày lễ khai giảng trung học khi vừa trông thấy Naoki Irie, học sinh thủ khoa đầu vào tại trường của cô. 3 năm yêu đơn phương, đến khi quyết định viết thư tỏ tình và đưa tận tay cho Irie-kun thì bị anh từ chối thẳng thừng và buông lời "tôi không thích những cô gái ngốc nghếch", biến cô thành trò cười của cả trường Trung học.

Nhà Aihara Kotoko bị thiên thạch rơi trúng và bị sập, người bạn thân lâu năm của bố cô đã đưa cả 2 bố con về nhà mình sống nhưng số phận trớ trêu thay, đó lại chính là nhà của Naoki Irie, người vừa từ chối cô cách đây không lâu. Liệu chuyện giữa họ sẽ như thế nào, Aihara Kotoko có tìm được cách chinh phục chàng trai đẹp trai nhưng lạnh lùng, thông minh nhưng lãnh đạm Naoki Irie kia không? Rất rất nhiều tình tiết hóm hỉnh vui nhộn trong phim đang chờ các bạn đấy, cùng chờ xem nhé.

Dàn diễn viên của phim:

Miki Honoka (16 tuổi) vai Aihara Kotoko

Furukawa Yuki (25 tuổi) vai Irie Naoki

Yamada Yuki (22 tuổi) vai Ikezawa Kinnosuke

Nishimura Tomomi (mẹ Irie Naoki)

Imo araizaka Kakaricho (bố Irie Naoki)

Aizawa Yuga (em trai Irie Naoki)

Tanaka Yoji (bố Aihara Kotoko)

Itazura na Kiss là một trong những manga nổi tiếng nhất tại Nhật đã được chuyển thể thành phim truyền hình tại nhiều nước như Nhật Bản (Nụ hôn định mệnh), Đài Loan (Thơ ngây), Hàn Quốc (Playful kiss).

Mới đây đài Fuji TV của Nhật Bản tiếp tục chuyển thể lại bộ manga này với phiên bản Love in Tokyo (2013)

So với các phiên bản trước đó thì lần này diễn viên đóng vai nữ chính Kotoko vừa toát lên vẻ xinh đẹp đáng yêu, sống động hoạt bát nhưng lại không bị ngốc hóa giống các phiên bản trước, ở cô có một cái gì đó tuy hơi ngơ ngác hậu đậu nhưng vẫn rất cuốn hút

Còn diễn viên trong vai nam chính Naoki được đạo diễn của phim dành luôn vai diễn mà không cần phải qua audition nhé vì ông đánh giá đánh giá có cậu có tính cách ngoài đời khá gần với nhân vật do cậu thủ diễn - lạnh lùng và hơi lãnh đạm... đặc biệt là trình độ học vấn của cậu cũng rất cao vì vậy ta hoàn toàn có thể tin tưởng được ở phiên bản này, chúng ta sẽ có 1 Naoki phù hợp với nguyên tác nhất, tuy không đẹp trai lung linh long lanh nhưng ở cậu có một nét cuốn hút không thể cưỡng lại được...

http://www.youtube.com/watch?v=naLokrFirLY&feature=share&list=PL6LkJItyuNbDMBRSXX7z1Tjo0IEa5qPGJ
from: hongnhung0802

Bình luận

vận động mãi, cuối cùng cũng có ngày subteam làm rồi :X Yêu quá :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM
vận động mãi, cuối cùng cũng có ngày subteam làm rồi :X Yêu quá :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM
cảm ơn sub team rất nhiều vì đã quyết định làm sub cho bộ này :X đây là phiên bản mà tớ thích nhất của Itazura na kiss :*  Đăng lúc 26-4-2013 05:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hopeful_colour + 5 ................................... có .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2013 23:19:27 | Xem tất

J-Zone Subbing Team

Project leader: BabyMoon
Translator: Houta, thanhvy1811
Lyric translator:
Editor: BabyMoon
Typesetter: anglemoon
QC: adam77
Encoder: Yuki
Poster:
Uploaders: U-zone
Download free at http://kites.vn

Mỗi comment của các bạn là lời động viên, cổ vũ tốt nhất dành cho sub team. Nếu bạn yêu thích bộ phim này, hãy cho chúng tôi biết cảm nhận của bạn về bộ phim. Vui lòng không đòi hỏi link down.
Link reup và link online sẽ có sau vài ngày.

Link Online

Link Download

*Do nhạc đầu và cuối phim chưa có lời,  trans J cũng chịu không thể trans nhạc chay nên một số tập đầu sẽ không có kara nhạc phim, st sẽ tiến hành sửa chữa lại ngay khi có lời nhạc. Mong các bạn thông cảm và ủng hộ nhóm ^ ^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-4-2013 23:20:29 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-4-2013 23:22:55 | Xem tất
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-4-2013 23:24:03 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2013 11:21:07 | Xem tất
Spoil một cảnh đê mọi người =))))))))))) Sao anh chàng nì mặc đồ thường kết kinh khủng :))))))))))))))))))

Cap by me

Hy vọng các bạn kiên nhẫn không hối sub, và đừng spoil quá nhiều. Mất hay. Và
Đừng so sánh các phiên bản với nhau. Yêu thích ver nào thì mình nên tung hô ver đó, tránh war vì những lý do không đáng có.
Cảm ơn mọi người :X:X

Bình luận

Bạn Naoki sao bạn nỡ làm thế vs mình khi trưng cái biểu cảm kia ra.=))  Đăng lúc 27-4-2013 11:44 PM
vừa có thông tin tập 6 sẽ bị lùi lại 1 tuần vì tuần sau Fuji sẽ chiếu Kpop gì gì í :(( đã sốt cả ruột vì phim mà còn bị lùi buổi chiếu tập tiếp :((  Đăng lúc 27-4-2013 12:51 PM
dzai này mặc gì cũng đẹp cả, nhưng dzai xinh nhất là khi cười thật tươi hoặc làm mặt lạnh dửng dưng chứ mà cười nửa miệng thì trông gian chết đc :))  Đăng lúc 27-4-2013 12:34 PM
Bọn tớ k hối sub đâu :D quyết tâm chờ đợi để subteam cho ra sản phẩm tuyệt vời nhất :X  Đăng lúc 27-4-2013 12:33 PM
Hóng sub.^^ Đây là ep 2.  Đăng lúc 27-4-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2013 19:01:32 | Xem tất
hongnhung0802 gửi lúc 26-4-2013 18:20
Hú hú, sau rất nhiều ngày kể từ khi lập thớt vận động, hum nay thật nà hạnh phúc khi ...

mình đang cần gấp các hình nhân vật chính + giới thiệu, ai có thể trans và làm gấp ko.
Đại diện một người làm thôi nhé. Nếu làm được thì pm minh gấp, còn không thì cũng báo mình một tiếng nhé! Cảm ơn bạn ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-4-2013 19:07:39 | Xem tất
Các bạn ơi! Các bạn có thể cùng xây dựng lại nhà mới để thread lên Hot không?
Hãy post lại những Preview, cảm nhận, và hình ảnh lại nhé!
                                                                                                                                 .

Bình luận

à thế tớ có thể cop bài bên này gửi qua thớt mới đúng k bạn :D  Đăng lúc 28-4-2013 08:08 PM
Tớ làm xong thông tin nhân vật cho bạn và gửi mail rồi :D bạn check mail đi nhé :D  Đăng lúc 28-4-2013 08:04 PM
xóa thread này thì mấy bài bọn tớ post với điểm bị xóa hết hả bạn :(( với cả xây đc 13 viên gạch rồi h đập tiếc quá :((  Đăng lúc 28-4-2013 07:23 PM
chưa hiểu ý bạn lắm :D tức là xóa thread này và làm lại cái mới xong bắt đầu post lại bài à? P/s: tớ xong nhân vật rồi nhưng ảnh thì khó quá :( toàn bé tý thôi :(   Đăng lúc 28-4-2013 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-4-2013 20:12:17 | Xem tất
Profile

Name: Yuki Furukawa
    Japanese: 古川雄輝 (フルカワユウキ)
    NS: 18 / 12 / 1987
    Nơi sinh: Tokyo, Nhật Bản
    Chiều cao: 180cm.
Notes

Yuki Furukawa moved to Toronto, Canada at 7 with his family and lived abroad for 11 years. He moved by himself to New York at 16 and returned to Japan at 19.
    He is fluent in English and Japanese.
Yuki chuyển đến Toronto (Canada) sống cùng với gia đình vào năm 7 tuổi rồi sau đó sống ở nước ngoài trong khoảng 11 năm. Cậu ấy tự mình đến New York vào năm 16 tuổi rồi trở về Nhật lúc 19 tuổi. (Bá đạo, bằng tuổi mình sao siêu thế!)
Thông thạo cả tiếng Anh lẫn tiếng Nhật. (Hèn gì đọc cái đoạn xí xô xí xào... làm mình mắt chữ A miệng chữ O =)))))))))))
Movies

Kiyoku Yawaku (2013) - Kiyomasa Komine
    Goose Bumps The Movie | Torihada Gekijo (2012)
    High School Debut | Koko Debut (2011) - Yui Asaoka

TV Dramas

Itazura na Kiss-Love in Tokyo (Fuji TV / 2013) - Naoki Irie
    Rich Man, Poor Woman | Ricchiman Puauman (Fuji TV / 2012) - Tomoki Kuga (Film nì mình chưa coi :D)
    Bitter Sugar | Bitaa Shugaa (NHK / 2011) - ep.7-8
    99 days with the Superstar | Boku to Star no 99 Nichi]] (Fuji TV / 2011) - Sumiyoshi Natsume
    Asuko March! (TV Asahi / 2011) - Tetsuro Kishi
Cre: http://asianwiki.com/Yuki_Furukawa

Bình luận

ôi trời ơi, bấn Naoki là thế nhưng mình không hề nhớ ra bạn í trong RMPW ở đâu? khi nào? và là ai? hết trơn hết trọi!!! thôi thì coi như là tại Shun, ko phai tai yuki   Đăng lúc 22-5-2013 04:57 PM
Bạn ấy lớn hơn mình 4 tuổi mà mặt còn quá trẻ luôn.ỌvỌ  Đăng lúc 30-4-2013 02:34 AM
Bạn Fuki đóng bạn thân của nữ chính trong RMPW đó bạn Jiru :D  Đăng lúc 29-4-2013 07:20 PM
đóng RMPW chỗ nào ta? mình coi mà k có thấy  Đăng lúc 29-4-2013 06:50 PM
Chị chờ chút, nhỏ Adam đang "thử nghiệm"  Đăng lúc 28-4-2013 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-4-2013 22:47:37 | Xem tất
Spoil một quả tiếp theo )))))
Cái biểu hiện sau khi bị ăn tát rùi nghe mẹ phán câu thành ra thế này ư????

Cap by me.

Spoil thêm phát nữa:
K: "Cháu là bạn cùng lớp với Kotoko."
K: Kotoko và cháu có quan hệ rất nồng cháy trong lớp. {:156:}  

Thích mẹ của Irie quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

nàng thiết kế quả quần để PR cho phim đi nàng ơi ;)) dạo này lắm vải đẹp lắm cơ mà ;))  Đăng lúc 29-4-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách