Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 112782|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-11-2013 15:25:31 | Xem tất
mấy hôm nay news về Bông tới tấp

mình còm cứ gọi là mỏi tay các bạn hại tớ rồi

đi làm mà trong đầu toàn Bông với Hoa, chả tập trung đc gì sứt

tối về lục lọi mấy show anh Bông tham gia mí đc

Bình luận

k ngờ hnay Bông hot thế. news ra liên tục :))))))  Đăng lúc 26-11-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-11-2013 20:27:29 | Xem tất
sao nhà Bông vắng vẻ thế

tưởng vừa coi Live xong phải xôm tụ chút chứ

tớ coi muộn quá nên chẳng được nhiều, xem đc đúng đoạn Na ôm chầm Bong thâu

mình hét lên sung sướng, bị nhóc phòng bên nó kêu ca ^^

còn là đứng hình, hiz hiz, chả biết sao nữa

BK troll quá, thế này tụi mình còn đau tim dài dài

nghe bảo ep 13 Na Rác hẹn hò, nên k biết sau này Bông sao đây

Bình luận

tớ thấy troll cũng phải troll hợp lý chứ :-s bác PD này kĩ tính lắm mờ  Đăng lúc 29-11-2013 10:20 PM
đó là lỗi ngớ ngẫn, hay là sẽ giải thích ra sao đây  Đăng lúc 29-11-2013 09:17 PM
đúng bố mẹ rác ko giống bố mẹ chú rể. nếu mà rác là chồng na thì em sẽ cho biên kịch ăn đập vì bố mẹ chú rễ trong đám cưới jung ko phải là bố mẹ rác   Đăng lúc 29-11-2013 09:16 PM
bk troll kinh lắm ss. fan k đoán đc đâu  Đăng lúc 29-11-2013 09:14 PM
bk troll kinh lắm ss. fan k đoán đc đâu  Đăng lúc 29-11-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2013 20:36:34 | Xem tất
xem xong ep 13  chả có tinh thần làm gì nữa

Bông bị thương chẳng có mấy người biết

k biết lúc lên truyền hình Bông nói gì nhỉ

Na nc đt với anh R k để ý, coi lúc đó mình đau lòng lắm luôn

sự nghiệp k biết ra sao chứ con đường tình yêu của anh thấy mờ mịt quá

{:426:} chỉ muốn ôm bom liều chết với biên kịch thôi hự hự

cũng chẳng hiểu Na nữa, biết Bông có tình cảm với mình, nếu k thích thì đừng gieo hy vọng nữa

Bình luận

mình thấy tập 13 bông xuất hiện cũng nhiều mà, nhưng cũng chẳng làm mình khá khẩm hơn trong tâm trạng  Đăng lúc 1-12-2013 02:28 PM
nhà mình hnay ủ dột quá. vào thấy toàn kêu :(((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 30-11-2013 10:25 PM
2 ep này Bông chả lên hình đc mấy, buồn thúi ruột, còn 8 ep nữa, coi raw xong chả có tâm trang coi sub nữa :( hy vọng BK có cái kết đẹp cho Bông T_T  Đăng lúc 30-11-2013 10:24 PM
bình tĩnh, phim còn dài mà.mà sao ai cũng bảo Bông nam phụ nhể, mình thấy ngoài Na a thì các dv có vai trò gần tương đương nhau mờ?  Đăng lúc 30-11-2013 10:16 PM
cảm giác bk giờ chỉ câu view thôi  Đăng lúc 30-11-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-12-2013 14:54:33 | Xem tất
mem nhà Bông đâu rồi @@

mí bạn lượm lặt đc gì về Suk thì mau mau post lên nhé

tớ đọc ké với hị hị

bữa trước dặn lòng chờ đến ep cuối ra biết Ending rồi tính tiếp

cơ mà mấy bữa nay k vào đc Kites nên buồn buồn ngồi xem

xem mà ức chế lắm luôn, phải nói thời lượng Bông xuất hiện tính bằng từng giây thì đúng hơn

tớ chỉ xem đoạn có Bông + những người khác, còn cứ có Na hoặc Rác là Next thôi

P/s: thích Icon của Kites quá đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-12-2013 23:23:46 | Xem tất
ôi sao mình lại vững tin Bông là Chồng thế nhờ

cả ngày nay ngồi lội page trong nhà Rep vì đã bỏ bên đó từ sau ep 13 lận

rồi từ tối giờ lại nhâm nhi bài post của mí bạn nhà ta

ôi phải nói là yêu đời hẳn ra, lôi phim ra soi lại mấy ep đầu

chả biết chi tiết này ai nói chưa nhỉ?

ep 3 lúc mà mọi người xem băng cưới thì Na ngồi chơi game đó

Rác thì hỏi "được vị trí cao nhất người ta thưởng cho gì à?"

nhưng Bông lại kể vanh vách được mấy trò Na chơi "vì cái sự nghiện ngập đó mà tất cả các trò Everybody's

Marble, Candy Crush và Magu Magu cái nào cũng đứng thứ nhất" hế hế

nếu Rác là chồng k lý nào lại k biết Vợ mình chơi những game gì trong khi Bông lại biết cả

Bình luận

Không thì cậu ta là stalker, chuyên rình mò xem Na chơi trò gì, đứng thứ mấy, chính hiệu RNK =))  Đăng lúc 26-12-2013 10:31 AM
Vụ này thấy có bạn bên Soompi nói hay lắm. Bông đọc vanh vách 5-6 trò cơ mà, phải ở cùng lúc Na chơi nhiều lần mới biết (lúc nào ấy nhể =)))  Đăng lúc 26-12-2013 10:28 AM
2013 chắc chắn B ko còn đơn phương N nữa nên cũng ko có chuyện B cố tình chơi tất cả các trò để đc ... chơi cùng Na :"> chỉ có thể là chồng thôi :">   Đăng lúc 26-12-2013 09:17 AM
phải là người chơi cùng hoặc gặp Na suốt ngày thì mới biết Na toàn "đứng nhất" chứ. M ko tin Bông nghiện game đến nỗi chơi hết mấy trò này đâu :))   Đăng lúc 26-12-2013 09:16 AM
nhưng mà vk chơi ck k biết cũng lạ nha  Đăng lúc 26-12-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-12-2013 19:23:27 | Xem tất
t ức, t khóc

lâu rồi 1 đứa 25 tuổi như mình mới ngồi khóc vì 1 bộ phim như thế này

muốn điên thật luôn, muốn cầm dao giết BK

nếu đã thế thì đừng cho Bông và fans Bông hy vọng chứ

giờ thất vọng tràn trề, từ nay thấy phim bà này cạch mặt

chẳng thiết ăn uống gì nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2013 19:49:50 | Xem tất
nhìn lại nụ cười của Bông năm 2013 làm mình đau lòng lắm

sao số anh lại khổ thế cơ chứ, chẳng có gì hết

đã thế phải nhìn người khác hạnh phúc bên nhau rồi mỉm cười

cái người cố gằng suốt 21 tập phim thì chẳng có gì tr tay

còn người ta thì ăn sẵn, nghĩ đến lại muốn giết BK quá

chỉ là phim nhưng thực sự k cầm đc nước mắt + bình tĩnh

từ giờ Suk nhận Movie thôi nhé, chứ Drama kiểu này tụi em chịu k thấu đâu

Bình luận

hồng phấn như rác-na là mình ghét nhất, ghét cay ghét đắng, tình yêu shi won-YJ ko đến nổi gì nhưng tinh yêu rác-na khiến mình kinh tởm  Đăng lúc 28-12-2013 08:05 PM
@linh: giờ mình mới thấy mình nên nghe bạn từ đầu, ĐỪNG hy vọng gìở HQ hết :J  Đăng lúc 28-12-2013 07:56 PM
tớ k thèm xem thể loại tình cảm hồng phấn , kể cả có YYS bạn ạ  Đăng lúc 28-12-2013 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-12-2013 08:13:53 | Xem tất
Cũng k rõ cảm xúc hiện tại của mình thế nào nữa.
Thứ 6 và sáng thứ 7 vui lắm, lúc nào cũng nghĩ về Bông và cái kết của phim, chắc cú B là chồng rồi, bao nhiêu hint như thế cơ mà, cứ cười 1 mình suốt thôi, làm mấy đứa tr cty còn tưởng bị hâm. Nhưng sáng nay thậm chí mình còn k muốn mở mắt, luôn mong rằng cái kết phim hôm qua chỉ là 1 cơn ác mộng mà thôi. Hôm qua khóc lóc mệt quá, bảo đi ngủ sớm, nhưng trằn trọc mãi k ngủ đc, nhớ về B, về nụ cười, sự cố gắng tr 6 năm qua của anh và cuối cùng là nước mắt cứ thế trào ra. Thì ra sự nỗ lực cố gắng tr suốt bao năm qua của anh chỉ đổi lại là những giọt nước mắt ở SVĐ, mình bị ám ảnh cảnh này, từ tối qua cứ lởn vởn tr đầu, k thể nào quên đc, đây là cảnh cuối cùng ep 21 mà mình xem, sau khi nhìn thấy những giọt nước mắt đó mình k đu Live đc nữa. Mình cực kỳ ghét cái ôm cuối cùng của Na dành cho B, Na biết B yêu mình nhiều như thế nào chắc chắn còn nhiều hơn R, nhưng hãy xem thái độ của cô ấy đi. Lần thứ 3 tỏ tình thấy Na cười với B, mình hy vọng và nghĩ rằng, sự cố gằng của B cuối cùng cũng đc đền đáp nghĩ lại thấy nực cười kinh khủng. Vẫn biết đây chỉ là nhân vật cho BK tạo ra nhưng mình k thích nổi JW và Ara, vì từ trước mình đã k có thiện cảm 2 người này rồi (xl những ai là fan của 2 JW và Ara). Mình k biết đến khi nào mình mới có thể xem tiếp 1 Drama của Hàn nữa. Cũng như mọi người nói đấy mình ghét cái cách bà BK lấy B ra câu rết, ít ra cũng phải có 1 cái kết hợp lý cho B chứ. Có đọc trên fb rằng chị mà B va phải có cách nói giống Na ở tập Na tìm giầy rồi B ngại đó nếu ở bên 1 ng vì thấy hình bóng của tình đầu thì ở làm cái gì????? BK như kiểu cố đấm ăn xôi vậy. Thực ra lúc đầu mình k hề thích Na, nhưng vì B thích B kiên trì, dần dần mình chấp nhận Na nhưng cuối cùng thì thế này đây. Mỗi lần đọc đc cmt của fan B là mình lại ứa nước mắt, cái gì mà  "it's not over until it's over", cái gì mà 1000 giờ, rồi "9 end 2 outs" vứt vứt hết. Nếu k có nhà thì mình k biết lảm nhảm ở đâu nữa, mình vẫn sẽ vào đây 8 cùng mọi người, vì bây giờ mình k chỉ thích 1 chàng trai Seoul chung tình mang tên Chil Bong mà còn có anh Suk nữa .

Bình luận

mình cũng định sẽ không xem phim hàn dài dài thật sự đây là phim đầu tiên mà xem vừa buồn vừa ấm ức vừa bực mình như vậy :((  Đăng lúc 29-12-2013 11:09 AM
đáng có được hạnh phúc đâu, bong phải có được hạnh phúc, anh hoàn toàn xứng đáng có được hạnh phúc  Đăng lúc 29-12-2013 08:25 AM
thật sự không thể thích nổi go ara và jung woo, thật sự ghét cay ghét đắng, biên kịch chỉ mượn bong làm nên cho 2 con người rác rưởi kia, hai người họ ko xứng   Đăng lúc 29-12-2013 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-12-2013 16:21:45 | Xem tất
chẳng biết có phải do mình quá đa sầu đa cảm hay ko nữa
cả ngày nay mình cố gượng cười, toàn lên mạng kiếm mấy mẫu truyện vui để đọc cho quên đi cái kết phim, rồi thì
vào nhà 8 nhảm với chị em mình, cứ luôn tâm niệm B k lấy Na âu cũng là cái tốt vì Na chẳng xứng đáng với tình yêu của B. Nhưng chiều nay khi ngủ tr đầu mình cũng chỉ có B, dậy lại nhìn thấy mấy bức hình của B đc các bạn Design với đa phần là câu "It's ain't over till it's over" rồi thì "năm 1994, chúng tôi đã cùng nhau trải qua món quà thời gian ấy" mình lại khóc. Mình nghĩ món quà thời gian ấy chỉ có ý nghĩa với tất cả mọi người trừ B. Nếu cho quay ngược lại thời gian thì mình mong B đừng bao giờ bước vào ngôi nhà ấy. Đó là 1 quãng thời gian rất đau khổ đồi với B. Mình chẳng thể hiểu đc, nhân vật B cũng là đứa con tinh thần của BK, sao bà ấy nỡ lòng nào đối xử như vậy??? Chúng mình chỉ là fangirl thôi mà đã khóc đã buồn vì kết cho B rồi, hẳn là những giọt nước mắt của B ở SVĐ mang cả nỗi đau của anh Seok với vai diễn của mình. Mình thực sự chờ 1 bài báo Hàn viết về cái kết bất công của B nhưng sao mãi chẳng thấy??? Chả hiểu dân bên đó nghĩ gì nữa. Mong cả Chul lên tiếng nữa. Phải chăng anh cũng quá đau lòng với ending giống tụi mình nhỉ?
Thực sự mỗi lần ngồi type bài về 94 mình lại khóc, giống như lúc này đây cũng nước mắt ngắn nước mắt dài.

Bình luận

mình fg của Chul =))) Chul fb của B ---> mình fan của Bông là đúng rồi  Đăng lúc 29-12-2013 07:58 PM
Chul fanboy của B mà =)) chả lẽ lão ấy k lải nhải zề sao :))  Đăng lúc 29-12-2013 05:17 PM
đợi Chul ổng lên instagram ổng giật mùng hả =)) mình cũng hóng à nha ;))  Đăng lúc 29-12-2013 05:03 PM
hee chul sao hả bạn  Đăng lúc 29-12-2013 04:50 PM
ý bạn là Heechul? =))))  Đăng lúc 29-12-2013 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-12-2013 20:31:26 | Xem tất
ôi cái Vid này hợp với B nhà ta quá thể, nghe suốt từ sáng giờ

http://www.youtube.com/watch?v=8_Uz7GweNVY

nghe mà thấy thê lương lắm luôn

Bình luận

mình đã khóc khi xem mv này.... sao lại giống bông vậy hở trời ơi :(((((((  Đăng lúc 29-12-2013 10:03 PM
xem đc đoạn đầu mà e ko xem tiếp dc nữa.đọc lyrics thấy giống Bong nhà mình quá :((  Đăng lúc 29-12-2013 09:30 PM
nhưng Vid + lời rất chi giống B nhà mềnh :(  Đăng lúc 29-12-2013 08:37 PM
đc rồi nè, thanks Rùa ^^  Đăng lúc 29-12-2013 08:37 PM
ôi ko muốn nghe mấy thể loại thê lương này nữa đâu, nghe xong lại lùng sục vác dao vác rựa để gặp bằng được bà biên kịch thì khổ lắm  Đăng lúc 29-12-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách