Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 46275|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] The Love of Siam | รักแห่งสยาม | Mario Maurer

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-10-2011 03:27:43 | Xem tất
Buổi tối nay ko có xiền mua vé xem Westlife đành tự kỉ ở nhà down phim về xem. Lúc đầu tò mò vào nhà Thái Lan xem xem có clip của fanmade mấy bài của Thủy Tiên không. Không ngờ khám phá ra nhiều phim hay đến vậy. Down và xem đến tận 3h30 sáng. Mới kịp xem "A little thing called love" và "Hello stranger", chưa kịp xem phim này vì khuya quá rồi. Trước khi đi ngủ phải comment chút về phim Thái. Trước kia không thích phim Thái lắm vì họ nói rất khó nghe, như đấm vào tai ấy, không như tiếng Pháp hay tiếng Anh. Nhưng sau khi nghe một số bài của Mod&Four như "anh có đồng ý làm bạn trai của em không",... thấy không ngờ lại dịu dàng đến vậy. Kết luôn. Lại xem mấy clip fanmade bài hát của Thủy Tiên như "Nỗi nhớ bơ vơ", "1 giờ sáng",... thấy thích. Hôm nay lại tìm được phim mà các bạn cắt ra để làm fanmade bài "Nỗi nhớ bơ vơ". Xem luôn. Thấy rất hay, nhẹ nhàng, đặc biệt là rất đúng với tâm lý của teen. Rất thích. Ah, mọi người có ai biết clip này trích ra từ phim nào không? Many thanks http://www.youtube.com/watch?v=M3AMyuJax-A

Bình luận

Hi! tớ thấy có mấy đoạn clip ấy làm fanmade ko biết trích ở phim gì? ấy cho biết tên để tớ tranh thủ tìm xem với nghe! Thanks  Đăng lúc 6-2-2012 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-10-2011 17:24:46 | Xem tất
Phim này xúc động thật đấy. Kết phim mở và rất hay. Nhạc phim hay, dễ thương, đặc biệt là bài hát cuối phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2011 19:27:45 | Xem tất
Dk_Blue gửi lúc 3-10-2011 21:57
Đúng rồi dạo này nghe đi nghe lại bài đó :x nhạc hay lời ý nghĩa kinh dị :x :x :x  ...

Bài đó tên là "Together" nhỉ? Xem clip của bài này trích từ phim ra cũng hay và ý nghĩa nhỉ? Hem biết phim này có làm phần 2 ko nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách