Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leejjin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trò Chơi Nguy Hiểm - Tổng Tài Tội Ác Tày Trời | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-6-2012 20:43:09 | Xem tất
leejjin gửi lúc 23-6-2012 20:23
©2024 Kites.vn | 4 [, g8 c- K7 i& qAll rights reserved
Hồi 4 - Chương 12: Báo con (4)

Chòi oi, thật ko thể tưởng tượng được, bé MK nhà mình lại dữ dằn tới mức đó, mà nói đi cũng phải nói lại, hình như được anh già chiều quá hóa hư rồi, chẳng biết sợ ai cả, em này nhìn vậy mà cũng biết "cậy mạnh hiếp yếu" ghê gớm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ }) N5 M8 ~+ p( w$ X- E/ d% h, J
Mà cái spoil làm ng ta hồi hộp quá zị, khoa phụ sản là sao??? là sao??? là sao??? LD làm gì ở khoa phụ sản??? có liên quan tới MK ko zậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-7-2012 21:12:04 | Xem tất
Ôi giời ơi, sao anh già càng ngày càng ngọt ngào thế, còn em nhỏ MK thì thôi rồi, vào tròng rồi em ơi, mấy hồi trước thì còn chưa rõ chứ giờ là rõ lắm rồi, bắt đầu yêu rồi {:290:}
©2024 Kites.vn | 1 e( n$ b4 {- d! [: WAll rights reserved
Chừng nào chuyện cũ mới được khui ra đây, tôi là tôi hồi hộp ko chịu nổi nữa rồi, chừng nào khui chuyện cũ ra xong tình củm của hai anh chị mới thuận buồm xuôi gió được...haiz còn dài quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-7-2012 22:25:01 | Xem tất
Chậc chậc, anh già nhà mình đã mất bình tĩnh quá rồi, tất nhiên là vì MK thì mình ủng hộ {:306:}
8 j1 {/ w' }% a  D: t! S$ F# A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà đọc riết rồi tự nhiên thấy cảnh sát ko tin được, đọc Từng có người yêu em như sinh mệnh cũng ghét cảnh sát, đọc cái này cũng ghét nốt, thế này thì mình chuyển sang làm fan cuồng của xã hội đen à, chết thật, cơ mà lại cam tâm tình nguyện mới chết chứ{:285:}

Bình luận

Chứ lại ko, ngồi đọc chap 11 xong khóc cả đêm, tự hứa với lòng là trước khi đọc sẽ ráng coi xem kết cục S hay H, thế mà bị dụ hố, lần sau thì mình chừa...   Đăng lúc 18-7-2012 11:19 PM
bạn nhảy hố "từng có ng.." à...SE, buồn muốn chết :(((  Đăng lúc 18-7-2012 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2012 23:25:35 | Xem tất
Ui trời ơi, thế này là sao, vào đến phần hót rồi sao, mong mãi để được thấy hai người tái hợp mà sao mới hun có chút xíu nàng đã bỏ chạy thế kìa {:430:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved% j4 \3 f0 ]1 z: T5 O' B5 U- h8 a
Nhìn cái pre có cảm giác là anh già nhà mình sẽ giở trò để thu phục người iu, hồi hộp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách