Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | MA] Mobster for rent Sequel: The Dragon Head |huntress| Daragon| Rent 18 - Update 2/5/2017

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-1-2017 00:23:05 | Xem tất
Nhớ nơi này rất nhiều. Đã lâu lắm rồi mới lại đọc fanfic do Mich dịch. Cảm ơn Mich nhiều. Lần đầu tiên em đọc fanfic cũng là một fanfic do Mich dịch À thực ra chính là fic này. Tự nhiên thấy lòng bồi hồi ghê gớm. Cặp đôi này thật hết sức dễ thương. Những lúc cảm thấy lạc lõng, xuống tinh thần chạy vào đây thấy như được tiếp thêm năng lượng vậy.
Cảm ơn và chúc ss có thêm nhiều động lực để tiếp tục nha <3

Bình luận

cảm ơn em nhiều, comt của em đã đông viên Mich rất nhiều T^T chúc em vẫn tìm được năng lượng tích cực ở fic này và các fic Daragon khác. Cheers,  Đăng lúc 21-1-2017 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-3-2017 19:17:31 | Xem tất
Bobeochimcu gửi lúc 17-1-2017 12:23 AM
Nhớ nơi này rất nhiều. Đã lâu lắm rồi mới lại đọc fanfic do Mich dịch. Cảm ơn Mich  ...

Thiệt tình có những lúc đọc fic mà không thèm để ý tới xung quanh nữa ss ơi. Như kiểu thế giới của mình vậy.

Bình luận

Bạn sửa lai comt cho đúng quy định của Box Fanfic bạn nhé! Thân...  Đăng lúc 15-3-2017 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-3-2017 20:38:53 | Xem tất
Ôi zời ơi, lại đến lúc éo le rồi. Cái trò lãng quên nhau trong tình yêu là cái trò đáng sợ nhất thế giới, huhu
Hầy, cơ mà như này mới lại có chuyện mà gặm nhấm mà giằng xé. Cảm ơn ss Mich đã dịch ạ *gửi ngàn nụ hôn*

Bình luận

trong bình luận ko thể dẫn link cho bạn, nên bạn tự ra đó vậy. Thân  Đăng lúc 19-3-2017 01:57 AM
bạn lên đầu trang, nhấn vào chữ FanFic, sẽ ra tường chính của Box. Bạn sẽ thấy [Bảng hình phạt] Nội quy+Hình thức xử phạt  Đăng lúc 19-3-2017 01:56 AM
Lần sau bạn chỉ nên comt một thôi nhe bạn! Vì 2 comt quá ngắn. Bạn để ý quy định của Box. Mong bạn sửa sớm. Thân  Đăng lúc 15-3-2017 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách