Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thư viện ảnh offline

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-8-2013 21:13:07 | Xem tất
hự hự

Nhà mình toàn mỹ nữ thôi, Ngố toàn lừa đc gái xinh về nhà thế này

Hôm nào làm quả offline nữa đi cho em la liếm với:">

Bình luận

ráng ngoi lên để bon chen nhá =)))  Đăng lúc 10-8-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2014 15:28:10 | Xem tất
Bài được SupiaSup sửa lúc  21-2-2014 03:39 PM

[16/02/2014] - Buổi off sinh nhật Pé

Haizz, mãi mới ổn định được tình trạng, h mềnh xin phép post ảnh offline sanh nhật pé bù . Rất SAWREY mọi ngừi

Phải chăng cái Royal City noá quá rộng nên cao su mãi @@. Cái TLJ ở Royal ko có hình dán gì của pé duy chỉ tấm biển to đùng lừa tềnh dư lày đây:

Bánh sinh nhật mua lun tại đó, bánh ngon lắm luôn nha, cái hình dạng bánh nó thế này, nhưng số pé hẩm hiu, bị chính bạn fan nào đó (hay đu ao) viết nhầm tên đưa cho nhân viên, thế là chị ấy viết sai tên lên bánh, sửa mãi mới xong (fan thế này là khai trừ khỏi hội luôn )

Và rồi, cái  quan trọng nhứt là banner cũng xuất hiện :">

Vì lần đầu đi mềnh nghĩ sẽ ngại ngùng lắm nhưng nhà mình ai cũng thân thiện nên dễ nói chuyện lắm.

Đi off mà zui quá, muốn đi lần sauuuu hehe.

Lần nào có offline mềnh sẽ lại vác xác tới :">

Sinh nhật vui vẻ nhá Ngố. Anh mà có weibo, twitter la tui spam acc anh rùi :">

Dù thế nào tui sẽ luôn coi anh là tình yêu vĩ đại nhứt, tình yêu lâu dài nhứt. Anh ở đâu là iem ở đó la liếm .

I love you, Saranghae,Je t'aime, Ich liebe Dich, Ngo oi ney, Bon sro lanh oon, Te quiero, Te amo, Wo ai ni,Kimi o ai shiteru, Szeretlek te'ged

P/S: Dưới đây là phút nông nổi của 2 con người yêu nhau từ cái nhìn đầu tiên, tình yêu sét đánh, điện giật ))

Xin hết ạ. À,thói quen chụp hình của mềnh là 1 kiểu pose là nháy 3,4 phát nên có ai chưa ưng ý ảnh có thể pm mềnh mềnh gửi bản copies khác nhé

Love you all.

Bình luận

òa giờ mới xem T..T thật tội lỗi quá  Đăng lúc 24-2-2014 11:09 PM
ôi nhà mình ơi ước gì mình cũng được đi off, thật sự tiếc quá. Ko ở hà nội nên thấy tủi quá  Đăng lúc 23-2-2014 04:06 PM
lại bị xưng tội nữa =))))))))))) hãy gọi ta là Kim Soo Hyn =)))))))))))))  Đăng lúc 21-2-2014 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách