Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-11-2012 15:49:58 | Xem tất
- Không đề xuất phim Hong Kong (TVB / ATV) đã được FFVN hay Sanyang phát hành dưới dạng lồng tiếng.

Vậy cho mình hỏi nếu là phim Trung Quốc mà đã được lồng tiếng, nhưng bây giờ các link đã die hết và phim từ những năm 2004 thì có được đề cử không? Mình có nguồn raw chất lượng tốt.

Bình luận

em cũng rất thích phim này. Em có thể làm timer và editor nếu subteam thiếu nhân lực ở vị trí này  Đăng lúc 11-12-2012 01:43 PM
OMG! rất mong subteam sẽ làm phim này. Đây là 1 trong những bộ mình thích nhất của Wallace!  Đăng lúc 11-12-2012 01:39 PM
Là phim Nghịch Thủy Hàn Kiếm của Trương Trí Lâm và Chung Hán Lương bạn à.  Đăng lúc 29-11-2012 09:35 PM
Phải xem đó là phim gì nữa bạn ơi. Dạo này nhân lực của C-zone hơi hạn chế, nếu đủ người thì mới có thể tiến hành được. Bạn nói tên phim ra thử xem.  Đăng lúc 23-11-2012 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-12-2012 15:39:34 | Xem tất
Mình xin đề cử phim Nghịch Thủy Hàn của Trương Trí Lâm và Chung Hán Lương, ST có thể xem xét không. Mình có nguồn raw chất lượng tốt. Không biết ST làm sub dựa trên soft eng hay là thế nào, vì bản raw đó chỉ có sub tiếng trung trên phim thôi.

Bình luận

ủng hộ 1 cái  Đăng lúc 14-12-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách