Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 575762|Trả lời: 227
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-7-2012 09:38:33 | Xem tất
Nhà có biết link down raw không, cho mình xem với, càng xem chỉ muốn xem tiếp thôi, gây cấn, hồi hộp, buồn cười, đáng iu và ngọt ngào quá xá! Không nghĩ là diễn xuất lại có thể ăn ý đến như vậy!
Ai cho mình xin cái link raw điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

bạn thấy chữ Most viewed đó .. fim nằm trong mục đó đây bạn  Đăng lúc 20-7-2012 12:58 AM
Bạn ơi... cho mình hỏi chút nha! mình đã đăng ký trên trang dootv.com rồi, nhưng search mà ko thấy phim, bạn cho mình hỏi là phim này nằm trong mục nào nha. Thanks bạn! ^ ^   Đăng lúc 20-7-2012 12:30 AM
thanks^^  Đăng lúc 19-7-2012 02:54 PM
link nì mí tiền bối trong nhà mềnh post trước đó rùi http://dootv.com/desktop/player.php?media_id=21079 chỉ cần đang kí 1 tài khoản free trong đó roài vào xem thoai ^^  Đăng lúc 19-7-2012 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2012 23:00:22 | Xem tất
cả nhà ơi, em Na iu em tiểu thư thiệt hả, hay là iu em Pin
tại thấy em Na với em tiểu thư đó làm sao sao ấy, không giống như là iu!
Mà chẳng biết khi nào em Pin mới bị rung rinh bởi em Yai ha?
Thấy em Yai tấn công quá trời đất, tranh thủ mọi cơ hội là nhào tới tấp!
P/s: ai bảo em Min diễn cứng hả, mình thấy từng biểu cảm khuôn mặt, từng cử động của Min ở mỗi phân cảnh đều rất tự nhiên và hợp lí mà, chỉ mỗi tội em Pin người giúp việc mà áo quần cứ là lượt là sao{:295:}

Bình luận

ý m là bin chỉ là ng ở ko có gì cho ẻm na lợi dụng cả nên là ..:D  Đăng lúc 22-7-2012 11:47 PM
có mà, Na là hoàng tử bé của Min mà^^  Đăng lúc 22-7-2012 11:33 PM
theo t nghĩ thì Na nó quen cô On kia là vì cái mác của ba cổ thôi chứ tình cảm thì có lẽ là nghiêng về Pin mà em pin thì chạ có gì :D  Đăng lúc 22-7-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2012 13:33:40 | Xem tất
a_phuc gửi lúc 23-7-2012 00:54
Tập sau lại có cảnh ngọt ngào..
chắc đạo diễn làm lai rai mấy cảnh này tới hết phim  ...

rời ơi là rời, cái kiss tối qua, ta nói phê quá là phê!
Cái kiss hơn 1 phút của Secret Garden chẳng phê gì cả, máy quay cứ lia qua lia lại chẳng tí cảm xúc nào!
Còn cái kiss tối qua áh, chỉ cố định 1 khung hình thôi, nhưng mà cứ gọi là đứng hình, mặc dù người không nóng ran nhưng dám chắc, lúc đó mà có mắm ruồi nào bay ngang chắn cái khung hình ấy, dám mình ra tay không thương tiếc!
Này nhá, kiss trán này, rồi kiss sống mũi này, rồi kiss môi này, .... rồi tới cái cửa màu vàng!
Chỉ thế thôi mà... biết nói sao đây ta.... àh... chỉ thế thôi mà có thể cảm nhận được tất cả yêu thương, ngọt ngào, dồn nén, khát khao,... của cả 2 dành cho nhau!
All In của Hàn cũng có cái bết tương tự như thế nhưng lại không cho được cảm giác như thế!
Xem phim nhiều, xem cảnh nóng cũng nhiều, từ nóng trần trụi đến nóng nghệ thuật (theo nhận định chung chung ấy), từ nóng dài đến nóng ngắn, từ nóng có vải đến nóng không vải!
Nhưng cái kiss tối qua với mình dù không nóng nhưng lại quá nóng! Không biết cảm giác của Min Weir khi đóng cảnh ấy và khi xem lai cảnh ấy nó như thế nào?
Phim Việt nam nên học hỏi phim Thái nữa này (ngoài phim Hàn ra). Đâu cần phải cứ cởi hết ra, rồi tư thế gợi tả này kia... thì mới là cảnh nóng thì mới nóng nổi!
Nói Pin Anong quá nhiều kiss và bết nhưng lại chẳng thấy ngán thấy sa lầy gì cả!
Mỗi cái kiss mỗi cái bết lại cho 1 cảm giác rất riêng biệt và tốn máu{:295:}
P/s: tập sau lại có cảnh ngọt ngào nữa, xem pờ rì viu mà khoái trá{:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-7-2012 14:34:26 | Xem tất
a_phuc gửi lúc 23-7-2012 14:08
Ủa? SG kiss 1 phút là cảnh nào nhỉ..sao ko nhớ ta =.="
- Phim Hàn thì kiss chuyên nghiệ ...

Cái com này của a Phúc đầy sắc màu nha, hết Bold rồi [] rồi lại ngắt khoảng nữa chứ!
Bạn Phúc nhắc mới nhớ, PA nhiều cảnh mồ hôi nhễ nhại, kể cả cảnh nóng!
Thiệt thắc mắc không biết là do thời tiết Thái quá nóng, hay trường quay nhiều đèn quá, hay thể trạng diễn viên nhiều mồ hôi hay do tâm trạng của diễn viên?
Nhưng cũng nhờ vậy mà cảnh quay thật hơn, nhất là cảnh đấm đá và cảnh nóng! Xem đều rất phê
Yai rút súng rồi lia súng quá ngầu!
Cảnh nóng không lung linh như phim Hàn nhưng ôi thôi... túm gọn lại là "=> đủ động lực để đi moi móc coi mấy cảnh đó hehe"{:289:}

Bình luận

hè=>rảnh=>ôm lap suốt=> M À U=> cho dễ đọc zị mà ^^  Đăng lúc 23-7-2012 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-7-2012 20:15:44 | Xem tất
overtherainbow gửi lúc 24-7-2012 16:19
Film này có vẻ ít người bình luận nhỉ
Mình cũng vậy chỉ cap ảnh thôi vì không tư  ...

Cũng không hiểu sao ít bình luận nữa, vì AP mình thấy tập trung đủ mọi yếu tố từ hài hước, bi thương, lãng mạn, gây cấn,.... Mâu thuẫn cứ gọi là dồn dập, rồi lên tới đỉnh điểm. Romantic thì cứ thăng dần qua từng tập làm tim mình cũng thăng theo! Rảnh rảnh chắc sẽ tập hợp tất cả các cú kiss + hug + bed của Yai và Pin theo mức độ tăng dần qua các tập phim, từ ngẫu nhiên đến vô tình, từ cưỡng ép đến tự nguyện, từ 18+ đến cái chăn quấn lại rồi lia máy quay đến cái cửa...
Nói đến Yai bạn cầu vồng còn thiếu 1 Yai chai lì, mặt dầy! Biết không được yêu mà cứ đâm đầu cưới (lại nhớ cái trò vò nát hoa trong ngày cưới của Yai^^), cưới xong muốn xơ múi mà lại sĩ diện đàn ông, cứ bày đủ trò, tranh thủ mọi thời cơ từ ngọt đến nhạt, từ dụ dỗ đến cưỡng ép - hù dọa, có cả trò tỉ tê - tỏ vẻ tội nghiệp nữa chứ,...
Đúng là Yai là vai diễn hoàn toàn khác biệt, không chỉ của Weir của phim Thái mà còn rất khác biệt so với phim Hàn nữa! Nhân vật rất thật rất sống động và đầy sức hút! Ở đây là chưa nói đến diễn xuất quá thuyết phục của Weir nha^^
Với lại, Yai thích Pin từ hồi bé xíu xiu lận! Với Yai, Pin như là 1 góc nhỏ yên bình và ngọt ngào nhất trong khoảng đời thiếu thốn tình thương của mẹ và sự tin yêu của cha!
Nhắc vụ này mới nhớ! Yai đúng là hám gái! Sau khi ở Paisan về, Yai nhớ lại biểu hiện tình cảm của Pin dành cho Na mới quyết tâm trở về giải quyết 1 lần cho xong! Pó tay Yai luôn!
Thôi không nói nữa, hết chữ rồi, luyện raw xong coi có nhào ra được chữ nào nữa không rồi tính ha!{:298:}

Bình luận

hông đâu, Rhett không có được sự đáng yêu, lém lỉnh và ngọt ngào của Yai đâu, Rhett quý ông hơn hẳn Yai^^  Đăng lúc 25-7-2012 08:52 AM
Yai của bạn này nghe giống Rhett thế... :))  Đăng lúc 25-7-2012 12:02 AM
những phim t liệt vào dạng phim để đời toàn phim vua chúa thôi à;))  Đăng lúc 24-7-2012 10:10 PM
Bít ko yêu vẫn đâm đầu cưới + muốn sơ múi mà sỉ diện => giống thí mạng cùi gê hơ..lỡ người ta ko yêu thì khổ haha..nghe bạn phân tích thấy hấp dẫn quá \m/   Đăng lúc 24-7-2012 08:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
eels.cricri + 1 áo mới nha ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-7-2012 09:19:44 | Xem tất
tanpopo_dh gửi lúc 26-7-2012 00:25
cái hattric kiss mà bạn matkiengcaheo nói là ởi tập mấy vậy nhỉ??
làm ơn chỉ cho mình  ...

Hó hó, bình tĩnh nào, thành thật khuyên bạn là nên đợi Sub, vì scene đó mà thiếu Sub thì mất hay hết phân nữa!
Mình đang rất nóng lòng muốn biết 2 người đã nói những gì ruột gan trong lòng mà ku Yai mắt đỏ lựng điên tiết lên nói quá chời nói, rất dữ tợn rồi nhào tới thị Pin liên hoàn kiss  và cuối cùng là thị Pin đầu hàng không điều kiện!
Sau cái liên hoàn kiss đó có bed hay không thì không biết vì không thấy có bất cứ biểu hiện gì cho thấy có bed, mặc dù ngay sát bên 2 em ấy là 1 cái giường!
Nhưng sau vài sự kiện xảy ra nữa thì bed chính thức xuất hiện ===> mất máu nặng hơn cái bed đầu tiên của 2 ẻm!{:290:}

Bình luận

Mình cũng đoán là vậy nên mặt Pin hạnh phúc khi nghĩ lại tối qua nhưng thấy tờ giấy là gương mặt thay đổi 180 độ luôn, rồi còn định quăng vào mặt Yai  Đăng lúc 26-7-2012 09:52 AM
thấy chưa, phải đợi Sub là vậy đó, xem mảnh giấy có hiểu gì đâu nè, bạn Xuyến nói mới biết đó, đợi Sub thôi nào^^  Đăng lúc 26-7-2012 09:32 AM
thiệt ra có bed hay k khán giả tự hỉu, mà đoạn đó sáng hsau Pin phát hiện thấy Yai để laị tiền và mảnh giấy, nghe đồn là Yai ghi trả tiền cho Pin dzụ đêm qua   Đăng lúc 26-7-2012 09:29 AM
nghe bạn nói zị cũng bớt nôn phần nào, kiềm chế chờ đợi Ep5 trước đã ^.^  Đăng lúc 26-7-2012 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-7-2012 09:28:33 | Xem tất
ảnh trong cái áo Pin cầm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-7-2012 16:19:04 | Xem tất
Đau tim quá đi àh{:308:}

facebook.com/min.pechaya
Như thế này mà 2 đương sự không cảm nhận được gì sao?
Không couple nào đẹp hơn couple này đâu!{:311:}

Bình luận

coi xong phim này chắc mình bỏ hội độc thân qua' >< ^.^  Đăng lúc 26-7-2012 11:38 PM
ừ, chắc dzậy, mong là vậy áh a Phúc ha, đúng là iu không chịu nổi luôn^^  Đăng lúc 26-7-2012 05:16 PM
Đúng vậy a, iu k chịu nổi luôn. Best couple aaaaaa  Đăng lúc 26-7-2012 05:04 PM
mình đoán đang tập chưa lên hình => tự sướng =))))  Đăng lúc 26-7-2012 05:04 PM
mình thắc mắc là cái pic này có trong phim hay là do 2 đương sự tự sướng hử???  Đăng lúc 26-7-2012 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-7-2012 16:41:22 | Xem tất
Chời ơi ơi!
Mấy giây đầu cái Teaser 19 và mấy giây cuối Teaser 20 ngọt ngào quá xá!
Tình hình xem ra sắp ngã ngũ rồi!
Mà sao xe 2 cái Teaser này Yai có vẻ giống cướp rừng - xã hội rừng đen quá à^^

Bình luận

thật là ngàn chấm , e chết mất , có mỗi mấy giây mà thiếu điều mún chết rùi , coi nguyên ep chắc mất hết máu quá *_*  Đăng lúc 27-7-2012 10:19 AM
cứ nghĩ tới là mắc cười, ai hăm he dữ tơn cứ mặc ai, 2 anh chị cứ tí tởn ngay trong lãnh địa của giặc, há há^^  Đăng lúc 26-7-2012 04:51 PM
chờ đợi chuyện tình lén lút của YaiPin :)))  Đăng lúc 26-7-2012 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-7-2012 08:47:06 | Xem tất
{:293:} Là sao đây hả trời???
Tiệc đóng máy mà 2 ẻm 2 nơi là sao!
Mới sáng ra ngồi máy supper SOI mà chẳng SOI thấy cái pic nào 2 ẻm mần chung hết dzậy  nè trời???
Ai cho tui câu trả lời đi!!!
Ai vỗ về con tim đang đau đớn của tui đi!
Có chuyện gì sao???
Dù có hay không có chuyện gì thì cũng hông được bơ nhau như vậy mà!
Hu hu hu hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu{:266:}

P/s: xem raw rồi mà vẫn ngoác mồm cười như điên khi xem SUB, đúng là sức mạnh của SUBTEAM nhà mình{:262:}, mà hình như là có SUB hiểu được thoại thì càng cười ngoác mồm hơn{:311:}

Bình luận

phải hơm đó, hay đó là sự thật trần trụi ai cũng thấy chỉ mình mình cố tình hông thấy???  Đăng lúc 27-7-2012 02:30 PM
cái này người ta gọi là [ che mắt thiên hạ] nhìn zị chớ chưa chắc zị đơu ;)))))  Đăng lúc 27-7-2012 02:11 PM
thiệt xao??? Đề nghị bạn bắp chịu trách nhiệm với xác nhận của bạn bắp nhá^^  Đăng lúc 27-7-2012 11:45 AM
bap
càng xa mới càng đáng nghi đó bạn =)))  Đăng lúc 27-7-2012 11:31 AM
pose hình chung còn hông có nữa là, huhuhu  Đăng lúc 27-7-2012 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách