Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: myluckystar.tky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

¸.•°*”˜ Biệt thự chém gió đẳng cấp ˜”*°•.¸__Giành tem page 80 ...

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-5-2013 14:43:36 | Xem tất
leeimna gửi lúc 11-5-2013 13:15
Hehe, mềnh ở Đà Nẵng bạn ơi :))
Mềnh là girl :)
Già rồi mà còn mê zai trẻ, phải n ...

Mình cũng fan gơ của em nhỏ :))

Thằng nhóc này đúng là biết cách hạ gục trái tim yếu đuối của các chị! Nó cứ thỉnh thoảng lại phồng má chu môi, rồi lại chen mấy cái tiếng i a đáng yêu vào chứ :) Hỏi sao k thích, hhaa!

Đà Nẵng bây giờ thấy nhiều người khen ghê đó! Nếu có cơ hội mình cũng muốn được vào sống ở đó. hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-5-2013 14:45:49 | Xem tất
ngocminh2206 gửi lúc 11-5-2013 13:47
ss có già đâu mà lo
ss cũng 9x mà hehe                                                      ...

Ha ha, k biết thì bây giờ tìm hiểu luôn đi em!

Rồi khéo lại còn cuồng hơn mấy bà chị này nữa ấy chứ! :)))

Được cái thằng nhóc này quá đáng yêu, rất dễ đốn gục các noona già cả!

Lại gặp 1 fan 2PM nữa roài sao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-5-2013 14:47:29 | Xem tất
Nụt gửi lúc 11-5-2013 12:53
Haizzz, đành vậy thôi :(

Thấy bạn bảo ko thích SE, mình cũng vậy đó. Dù là truyệ ...

Chuẩn! Mình cũng k thích thế!

Nhưng thà SE còn hơn cái kiểu úp úp mở mở kia cơ >.< Đầu mình vốn nghèo nàn trí tưởng tượng, cứ phải ngồi thiết kế ra 1 cái kết, nhức đầu lắm @@

Nói nhớ cái OE...Dạo này nhiều phim toàn theo chiều hướng ấy, bực!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-5-2013 14:54:31 | Xem tất
leeimna gửi lúc 11-5-2013 14:48
Đúng đúng, chính xác. Mấy cái từ cảm thán của thằng nhóc làm ta chết cười, thíc ...

:)) còn nhiều cảnh nữa cơ ấy! Lúc thằng bé chơi trượt tuyết cũng thế, rồi thì lúc đua với mấy nhóc kia...Sao mà lại đáng yêu đến thế chứ! Ta mà có đứa con, đứa em như thế khéo suốt ngày đòi chơi với nó mất thôi...

Nói chung là ta thấy bạn ta đi Đà Nẵng về, khen Đà Nẵng đẹp, rồi thì con người sống hòa đồng hơn phía ngoài này. Mà có vẻ chính quyền ở đó làm nghiêm mấy cái vụ tham nhũng, tham ô, chạy quyền chạy chức nên ta cũng khoái lắm. Bao giờ thủ đô mới được như thế >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-5-2013 14:56:44 | Xem tất
ngocminh2206 gửi lúc 11-5-2013 14:52
ss cũng thik 2pm á hehe               
em lười tìm hỉu lắm ss                  
em hok có ...

:)) cũng thích 2PM, n mà sau SJ của ss, hehe. Công nhận bạn Ho với bạn Woo bên nhà ấy đáng yêu thật @@

Cái vụ tìm hiểu nhóc Joon ấy mà, e chả cần làm gì nhiều đâu :) Cứ chém với các ss, các em ở đây là khéo k thành mê cũng thành nghiền @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-5-2013 15:02:38 | Xem tất
leeimna gửi lúc 11-5-2013 14:57
Ừ, có đứa con đứa em tuyệt như thế còn gì để mong hơn :)) Mong là media đừng có  ...

À, Hà Nội thì cứ phải gọi là "đỉnh cao của sự chém chặt" :))

Ta ở HN 4 năm mà còn chết vì cái ấy, huống chi nàng đi chơi, đi du lịch, hehe. Được, ta quyết chí dành dụm tiền, để năm tới làm chuyến phượt cho thích! Dù sao cũng sắp hết thời SV đến nơi roài!

Cái vụ e Joon, hôm trước có người bảo em ấy bắt đầu cảm nhận được sự nổi tiếng của em ấy, nên bố e k cho đóng quảng cáo nữa, nhưng ta nghĩ em ấy k thuộc tuýp người nhanh thay đổi thế đâu. Thằng bé khá trầm tính, lại còn biết suy nghĩ, thêm bố em nghiêm vậy, có muốn chảnh cũng chẳng dám :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-5-2013 15:04:53 | Xem tất
ngocminh2206 gửi lúc 11-5-2013 15:00
em cứ thik 888 mà hok cần bik nhân vật chính là ai               
em qua hội bên khu C m ...

ss chịu em..ít nhất cũng phải biết 1 tí thì mới chém được chứ :))

Như em thì khéo thành thần chém rồi cũng nên, hehe

Anh nào SJ ss cũng thích cả...nói chung là nhiều khi cái phận fan gơ, tim ngả bên no bên kia cũng là điều dễ hiểu @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-5-2013 15:11:06 | Xem tất
ngocminh2206 gửi lúc 11-5-2013 15:09
em chém cả chục hội mà ss
nhìu ng` nói đi đâu cũng thấy em =))            
nói hơi q ...

Hehe, thế thì bá đạo roài!ss phục e đấy nhé @@

ss ol suốt, nhưng có dạo này hay chém về Joon thôi, Khổ, dạo này không còn hứng thú phim ảnh, chỉ thích xem mấy cái show thực tế, cười cho thoải mái :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-5-2013 15:15:14 | Xem tất
leeimna gửi lúc 11-5-2013 15:08
Ta nghe bảo là không phải em í chảnh mà do em í mệt nên khóc bố thấy thương nên ko ...

Đúng đó nàng...

Bé nào thay đổi chứ ta tin nhóc Joon thì không! Lúc đi xin thức ăn toàn thấy nói "thế là đủ rồi ạ", rồi ai cho thêm cái gì thì nói "không", thế thì sao có chuyện em ấy kiêu căng hay là thích nổi tiếng chứ? Cứ nhìn mấy cái hành động thường ngày là suy ra thôi mà :)

Ta cũng lượn nhà lớn thường xuyên, n mà k chém chiếc gì, hehe

Cái vụ Barefoot ấy, ta thấy đúng là khổ cho dàn idol...Đúng là ở bên Hàn thì thành sao này sao nọ, về VN quay thì chả ai biết là ai, rồi thì chịu bao cực khổ! Nhìn đĩa cơm bên đội Mũi Né..có vài con tôm, rồi tí canh này kia..mà những 30k lận! Phải ta thì ta bảo họ đưa xiền cho ta đi chợ, rồi tự nấu cho họ ăn luôn quá, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-5-2013 15:28:51 | Xem tất
ngocminh2206 gửi lúc 11-5-2013 15:24
ss có thik xem RM hok                        
em thik show đó lắm                              ...

Có chứ e!
ss chỉ xem RM với em Joon thôi à :))

Thực ra chém cũng hay! chứ cứ ì ì ra ấy thì cũng chán lắm!

Chắc là e cũng hoạt ngôn, ss mà nói chuyện với những người ít nói là k chịu được :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách