Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yool_bluespill
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] 8 năm | Yool_bluespill | Ryan (Jiyeon) - Jin - JB - Jung - Yunho | Hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-4-2012 11:46:55 | Xem tất
Hehe mấy hnay toàn đọc chùa fic của bạn, {:310:} đọc trong im lặng , h mới bò qua cm nè, iu Ryan nhà mình. Thix Ryan vs Jin hơn, không thích JB cho lắm, kaka {:301:} nhưng mà couple nào cũng đc miễn sao bé ấy thấy hạnh phúc và không phải đau khổ là đc òi.
Thix cái thằng nhóc Mak nữa {:312:} tuổi trẻ mà lanh thấy ghê lun hà {:309:}
Hehe, like mạnh all chap and fic của Yool haaaaaaaa , hóng hơi bị nhìu ah nha ^_^ {:294:}
Fighting hen {:311:}{:311:}{:311:}

Bình luận

Yool dữ wa' nhaaaaaa =)) đc nước làm tới nha, chơi đá mông wai` nha =)), k ổn :)) đang đọc nè, đọc xong cm liền nhaaaaaaa :)) <3  Đăng lúc 24-4-2012 11:55 PM
đá mông..ra comt bài riêng ngay tem j mà tem....  Đăng lúc 24-4-2012 11:49 PM
chap8  Đăng lúc 24-4-2012 11:07 PM
kaka bik òi nah`, lần sau k đọc chùa nữa để khỏi bị đá đít, đau wa' nhaaa =)), mai mốt đọc r thì sẽ bô bô lên thông báo vs bình lựng hen :X  Đăng lúc 24-4-2012 02:39 PM
ok...thank bạn nhiều nhieu nhé...nhưng đá mông 1 phát vì đọc chùa trong im lặng nè...nhưng đá xong thì mang nệm cho ngồi nè....  Đăng lúc 24-4-2012 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2012 14:15:16 | Xem tất
Từ khuya h loay xoay tùm lum h mới đọc xong nè, comment để k bị Yool đá vào mông <bị 2 cái r {:287:}> hehe
Rất thix cái cách fic này nhe, từ những suy nghĩ và những chiện dễ dàng có thể gặp trong cuộc sống, ít nhất một lần ai cũng gặp phải nè {:289:}
Sau cái vẻ kiêu kỳ của một người nổi tiếng, có thể gọi là kêu ngạo 1 cách quá đáng, mà đó là 1 đứa có tâm hồn vô cùng mỏng manh{:288:}
Không có gì là vĩnh cửu cả,  tình yêu cũng như vậy thôi, người đổi thay đâu phải là người có tội... lỗi là do em cứ mãi tin rằng chỉ cần mình cố gắng thì tình yêu một lần nữa sẽ trở lại.
  Tình yêu là một khái niệm gì đó thật không sao diễn tả được bằng lời nói hay hành động. Em muốn chờ đợi j ở người đó? khi ốm em muốn nghe một lời động viên của người ta, khi khóc em trốn chạy tất cả mọi người nhưng lại dễ dàng rơi nước mắt trước mặt người ấy. Chờ lòng thương hại hãy là một câu quan tâm của người ta.

................thix nhìu lắm cơ, thix hết mấy cái suy nghĩ in nghiêng ó Yool ah
cHAP này k có Jin, Ryan nó mới đau khổ thế này, bên Jin con bé còn hồn nhiên, đằng này.........gek' JB, đang nghĩ gì v k bik {:285:}

Bình luận

r nhé, khó wa' đi mà :)) k chơi hù nha, tớ hóng chap từng ngày mà k cho đọc thì k ổn đâu nhe, hihi  Đăng lúc 25-4-2012 05:57 PM
còn chữ kìa..edits mau không tung cháp ta ứ cho đọc bi h  Đăng lúc 25-4-2012 03:24 PM
ôi, tớ có ý gì đâu =)) nhưng sri nhe :D edit r này, mau mau tung chap nữa nhé, :X  Đăng lúc 25-4-2012 03:04 PM
nhanh vào edit bài nhanh ..........o hơ...o hơ.........  Đăng lúc 25-4-2012 02:30 PM
đề nghị edit bài không dùng từ ngữ không văn minh nhé....gọi tui là cô hoặc yool chứ ai lại gọi là....  Đăng lúc 25-4-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2012 23:43:00 | Xem tất
ss ah, tại sao ss lại khơi gợi chiện cũ ra hả ss, còn in đậm nữa chứ e nhột wa' đi, từ nay e sẽ lễ phép, ss làm việc chăm chỉ cho e nhe {:286:}
e đọc chap hqua r mà hnay e mới có dịp lên tiếng vì hơi bị we^ cái đầu dòng in đậm nhoé {:304:}
sau đây e sẽ nêu lên si nghĩ của mình về cái chap ney` {:268:}
e cảm thấy lời văn của ss càng ngày càng hay nha, cực thích luôn đó, vì vậy nên e mới lên tiếng đó nhé {:312:}
Nhưng mà, 3 ng` iu bé Ryan đã khổ, bi h còn thêm oppa Uknow nữa là thế nào ạ, r couple Ryan-Jin của e sẽ thế nào ..............huhuhu {:293:}{:261:}
Ai cũng đẹp trai và tài năng, cũng iu thương con bé thiệt lòng hết thì phải làm sao ạ {:289:} chọn ai thì cũng có 4 người đau khổ lận đó ss Yool {:307:}
Chap này e thương Ryan wa' đi, sao con bé phải chịu khổ như v chứ {:263:} còn HeaSung nữa, từ đầu xem film đã k thix r, đóng vai hiền đã k thix vì đã cướp mất JB của con bé, h lại còn trở mặt làm ng` xấu nữa chứ, ta hận {:261:}
Ta hận típ mấy đứa làm cho Ryan của ta phải khóc {:301:}
Trong đây e còn thix vẻ ngây thơ của bé Mak nữa, nhờ có nó mà mẹ Ryan mới nở được nụ cười. Mà bé Mak là thế nào đây, là con của Jung hay là... {:310:} mờ ám wa' mờ ám wa' {:301:}

Và đây
-        Thế thì tại sao?

-        Vì mình...mình ...mình thíc………………………..

Thế là thế nào ???
Phần trình bày của em xin kết thúc tại đây, rất mong nhận hồi âm của ss
P/S: hôm nay e đã ngoan ngoãn và không mắc lỗi phải k ạ {:309:}

k wen^ nhắn nhủ vs ss là e đang đợi chap mới của ss từng ngày từng giờ đó ss nhaaaaaaaa

Bình luận

hàng nhé e  Đăng lúc 3-5-2012 10:54 PM
okie ss, e hóng mà cổ e dài ra r nè ss ah :D hehe mau mau tung chap nhe' :) fighting nè  Đăng lúc 3-5-2012 05:42 PM
ss đã come back rồi nè..chuẩn bị mà hóng nhé  Đăng lúc 3-5-2012 03:13 PM
hehe v hẻn :D chờ chờ hóng hóng, Yool ới ời :))  Đăng lúc 1-5-2012 05:49 PM
cô yool về quê rùi...hem có net nên hem onl đc...thế nên mai mới có chap mới í...hehe  Đăng lúc 30-4-2012 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2012 08:15:58 | Xem tất
Hehe, sáng sớm tinh mơ ngồi comt cho ss nè, tối qua đang dean dzụ con bé quay CF bị dính cái scandal vs bị mấy anti chửi nhảm nhí bực cả mình thành ra k có hứng luôn, bùn 5p
Tình hình là đã đọc và nghiền ngẫm lại r nhé.
Nhưng mà đọc cái fic này e đau lòng lắm cơ, sao mà con bé Ryan nó cứ chặn họng Jin hoài v, e không chịu đâu, sao mà cứ đau khổ hoài v nè, k có chút tiến triển gì hết
   Vì mình...mình ...mình thíc………………………..

-        Uhm, mình biết, mình cũng thích cậu mà. Bỗng Ryan ngắt lời Jin

-        Không phải là ý đó đâu Ryan, mình muốn là người đàn ông của..Jin nói nhanh như cậu sợ không nói ra thì sẽ không có cơ hội để nói nữa.
Mình sẽ không làm tổn thương cậu nên cậu hãy tin tưởng mình dù chỉ một lần nữa thôi, từng ngày qua trong mình như mãi chìm đắm trong ký ức ngọt ngào ấy, ngồi kề bên nhau ngắm sao, đứng cạnh nhau hát giữa phố, cùng đi ăn cùng đi mua đồ… sao cậu không lại như vậy?

.......................
E thích cái đoạn này nhất tới cái chỗ "Ryan saranghe" ý, thiệt là cảm động và khiến người khác phải đau lòng.
Tội nghiệp Jin quá đi, sao con bé không chịu lắng nghe 1 lần cơ chứ, tim con bé cũng rung lên còn gì
Còn Mark nữa, e nghĩ nó là con của Ryan nhưng sao có thể đc nhỉ, chờ mong ....... chờ mong quá.........
Khúc sau lúc ở trường quay, con bé lại trở nên bướng bỉnh và cao ngạo dưới ánh mặt của mọi người , 1 super idol thành công không những trong và ngoài nước - đó chính là 1 Ryan. Luôn tỏ ra tự tin nhưng có ai biết đc rằng ẩn sau con người đó là 1 tâm hồn rất dễ vỡ, 1 người con gái sợ yêu lần nữa cơ chứ....
Hajzzzz e mặc kệ sự xuất hiện của Kelly, thế nào nó cũng k làm đc Ryan nhà mềnh, Ryan hơi hiểm nhỉ nhưng bản chất như v thì sẽ k dễ ăn hiếp bởi những đứa bựa bựa
Sắp có chiến tranh sắp có chiến tranh, JB-Jin-Uknow, chắc là Jin của e sẽ chiến thắng, hoho......{:444:}
Hóng hóng hóng.................{:290:}
P/S: e cũng mong ss tung chap nhe, nhưng mà ss đừng có cố gắng quá nhé, ảnh hưởng tới sức phẻ ak', cố lên ss hen, khi nào tung chap mới báo e ak'
Fighting Fighting nè {:301:}

Bình luận

:)) hoho e hỉu dzòi, * chạy thiệt nhanh tới cái má * nè , Moazzzz :* , ss ngủ ngon nhé. Fighting fighting :X  Đăng lúc 5-5-2012 01:14 AM
hehe cáo dù non thì vẫn là cáo mà em....giơ má sẵn ra cho em hun nè  Đăng lúc 5-5-2012 12:56 AM
hihi, e nói thiệt lòng đó :X mà ss, e là đứa giữ tem đó nha =))  Đăng lúc 4-5-2012 08:46 PM
ok..ai cũng như e thì ss hạnh phúc..ss tối ngày bị 1 số phần tử đe dọa ..hix  Đăng lúc 4-5-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-5-2012 15:11:16 | Xem tất
yool_bluespill gửi lúc 15-5-2012 20:54
p/s: Lặn 1 tuần thật sr mọi người quá  nhưng do mình quá bận

cuối tuần thì lại lăn  ...

AAAAAAAAAAAAAAA
Càng ngày càng đam mê r nha ss e bị bấn couple JiRan bữa h cơ mà cái chap này quá chời moment của 2 ẻm thặc là thích thú quá đi mà
Tình hình là đọc chap trong tình trạng vô cùng mek mỏi nhưng cũng ráng đọc hết r mới ih ngủ{:297:}
Koi cái câu mở đầu là thấy phái r
Nắng yêu mây nhưng mây không thuộc về nắng, mây mãi là của gió, chỉ gió mà thôi

Đọc cái chap này thấy JB thay đổi hẳn, lần này đã cứu tềnh iu của mềnh 1 lần khõi con Kelly kiaaaa, hajzzzz, nhưng mà e vẫn thích Jin hơn, lần nào nói chuyện vs Ryan cũng làm cụt hứng hết hic hic, hết nhảy vào họng ngta r lại từ chối, ghét
Cậu tiến tới kéo tay Ryan đặt lên ngực cậu nơi trái tim cậu đang đập điên cuồng nói:

-        Cậu có thấy không? Cậu có cảm thấy điều đó không?

-        Mình không thấy gì cả.

Khi nào chúng nó mới thành đôi, khi nào bé Ryan mới chấp nhận a Jin đây nhỉ......
Hnay chap của ss dài hơn e rất là thích thú, e k có đòi s tug chap lẹ lẹ đâu, ss bận thì để sau, quan trọng là giữ gìn sức phẽ nhaaaaaa, phải thiệt là phẽ mạnh đó
P/s comt thêm cái tái bút của ss nữa nè
Theo quan điểm của em thì ss viết càng ngày càng hay, chap này thì có vẻ hơi nhanh thiệt, nhưng e cũng rất thích, hihi thích cái cách chèn nhạc chuông đt vs bài hát lắm, cái đó rất là hay em thích nhất ý
1 Ryan yếu đuối nhưng vẫn mạnh mẽ dưới con mắt người ngoài.

1 Ryan hay khóc nhưng không chịu rơi nước mắt trước mặt người khác.

1 Ryan cố chấp nhưng luôn nghĩ cho người mình yêu.

1 Ryan luôn tỏ ra cao ngạo nhưng lại ngây thơ ngốc nghếch trong tình cảm.

Em thích Ryan như v dù có thế nào e cũng iu mến Ryan vì e bik con bé là ng` tốt và rất cô đơn, yếu đuối
xong bài comt của e r ạ hehe

Bình luận

dạ e bik r, bth` e cũng k có rep mà comt lun k bik sao hnay lỡ tay, hehe, lần sau e sẽ rút kinh nghiệm để ss k bị Mod nhắc nhở nữa hen, hehe  Đăng lúc 16-5-2012 11:11 PM
em ơi lầm sau đừng dùng chức năng rep bài của ss mà em cứ comt thành bài mới như bạn ở trên nhé...để tránh Mod nhắc nhở  Đăng lúc 16-5-2012 10:12 PM
quá ngoan cứ ý...há há..chạy lại um hum....  Đăng lúc 16-5-2012 09:41 PM
thấy e ngoan k :)) e comt dài thòn lòn, hình như là lần đầu comt dài đến v đó =)) hoho  Đăng lúc 16-5-2012 04:52 PM
like nhé....ss cũng thích comt của e ý à nha  Đăng lúc 16-5-2012 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách