Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hiên Viên Kiếm / Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Đường Yên [Vietsub Ep 36 End]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-8-2012 09:50:05 | Xem tất
thật sự mình rất ngưỡng mộ chuyện tình người - ma của Vũ Văn Thác và Ninh Kha :) ... 1 chuyện tình đẹp.
Còn tình yêu hoàng tử - công chúa của Tĩnh Cừu và Tha Bả mình chỉ thấy vui vui, hứng khởi khi đc xem họ ^^ chứ ko có đc cảm giác cảm động như Vũ Văn Thác và Ninh Kha :D:D cũng đúng thôi vì tính cách nhân vật của Tĩnh Cừu và Tha Bả là hoạt bát, hòa đồng nên tình yêu của họ cũng mang màu sắc đó ^^.

Bình luận

:X  Đăng lúc 13-8-2012 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2012 11:43:59 | Xem tất
Hicc sao Đường Yên xinh quá vậy nè >.< ... càng nhìn càng thấy xinh hicc T.T
Xem film vì Hồ Ca và Đường Yên hehehe mình mún cặp này kiss nhau hoặc có mấy scene cảm động quá :">
Na Trát đúng là đóng hơi chán thật ^^ thôi cố gắng lấy kn film này đóng mấy film sau cho tốt hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2012 16:10:59 | Xem tất
Cho mình hỏi ngoài lề xí nha. Hồ ca và Đường Yên còn đóng phim nào mà làm couple như film này ko mọi người ??? Mình là mình đang bấn couple này :"> Mình có coi tiên kiếm 3 mà hình như đâu phải couple đâu :D Tiện thể cho hỏi luôn sao ko thấy có film Tiên Kiếm 2 vậy mn ??? :D:D:D

Bình luận

hihi thanks mọi người mình sẽ xem hết ^^ Ôi lại gặp leovt89 ;))  Đăng lúc 27-8-2012 02:48 AM
http://kites.vn/thread/-2011-c-zone-amp-royalland-danh-thuc-tinh-yeu-khuu-trach-duong-yen-thich-vy-tu-chinh-hy-vietsub-e30-31-sd-hd--1598-1-1.html  Đăng lúc 27-8-2012 01:03 AM
Ngoài đời Đường Yên - Khưu Trạch có tình cảm với nhau nhưng chưa công khai, bạn xem Đánh thức tình yêu sẽ thấy couple này dễ thương lắm ^^  Đăng lúc 27-8-2012 01:03 AM
bạn cũng có thể xem Đánh thức tình yêu để iu thêm 1 couple mới nữa: Đường Yên - Khưu Trạch, cute vô đối ý :)  Đăng lúc 26-8-2012 06:20 PM
Phim đó có cặp đôi khá đẹp nữa đó, Khưu Trạch và Thích Vi  Đăng lúc 26-8-2012 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-9-2012 11:36:59 | Xem tất
Mình lội page xem các comment trước thì nghe các bạn nói là có bản full, ko bị đài Hồ Nam cắt ^^. Vậy cho mình hỏi bàn full đó ST có làm sub ko ạh ??? Và chừng nào mới bắt đầu chiếu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2013 14:40:45 | Xem tất
Film coi mấy tập đầu rất hay, lôi cuốn.
Nhưng về sau thì mình thấy film bắt đầu loãng và bị cắt kinh dị quá :|
Lâu rồi ko vào thăm nhà. Giờ vào lại tự nhiên thấy nhớ cặp Thác - Kha quá :( Mình thích cặp này nhất :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách