Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2013 23:07:23 | Xem tất
Mình hóng nhà mình lâu lắm rồi nhưng nay là lần đầu tiên mình cm chính thức.

...

Tất cả chỉ vì tâm trạng hiện giờ là thương cậu Bông, rồi lẫn buồn bực, bức xúc, muốn chửi bậy, đại thể là rất khó chịu.
Tại sao tại sao tại sao?
Thôi, đến giờ này mình cũng k buồn quan tâm đến hợp lý hay không, kịch bản như nào, tại sao lại thế nữa... chỉ muốn nói lên tâm trạng của mình mà thôi.

Lâu lâu, phải 2 năm rồi mới lại thích một người như vậy. Bông à, cậu mang đến cho tôi nhiều cảm xúc và hy vọng lắm, tôi yêu cậu vì cậu là chính cậu, và tôi ước có thể kể ra điểm nào tôi không thích về cậu.

Vài tháng trời, mặc dù công việc ngập đầu, lại chuẩn bị cưới xin (mình 27t và sắp chống lầy)... nhưng tôi say mê cậu (not this drama) đến độ hóng cậu hàng ngày, đọc từng cm (cả thread chính, thread của cậu lẫn lên trên soompi). Tôi nhớ cậu hơn nhớ người yêu, thi thoảng tôi cứ gọi tên cậu như thế: Chil Bong à, Bông ơi, Bông của mình... Tôi gọi cậu nhớ cậu, đọc về cậu, nghĩ đến cậu nhiều đến nỗi người yêu tôi dìm hàng cậu bằng cách gọi cậu là Chăn Bông. Hình như mỗi đêm, khi vừa tắt điện đi ngủ, tôi phải lên soompi đọc cm về cậu 2, 3h mới yên tâm ngủ ngon được.

Rồi càng ngày tôi càng hy vọng, hint về cậu nhiều không đếm xuể, tôi cứ tự an ùi mình rằng, dù bây giờ cậu có đau khổ đến đâu, mệt mỏi ra sao cuối cùng cậu sẽ hạnh phúc, yêu và được yêu.

Nhưng rồi kết quả thế này đây ... càng nghĩ càng thấy nhảm nhí hết sức nhảm nhí. Ừ, dù có ai nói là, kết thúc không được như ý thì kêu là nhảm nhí, tôi chả quan tâm, tôi cứ nghĩ đến những hint mang lại cho tôi đầy hy vọng, sự mong chờ háo hức của mình, rồi những tháng ngày mệt mài với nó... tôi vẫn chỉ thấy có một kết  luận. Nhảm k còn gì để nói. Có thể một phần là tự nói vs chính mình. Tại sao lại hy vọng lại mong chờ cho lắm vào để rồi đâm vác cái buồn bực vào người...

Bông à, biết nói gì hơn. Tôi vẫn yêu cậu lắm, vẫn sẽ nhớ về cậu cho đến mãi về sau, nhưng bộ phim này tôi sẽ delete ngay khỏi bộ nhớ của máy tính, sẽ hoàn toàn k hóng gì về nó nữa. Bông sẽ mãi là kỷ niệm đẹp của tôi, về người đàn ông mà tôi muốn có nhưng không bao giờ có được. Từ bây giờ, tôi sẽ hóng cậu với tư cách là Yoo Yun Suk, chắc chắn tôi k thể yêu YYS bằng một góc của cậu đâu, nhưng nhìn a ý tôi sẽ lại nhớ đến cậu...

Đêm nay tôi như chết đi một nửa tâm hồn.

Tạm biệt Reply 1994.

Tạm biệt Bông yêu dấu. Tôi sẽ luôn và mãi mãi yêu cậu.
Xin chào Yoo Yun Suk, từ giờ tôi là fan của anh

Bình luận

Đúng đó, 2 tháng vừa rồi lắm lúc nghĩ đến Bong còn nhiều hơn nhớ ny T_T ng` như Bông ko thể kết thúc buồn đc nhg BK đã dừng phim khi Bông chưa có kết thúc :(  Đăng lúc 28-12-2013 11:46 PM
ừm :x mình bias Junho  Đăng lúc 28-12-2013 11:32 PM
Nhà mình vui thế, giờ này mà đc offline vs các bạn phải thích k? Nhiều điều muốn nói cho bõ tức quãng thời gian vừa qua mà viết ra chỉ đc vầy thôi, huhu :((  Đăng lúc 28-12-2013 11:27 PM
@miss_turtle: Yeah :D Đằng ấy cũng thế à ;)  Đăng lúc 28-12-2013 11:26 PM
cái tựa đó vứt cho chó ăn đi, cái tựa ba láp ba sàm. Hoàn toàn vô nghĩa  Đăng lúc 28-12-2013 11:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lusky_vh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách