Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ki'ss Mem] Ki'ss House Confession - Lời bày tỏ ngày 8/3 (page 7)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-11-2012 21:55:06 | Xem tất
này thì Jin

1. Khi vào WC chuẩn bị đi tắm, Jin êu của ss CỞI cái gì đầu tiên =)))

2. Nếu 1 ngày thức giấc, em phát hiện ra mềnh bị mất hết tay chân (or có nhưng ko thể cử động được), em lại mắc tè lắm lắm rồi... lúc đó em tính làm sao để có thể GIẢI QUYẾT êm đẹp =)))

3. Đang lang thang ở bể bơi, bỗng nhiên... Ô mô! 1 zai đẹp đang... NUDE đứng lù lù trước mặt... Em sẽ làm gì =)))

4. Đang phởn đời tung tẩy trên đường với người yêu thì tự dưng... RẦM!... em ngã oạch 1 phát và... ôi thôi... cuồn em rách-đúng-chỗ-không-nên-rách... lúc đó em giải quyết sao đơi =)))
=============
Thế đã, chưa nghĩ ra được câu nào nữa =))

Đề nghị trả lời đầy đủ, ko mang tính chất qua loa và trốn tránh =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-11-2012 11:45:18 | Xem tất
ô hô, qua mải chém em Jin mà quên em Ash =))

Ash đâu chuẩn bị nhận đạn của ss
======================
1. người ta hỏi chuyện yêu đương hoài à, ss đây chơi trò hỏi ngược cho độc =))

con tyum em đã vỡ bao nhiêu lần rầu?

2. mỗi lần thay đồ, khi mà đã cởi hết mọi-thứ-cần-cởi, em có thói quen đứng ngắm nhìn mềnh trước gương hơm :))

nếu cóa thì ngắm bao nhiu lâu, suy nghĩ khi ngắm là gì =))

3. nếu đang đi đường mà có 1 thằng... đẹp trai cỡ Ki... nhảy đến trước mẹt em rầu.... Ôm ấp thắm thiết, kêu gào rằng thì mà là yêu anh đi, thương anh đi... em sẽ phản ứng thế nào???

4. Tiếp tình huống trên, sau 1 thời gian 2 đứa hẹn hò lên xuống, yêu nhao đến rụng rời, thằng-bé-đẹp-trai-giống-Ki đó ngỏ lời "lấy anh nhé, rồi chúng ta cùng nhao sang LÀO sống"... em có đồng ý vứt bỏ gia đình ng thân ở lại để chạy theo tiếng gọi của tềnh yêu hơm =)))

5. theo như ss biết thì em còn nhỏ tuổi, 97er, vậy em thấy những câu hỏi của ss có ác hơm, có lay động con tuym ngây thơ mỏng manh yếu ớt của em hơm... em có hoảng loạn khi đọc mấy câu hỏi đó hơm... để ss còn biết đường mà.... hỏi ác hơn =))
===
câu hỏi hay hỏi Jin mất rồi, câu hỏi của Ash soạn trong vội vàng nên mềnh cầm dao chém ko chắc cho lắm ^^ =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách