Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kevin1320
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ceci] theo chuyên gia thời trang, sao nào diện áo Demin đẹp nhất?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2012 12:32:10 | Xem tất
Yoon của ta là chẩn nhất
từ đầu đến cúi chuẩn -ko-cần-chỉnh- {:445:}
lú nào sis xuất hiện cũng thời trag và sành điệu vô cùng <3 <3 <3
ôi chao những ng tui iu quí đìu có gourt thẩm mĩ đứng đầu Hàn quốc hok hà, sug sướng tự hào wa' điiiiii
bản thân tui củng là 1shopaholic nè )) nhưng level của tui chưa đạt tới level của sis Yoon, chỉ bik ngưỡng mộ thui !

Bình luận

cụ à, cứ hễ mà ta thấy sis diện bộ nào là ta rinh ảnh ấy về máy học hửi nèn, style của sis tinh tế mà trend là khỏi nói rầu !  Đăng lúc 29-4-2012 12:41 PM
trời ơi ~~~ cụ cũng thix fashion sao ~~~~ t kết lám lám nhé <3, BB thì GD là fashinista rầu cụ ợ, như sis Yoon á  Đăng lúc 29-4-2012 12:39 PM
=))) vâng vâng , ta bik cụ là fan ruột nhà sis Yoon rầu, ta tuy ko thường vào nhà, nhưng mừa ta iu sis nhất đại hàn dân quốc đóa, có sis là có ta ehehe ="))  Đăng lúc 29-4-2012 12:38 PM
mê shopping hả?? ta cũng vậy nè, confirm kết bạn đi, vào nhà Yoon có cái thread fashion đó, coi đã mắt luôn đó cụ.chắc big bang thích GD phải ko? giống ta.toàn dân fashion   Đăng lúc 29-4-2012 12:35 PM
để ý cụ lâu nau rồi đó nhá...cái quần tô đen, làm chữ bự như của ta đó cụ, vậy mới bắt mắt hahaha  Đăng lúc 29-4-2012 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách