Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 18-5-2012 07:14:43 | Xem tất
Tin ảnh

Hyun Bin đã tặng một quả bóng bầu dục bên trên có chữ ký của anh cho một sự kiện từ thiện do FC chính thức của anh "The Space" tổ chức. Sự kiện diễn ra nhắm mục đích kỷ niệm 10 năm ngày anh chính thức debut với vai trò diễn viên. Trái bóng sẽ được mang ra bán đấu giá bắt đầu từ lúc 4 giờ đến 5 giờ chiều ngày 19/5.

Hyun Bin đã từng chơi trái bóng này trong quãng thời gian quay movie Late Autumn tại Seattle, anh ấy đưa ra quyết định trao tặng nó ngay trong kỳ nghỉ tháng 5 vừa qua.

Source: The Space Hyun Bin official fan club.

Thêm 1 hình ảnh rõ nét về sự kiện tuyên truyền vừa qua tại Hải Quân, trong ảnh là Hyun Bin chụp cùng với hiệu trưởng đương nhiệm của trường Đại học Kwandong. Hình ảnh được post trên twitter chính thức của trường.

cr: Twitter @kwandong_univ

Bình luận

Chính xác là Bin chụp với thầy hiệu trưởng rùi.^_^  Đăng lúc 18-5-2012 03:02 PM
Ảnh chụp cùng thầy hiệu trường trông yêu quá :x  Đăng lúc 18-5-2012 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 18-5-2012 07:30:57 | Xem tất
Một bài viết ngắn của nữ sinh viên học tại trường ĐH Kwandong được đăng lên, cô chia sẻ những cảm xúc của mình khi có dịp được gặp Hyun Bin trong sự kiện tuyên truyền tại trường vừa qua.

"Lúc ấy cô đang ngồi học trong lớp tiếng Anh, và rồi cô nhận được tin nhắn điện thoại rằng Hyun Bin đang đến. Cô thấy thật khó tin, nhưng những người bạn học vẫn đang tiếp tục truyền đi tin nhắn này. Vì vậy cô đã vô cùng vui mừng khi biết rằng anh thật sự đã có mặt tại trường học của mình. Cô bắt đầu ko thể tập trung vào môn học. Cô chạy đến nơi đám đông tụ tập, nhìn thấy Hyun Bin đang cầm mic phát biểu, sau đó còn cùng chụp hình với mọi người.

Khi Hyun Bin kết thúc công việc và chuẩn bị rời đi, những người có mặt tại đó còn ko ngừng nói với anh "Đây có phải quyết định tốt nhất ko?" Cô kể rằng chính cô cũng hỏi anh như vậy. Cô ấy đã rất hạnh phúc khi nhìn thấy Hyun Bin thật sự đang đứng trước mặt mình với khoảng cách gần đến thế. Cô và những bạn học ở đó đã chụp rất nhiều ảnh và gửi cho nhau. Cô rất cảm ơn anh vì đã dành thời gian ghé thăm trường mình."

Bình luận

Ôi Mr Bin.)))))))))))))))^_^  Đăng lúc 18-5-2012 03:04 PM
Đọc mà tan nát cõi lòng, đến bao giờ chúng mình mới có cơ hội gặp người ta đây :(((  Đăng lúc 18-5-2012 08:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 23-5-2012 07:44:44 | Xem tất
Hyun Bin tiếp tục hoạt động tuyên truyền và ghé thăm 1 loạt các trường ĐH
(Yonsei & Chung Ang University)

Ngày 22 vừa qua, những hình ảnh trong đợt tuyên truyền mới nhất của Hyun Bin đã được đăng tải trên các trang mạng.
Anh dành thời gian cho hoạt động lần này, lần lượt ghé thăm các trường ĐH tại HQ để tuyên truyền tinh thần của lực lượng lính Hải Quân. Đặc biệt 1 trong các trường được chọn là Joong Ang University, trường mà anh đã từng tốt nghiệp khóa học nghệ thuật.

Một số hình ảnh kèm theo:

cr: blog.naver.com/plrore

Bình luận

pic cuối ANH cười toet toét, như chưa bao h đc cười ý, vây kín thía thì tuyên truyền cái chi ko bit:X  Đăng lúc 24-5-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 26-5-2012 15:19:28 | Xem tất
Mess tháng 5 ^^

Chào mọi người!
Khi tháng 5 đến, những tình cảm đặc biệt dành cho gia đình tôi lại ùa về.
Bố mẹ là những người luôn lo lắng cho tôi hơn cả chính bản thân mình, luôn bên cạnh và dành cho tôi niềm tin tuyệt đối.
Trong những ngày nay, tôi thật có lỗi khi ko dành nhiều thời gian nói chuyện được với họ, vì tôi bận khá nhiều việc.
Nhưng thật may là khi tôi ở đây, tôi vẫn được cho phép để gặp gỡ trao đổi với bố mẹ.
Đã lâu lắm rồi tôi chưa trở về tư cách là một người con, để được chia sẻ về cuộc sống cũng như cảm nhận niềm vui mỗi ngày mà tôi đã bỏ lỡ khi còn là diễn viên.
À... cả các bạn nữa.. các bạn cũng là gia đình của tôi đấy ^^
Tôi nghĩ các bạn hầu hết đều bỏ lỡ ít nhiều với gia đình mình.
Mong rằng tất cả sẽ có 1 tháng 5 tràn đầy tình yêu bên người thân, để các bạn ko còn gì phải nuối tiếc.

PS: hix.. thích hắn mặc bộ đồ này quá :(((((
SG's FB

Bonus lịch tháng 6:

The Space

Bình luận

Chắc là lịch bán hùi đầu năm, chu lịch update trên space chưa thấy đâu ý.  Đăng lúc 28-5-2012 12:00 PM
lịch của The Space đó chị ^^ hàng tháng em vẫn lấy ở đây đều đều :D  Đăng lúc 27-5-2012 08:46 PM
Mot ơi, lịch này không phải lịch của space đâu, đã thấy update đâu nhỉ  Đăng lúc 27-5-2012 08:28 PM
Chị mún nghe giọng Bin, giọng trầm trầm ấm áp.^_^ Thanks em Sis.  Đăng lúc 26-5-2012 10:16 PM
Chỉ muốn nghe mãi :x  Đăng lúc 26-5-2012 09:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
p14111995p + 5 đợi mãi :x,

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 7-6-2012 16:56:02 | Xem tất
Clip mới tháng 6 nha cả nhà ^^

182 ngày nữa thôi

@withhyunbin

Bình luận

đúng rùi, em thích BIN để tóc như thế, heheh  Đăng lúc 10-6-2012 04:44 PM
em thích BIN mặc áo màu xanh, mấy pic đó đã làm em đóng băng^^  Đăng lúc 10-6-2012 04:43 PM
quá ư là đẹp zai ♥♥♥  Đăng lúc 9-6-2012 10:40 PM
nhìn anh như model chứ ko phải actor nữa. mỗi shoot hình đều hoàn hảo tới từng nanômét.  Đăng lúc 8-6-2012 04:30 PM
Cực kỳ thích bộ ảnh này :x  Đăng lúc 7-6-2012 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 19-6-2012 07:14:24 | Xem tất
shinjiteru gửi lúc 16-6-2012 08:38
E trả lời tồ riêng 1 bài cho rõ ràng, và trả lời chung cho những ai thă ...

về trường hợp này em cũng có hình dung ra chút đỉnh
vì trình độ tiếng Nhật của em bằng ko nên chắc khi time ko thể ngắt câu chính xác như theo người nói được, đó là với những câu thoại dài nói liên tù tì ^^
trường hợp time theo dòng sub J sợ hơi khó, vì đôi khi dòng sub hiện ra ko chính xác mà có thể sớm hoặc muộn hơn, nhưng nếu trường hợp khó khăn như vậy chắc việc time theo dòng sub là khả thi nhất.
Chị cho em biết ý của chị thế nào nhé, bộ RED này độ dài bao nhiu ạ?
Em sẽ xem xét bàn lại với các chị lớn rồi thông báo tuyển nhân sự để lên lịch làm lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 26-6-2012 18:36:39 | Xem tất
Mess tháng 6 ^^

"Xin chào, tôi muốn gửi mọi lời chúc tốt đẹp đến tất cả các bạn trong những ngày đầu hè, khoảng thời gian rất tuyệt mỗi khi đi dạo. Tôi thích những điều tương đối đơn giản và rõ ràng. Có những sự hiện diện tuy đơn giản nhưng cũng làm tôi phải chần chừ thật lâu tựa như thời gian không ngừng trôi đi vậy.
Tôi muốn thách thức mọi thứ trong điện ảnh mà không một chút do dự, nhưng có vẻ việc không sợ mạo hiểm đã khiến tôi phải đối mặt với nhiều kết quả không tốt, mặc dù tôi gần như hoàn toàn tập trung vào diễn xuất.
Một khi đã làm hết mình, việc còn lại tôi sẽ để mọi người tự đánh giá.
Tôi dành lời hứa trong tháng 6 gửi đến các bạn, như lời cam kết sẽ luôn ở bên các bạn thật lâu với tư cách một diễn viên vừa đơn thuần nhưng cũng đầy sâu sắc.

Hyun Bin"

SG's FB

Bình luận

ôi:"> cái mess tháng 6 này sao jo tui mứi hay:"> nhớ Bin quá vậy là còn 5 tháng nữa thôi:X  Đăng lúc 20-7-2012 09:25 PM
ôi tháng 7 rùi, mới có mes tháng 6 của anh, iu Mót :x  Đăng lúc 1-7-2012 09:00 PM
khỗ thân chị ơi ^^  Đăng lúc 26-6-2012 08:41 PM
Nhiều lúc chị không tin nổi cái sub Nhật nữa, tiếng anh chị thấy nó đơn giản thế, mà sang tiếng nhật đoc muốn nổ đom đóm mà chả hiểu ý anh nói gì ><   Đăng lúc 26-6-2012 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 1-7-2012 18:36:50 | Xem tất
Clip tháng 7 có luôn ^^

@WithHyunBin

Bình luận

liều thuốc nghiện của tôi:))  Đăng lúc 20-7-2012 09:26 PM
tvN '현장토크쇼 택시'  Đăng lúc 9-7-2012 12:23 PM
Nghe cả trăm lần vẫn thấy hay, nhìn cả nghìn lần vẫn ko biết chán :x :x :x  Đăng lúc 2-7-2012 02:29 PM
Em Sis thật chu đáo.^_^  Đăng lúc 1-7-2012 09:10 PM
ồ, đã có luôn tháng 7, chị vất vả rùi :s  Đăng lúc 1-7-2012 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 10-7-2012 19:31:57 | Xem tất
sabina gửi lúc 10-7-2012 05:48
Old clips

s-A71n7seZE[/utube]

Cái này hay ho quá nhỉ, em nhớ có xem một lần sub E hay sao đấy
cơ mà nghĩ mãi chả nhớ là ngó ở đâu rồi. Sáng nay em nhờ Po ú tìm giúp sub C cái này
mà 2 part này là hết chương trình hay vẫn còn nữa chị nhỉ???
có khi hôm nào rãnh sub cái này ra cho cả nhà cùng xem ^^
hồi xưa lúc rãnh em cũng có làm 1 đoạn cut nhỏ, Bin hát live That Man trong concert này
cơ mà có 1 phút mấy đoạn hát ấy thôi, vừa vào acc ut mò lại cho nhà mình xem ^^

Bình luận

hom qua tim duoc link dl,dl ve,up len utube xong la hon 1h sang roi,phai di ngu,khg tim tiep nua nen khg biet la co bao nhieu phan nua  Đăng lúc 10-7-2012 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 26-7-2012 15:10:12 | Xem tất
Mess tháng 7 ^^

"Khi tôi nhìn vào màu xanh đậm, cảm thấy tháng 7 này cũng giống như tôi vậy.
Mặc dù tôi trông giống tuýp người theo chủ nghĩa hoàn hảo, nhưng tôi lại cảm thấy thực sự hài lòng và thoải mái khi trở về vai trò một chàng trai bình thường, Hyun Bin .
Khi làm việc, tôi đặt ra rất nhiều áp lực khó khăn cho bản thân, nhưng tôi cho rằng trong cuộc sống đời thường, tôi còn một vài mặt khá ngây thơ.
Tôi nghĩ rằng cuộc sống luôn luôn là bất ngờ, đa dạng và thú vị.
Tôi đang tự hỏi còn các bạn thì thấy sao.
Hy vọng rằng các bạn luôn khỏe mạnh và tràn đầy năng lượng trong tháng 7 này."

PS: vâng thưa anh, khá "ngây thơ"

Bình luận

riêng cái câu đầu thì chịu chết ko hỉu hắn nói cái gì :)))))  Đăng lúc 26-7-2012 08:07 PM
bên em xem bình thường mà ta :)))))  Đăng lúc 26-7-2012 08:06 PM
30 tuổi, 2 mảnh tình vắt vai, anh bảo anh ngây thơ thì em cũng cứ ngây thơ mà tin anh vậy =))))))))))))  Đăng lúc 26-7-2012 08:00 PM
Cái clip ko xem đc e ạ, một dấu chấm than to đùng rồi kìa:D  Đăng lúc 26-7-2012 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách