Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitlyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ký Ức Độc Quyền | Mộc Phù Sinh (Hoàn) (Truyện sẽ được phát hành và

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-4-2012 14:23:42 | Xem tất
ây dà, mình cũng đọc xong truyện này trong 1 đêm và ko ngủ lun, sáng nay có việc fải đi sớm nên ko cmt được.
mình vào đọc truyện này là nhờ cmt bên nhà 888 của sis Green.
bản thân mình thấy truyện này rất nhẹ nhàng, không có nhiều gây cấn nhưng cũng là một tác phẩm đáng để đọc. Cũng giống như Kurt mình cũng có cảm giác của Dương Lam Hàng và Bạch Lăng Lăng trong đó.

Mình ko biết mình có phải là 1 sắc nữ hay không, vì mình cũng xem truyện 18+ nhiều, thực ra cũng chỉ bắt đầu từ lúc mò vào Quan hệ nguy hiểm của sis Gr thôi{:295:}, nhưng mình đọc mấy cảnh H đó cũng nhẹ nhàng, ko suy nghĩ nhiều, ko đến nỗi fãi sịt máu mũi, nói chung là đôi khi cũng có mong ngóng . Nhưng khi đọc truyện này, cảm giác của mình rất là bùn cười, chỉ đơn giản là cảnh hôn nhau of 2 nhân vật chính thôi mà làm mình tim đập chân run, đầu có cảm giác nặng nề khó khở. Và cả 2 lần hôn mình đều như zậy, rất hồi hộp và cũng rất mong chờ, cảm giác như bị dồn nén quá lâu rồi phát hỏa ấy. Đến khi cái câu " Anh mún vượt mức rồi" thì tim mình - ko lời nào diễn tả nổi.
Mình nghĩ Dương Lam Hàng khác với Mộ Thừa Hòa ở điểm là Dương Lam Hàng thì quá hoàn hảo, điều anh ấy cần chỉ là 1 tình yêu chưa đến nữa mà thôi. Còn Mộ Thừa Hòa thì khác, anh ấy thực sự cần 1 ai đó, từ nhỏ đã vậy rồi, một người có thể làm anh ấy sẵn sàng nói về những mất mát đã qua, đối diện với nó.
Mình thấy cách xây dựng tình cảm của 2 nhân vật rất hợp lý, từ từ và nhẹ nhàng, cả sự kiềm chế của Mộ Thừa Hòa nữa, nếu mình không nhầm thì anh ấy đã mún kiss cô ấy từ cái lúc " nhìn môi cô" rùi kìa...keke

Bình luận

Uh, dạo gần đây đọc mấy truyện sóng gió làm mình nhức đầu quá. Bây giờ thích đọc những truyện nhẹ nhàng sâu sắc như thế này ^^  Đăng lúc 26-4-2012 11:59 PM
dễ cảm thông và chia sẻ với nhau hơn, truyện không quá sóng gió, không H mà vẫn làm mình xao động lạ thường ^^  Đăng lúc 26-4-2012 03:08 PM
đọc truyện này mình cũng có cảm xúc như bạn, 2 nhân vật chính sinh ra là để dành cho nhau, từ những tổn thương về tinh thần đã giúp họ gần nhau  Đăng lúc 26-4-2012 03:07 PM
Mình giống bạn quá chừng. Lúc hai người hôn nhau, tim mình cũng đập nhanh lắm. Chỉ là hôn thôi mà không biết sao ... ^^  Đăng lúc 26-4-2012 02:23 AM
Thì đó, mình đã nói nam chính là ng hoàn mỹ n vẫn có khiếm khuyết về tâm hồn, nặng hơn Hàng ca mà =)). Nam nữ chính đều thế nên mới hiểu nhau đến vậy.  Đăng lúc 25-4-2012 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách