Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2014 02:49:25 | Xem tất
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst: Enpy

2. Tên thường gọi ở sở thú : Đang ngồi type thì bị kiến cắn nên mạo muội tự xưng là Kiến

3. Sanh nhựt: 07/06

4. Sở thích: Ha Ji Won, tiền, không phải làm mà vẫn ăn sung mặc sướng

5. Sở trường: Gì cũng không biết

6. Sở đoản: Làm sao kể xiết

7. Con đường đến với chị già: Seung Nyang - Vào một ngày tình cờ do bị dụ dỗ nên mở phim coi, không biết sao mà mở ngay khúc nhạc tèng tèng tèng, anh Seung Nyang gương cung bắn cái rụp trúng ngay tim em. Trái tim mấy chục năm bất khả xâm phạm chỉ trong một khoảnh khắc lủng một lỗ chà bá, từ đó rơi vào trạng thái mê man không cách nào ngóc đầu dậy nổi. Đúng nghĩa iu từ cái nhìn đầu tiên lun. Hận SN bắn trúng em, làm em mất ăn mất ngủ, rồi hận quá hóa iu, sở thích của em cũng thay đổi: mê trai men => mê trai cute (anh SN đó) cuối cùng chuyển qua mê gái. Sau đó lục hết đống phim, trong một cái tết chỉ ở nhà cắm đầu coi gái, làm em thất thu một khoản lì xì to đùng. Lại hận, mà càng hận càng iu ^^ , bây giờ không còn cách nào dứt ra được lun rồi

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Mong chị luôn hạnh phúc ^^ Nhiêu là đủ rồi

Bình luận

chị ơi s lâu quá k thấy onl fb vại, đâu mất tích òi :'(  Đăng lúc 14-7-2014 11:00 AM
@ Hiền: tất nhiên là Kiến nhỏ hơn rồi. Chào Kiến, hồi xưa xém chút mình cũng lấy tên Kiến, mà thôi đã bị dụ lấy tên Chấy =]]  Đăng lúc 29-5-2014 04:51 PM
hơ lâu quá ko vào nhà @@//@daonguyetvu: chấy nhỏ hơn hay kiến nhỏ hơn ạ :3  Đăng lúc 28-5-2014 03:41 PM
Con này chắc nhỏ nhất nhà rồi :))... Chào mừng em ;)  Đăng lúc 10-5-2014 10:54 AM
;)) phủi bụi phủi lun cho cái gia phả này ;)) đón chào em kiến :) kiến thì phải chăm chỉ, mong em sẽ góp 1 phần sức vào nhà JWDL :)  Đăng lúc 29-4-2014 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách