Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 32535|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic| T] Nhân ngư 1 & 2 | Hss2105 | WooZy - Myungsoo - IuSeob - Khuntoria | Complete

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-10-2012 22:55:57 | Xem tất
Tem nhá

Bò lăn với cái fic của au, đang phiêu du dưới gốc dừa với bãi biển thần tiên, tự nhiên thấy có laptop rồi ipad lại còn cả facebook nữa =))

Hoàng tử Woo phệ cute quá

Dã man nhất là au cho Khuntoria làm đôi vợ chồng cua cơ, tưởng tượng mà không nhịn nổi cười

Ta hỏi này, Eun Ji thanh mai trúc mã với Woo ý, có phải Eun Ji trong A Pink ko?

Bình luận

hehe thanks bạn nhé ;)) Eun Ji là Eun Ji trong A pink đấy bạn ạ ;))  Đăng lúc 24-10-2012 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2012 21:52:17 | Xem tất
Tem đã nhớ

Haha, may mà ta ko đang uống nước ko thì chết sặc mất thôi

Omma của Woo phệ sao mà phũ phàng ế: "Chắc gì con bé nó thích con"

Còn cái đoạn vừa lên mặt nước nữa, hồn nhiên mà đi trộm quần đùi của Xốp, thế nên còn chưa kịp cua gái thì thằng bé nó đuổi cho tóe khói  =))

Còn nói nàng Suzy, trai đẹp như hoa ra mặt chào hỏi, mặt nó ko nhìn đi nhìn cái quần đùi==> main character cái chap này là cái quần đùi hở?

Ta là ta thích ông Thủy tề xì tin của ta rồi đấy, vừa nhìn mặt Zy đã hỏi ngay fb lại còn hóng MAMA nữa

Trên tất cả, hỡi các reader, ghen tị đi vì ta giật đc tem ồi, hé hé

Bình luận

hehe thanks bạn hoathachthao :-* yêu bạn quá. Mình sẽ cố gắng giúp vua thủy tề xì tin hơn nữa =))))  Đăng lúc 25-10-2012 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-10-2012 13:48:13 | Xem tất
Chap mới ra mà ko hú ta, xí

Đã thế chap này, Eun Ji của ta còn mồm miệng thâm độc, tính tình tửng tưng tưng, dù con bé cũng hơi hâm thật

Woo phệ vẫn đang đơn phương ư, chap trước có chút phong độ mà chap này lại biến thành dê rồi

Su đang nhớ Xốp, chắc ko sớm thì muộn sẽ cướp lại cái quần đùi ngoi lên cho em trai thôi

Mà chap này ko thấy ông Thủy tề xì tai đâu cả ;((

Bình luận

ối, xin lỗi bạn thảo nhiều lắm hix hix hix :(( chap sau mới có thủy tề xì tin cơ.  Đăng lúc 26-10-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-10-2012 21:47:52 | Xem tất
Chap này lại ngọt ngào rồi

Công nhận Woo cũng làm aeyo tuyệt đi, thế nên Su rung rinh là phải rồi

Khổ thân nhất là bố cua bị đàn con xâu xé, mà rút cuộc vợ chồng nhà cua được mấy cháu thế?

Xốp chap này cũng chỉ ló mặt được có một lát à

Lại nhắc nữa, thủy tề sành điệu ơi

Mà công nhận nàng ra chap tốc độ siêu khủng luôn, choáng váng!

Bình luận

gia đình nhà cua có 5 nhóc, cam-đỏ-hồng-tím-xanh lá => Appa Nichkhun màu xanh và Omma Vic màu vàng hehee, tại cái này viết trước nên ra nhanh ạ.  Đăng lúc 26-10-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-10-2012 19:20:36 | Xem tất
Ôi cái đoạn hậu trường hay ho thế

Hồi trước ta cũng ấp ủ một cái hậu trường thế này mà cuối cùng làm không đc

còn về chap mới nhé

Không phụ lòng mong đợi, ông thủy tề xuất hiện và lợi hại gấp vạn lần, nàng ko biết ta đọc qua điện thoại lúc trên tàu mà cười khúc khích, chỉ lo ng ta nghĩ ta là con hâm mất, hehe

Bà chị hâm và ông em cô đơn gặp mặt rồi nhỉ? Là tình chị em à? I Like

Còn cặp Su Với Phệ thì....lúc đọc ngọt ngào ta đã đoán ngay là mơ rồi mà, khổ thân phệ bị con cua cắp cho, haha

Chap này hài quá, thanks nàng đã hú ta nhé

Bình luận

:)) hehe ss thích là em vui rùi ạ.  Đăng lúc 28-10-2012 09:18 AM
ờ e, ngồi trên tàu đọc cho đỡ chán mà =))  Đăng lúc 27-10-2012 07:24 PM
hehe cám ơn ss thảo bông đã ủng hộ em :x em yêu ss ;)) ss đi tàu về quê ạ?  Đăng lúc 27-10-2012 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-10-2012 09:53:27 | Xem tất
Ò, chap mới này bắt đầu chuyện tình Iu Xốp rồi

Không ngờ IU lại có kỉ niệm buồn như vậy, bao giờ hai người mới nhớ ra nhau đây

ss thấy Phệ có ác cảm với Eun Ji quá e ak, có thể tại ss thích Eun Ji nên nghĩ thế, dù sao ss cũng ko mong ai là nv xấu cả

Su cũng chiều ba chồng ghê, đã lập fb rồi, cố mà vote nhiều cho Miss A nhé, keke

Bình luận

dạ em sẽ cố gắng k muốn ai làm nv xấu cả, kết thúc rồi mọi chuyện sẽ được hóa giải.  Đăng lúc 28-10-2012 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-10-2012 22:03:28 | Xem tất
Tình hình là cái chap này hoành tráng dữ

Không biết omma của Phệ có âm mưu gì đây

Mà mưu gì cũng không sao vì có vợ chồng nhà cua bảo vệ Su rồi nhỉ

L sắp xuất hiện kìa, tò mò chap sau nhé

Bình luận

hehe thanks ss ;))  Đăng lúc 28-10-2012 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-10-2012 07:10:13 | Xem tất
Lần này không phải tranh với ai cũng có tem ha

Cho ss giữ chỗ thế thôi

Để dành lát lên tàu đọc rồi chiều về edit cho e nhé :x
....................
edit đây, cảm giác như đọc truyện cổ tích ý nàng ak, đoạn vợ chồng cua giở trò đẩy Woo với Su, tưởng tượng ra thấy rất cute

L thích Eun Ji hả? nhưng mà Ji Young với L là sao đây?

ông thủy tề Bắc hải cũng hứa hẹn lắm trò nhé

con Maru của Ji Young cũng đáng yêu nữa, tóm lại là tính cách của Eun Ji để mà L thichs vẫn chưa thấy đâu, nhưng chưa chi ss đã thấy Ji Young rất cute rồi

Hóng chap sau nhé

Bình luận

em cũng thích Maru keke <x  Đăng lúc 29-10-2012 05:42 PM
vâng ạ, em cám ơn ss trước ạ.  Đăng lúc 29-10-2012 07:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-10-2012 19:15:34 | Xem tất
Giờ mới lặn lội vào đọc được chap 9 của e đây

Dạ tiệc thì thấy rồi nhưng âm mưu vẫn chưa thực hiện nhỉ

Không biết L định làm gì đây, sao kết Su nhanh thế, cũng phải, con bé xinh thế cơ mà, đến nỗi Phệ cũng biết lo rồi đấy

Còn đôi IU với Xốp nữa, đoạn này thì Xốp bị mê hoặc rồi nhé, chắc chap sau sẽ ngọt ngào hơn nữa nhỉ

Không biết làm sao mà bà nữ hoàng mới mở lòng đc với con người đây, 2 trẻ nhà bà yêu hết con ng rồi kìa

Ông thủy tề Bắc biển cũng rất cute nhá, hehe
Ji Yeon ở đâu tính cách cũng đều cool

Bình luận

hehe, em cám ơn ss ạ :X  Đăng lúc 30-10-2012 08:04 PM
P/s: nhạc hay thế không biết  Đăng lúc 30-10-2012 07:28 PM
hehe thanks ss :X cám ơn ss đã vào ủng hộ em, em vui quá nhảy tưng tưng  Đăng lúc 30-10-2012 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-10-2012 09:43:28 | Xem tất
Ờ, khổi bình thì cũng biết cảm xúc tâm trạng đọc xong cái chap này nó ra làm sao rồi đúng ko?

Đang ngọt ngào mà cho nổ bom cái bùm nữa, cứ tưởng tượng ra mặt Hyun ngố cười đểu, chời ạ =))

Tên L nhắng quá, kiểu như thế này biết ngay là tấn công Suzy sẽ đổ bể

Mà lâu như vậy mới hết có một ngày sao e? Sau đó Phệ lại mất trí nhớ, nếu chỉ mất trí nhớ ko thôi chắc sẽ mau yêu lại từ đầu thôi vì Phệ với Su là duyên tiền định, nhìn cái yêu luôn mà

Aigoo, ngồi mà đoán mò, thôi đợi fic tiếp theo của e giải đáp vậy, thi tốt nhé
Qua ủng hộ fic e mà fic mình còn chưa chịu viết ;))

Bình luận

đâu có ạ, trãi qua 3 ngày rồi đó ss, còn 2ngày nữa nhg Nữ hoàng YoungJae thì =))  Đăng lúc 31-10-2012 04:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách