Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2012 23:19:13 | Xem tất
ha ha mói ngoảnh đi ngoảnh lại đã thấy tem page 2 rồi

nhanh thật đó

Tiếp tục bài phỏng vấn ban chiều:

Fan giấu mặt: Hu hu.....em thất vọng về T6 quá..hãy tan rã đi
PV: tại sao thế em?
Fan giấu mặt: bạn thân của chị con bác chồng ông chú họ chơi gần nhà em  nói T6 là không thể chấp nhận vì hành vi bắt nạt ng khác là xấu xa

PV: oh chúng tôi biết đó là hành vi ko thể chấp nhận được, nhưng tới giờ T6 chưa lên tiếng sao bạn khảng định là do T
Fan giấu mặt : Thì rõ thế còn gì.....báo viết đầy.... người mà ai cũng nghĩ là JUng lên mạng xl rồi thì bao người bv Hwa, rồi thì Ji đầu gấu nè. rồi Hwa lên tiếng xl gia đình cce mà... chỉ có thể là tan rã thôi.

PV: oh ...bạn đã đọc những bài báo đó ư?

Fan giấu mặt: đúng vậy và em đã ký vào đơn giải tán T6
PV: oh...bạn thật dũng cảm..bạn đang bảo vệ T6 khỏi bác Kim ư? Hay bạn muốn phá nát T7

Fan giấu mặt: Cái này là bí mật ạ.
PV: bạn không thể tiết lộ ư?
Fan giấu mặt: Khog đâu...Ji Jung đầu gấu lắm..em sợ lắm......
PV: nghe đồn là Jung và Ji và cả So từng nhập viện mà

Fan giấu mặt: họ giả vờ đấy..hát có tý, nhảy có tý, các bạn ấy ngủ ngày 12 tiếng sao nhập viện được. Mà em phải đi kêu gọi mọi người ký đơn đây đừng cản em *đầy PV ngã xuống mương*

PV: ???

kết thúc màn tự thoại.

Bình luận

cái quần đẹp quá  Đăng lúc 1-8-2012 10:59 AM
pó chiếu cái màn tự kỉ này..:)))  Đăng lúc 1-8-2012 12:06 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=269606&pid=3230264  Đăng lúc 31-7-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 08:39:15 | Xem tất
hiện tại các hợp đồng quảng cáo cũng sắp hết hạn họ có làm thế thì cũng không bị ảnh hưởng nhiều

T đang dính vào vụ scand lơn nhất kể từ khi ra mắt nhưng fan  cũng như những người yêu mên T luôn ủng hộ T

Nếu việc T đang bị lên án là có thật thì việc T bị đối xử như vậy cũng không có gì là quá đáng

NHưng nếu không phải thì liệu T có còn niền tin vào chính fan của mình không?

Trước h fan cứ đặt niềm tin vào ido

Nhưng những lúc thế này thì ido của bạn đang cần sự ủng hộ và an ủi của fan cho tới lúc mọi việc sáng tỏ

Còn việc những người từng là fan hay là anti fan suốt ngày nói là thât vọng , rồi là quay ra tẩy chay.....với các bạn ấy mình không có gì để nói...bạn dựa vào đâu mà thât vọng thế? đã có hi vọng chưa mà đòi thât vọng?

Ngồi nhà đọc báo rồi phán như dúng rồi

trong khi các Qu đều cố gắng bình tĩnh để chờ đợi 1 câu trả lời..JUng cũng chỉ tw vậy mà mọi chuyện cứ như là Jung nói:

OOh tôi bát nạt đấy...xin lôi nhé
hả? hóa ra là bạn bắt nạt ư?
*gật gù*
Hwa tw : sẽ trở lại tốt hơn
Bạn bị bắt nạt à
oh..bí mật

kết thúc màn tự thoại

p/s: bao h chính Jung hay Ji hay So Min nói hay ai đó đưa ra clip tát người hay chửi người khác của T6 mà qua clip đó ta nhìn thấy rõ ràng mọi chuyện chứ ko pải suy đoán thì ta tuyệt đối không tin

Bình luận

e nghĩ qua vụ này ss có thể có cảm hứng viết fic dc đó cho dân tình đọc cho đỡ bức xúc chứ h vẫn ấm ức lắm  Đăng lúc 1-8-2012 08:37 PM
ha ha oh t chẳng biết nhưng Ji ác lắm..đánh gẫy cả chục lát gạch cơ  Đăng lúc 1-8-2012 09:31 AM
mình nghĩ các thành viên xa lánh bạn Haw cũng có nhưng ko đến nỗi tát người ta ghê thế đâu,tin đó được phát hiện là do người giả mạo bạn ơi! Hãy suy xét kĩ   Đăng lúc 1-8-2012 09:27 AM
bị nhiễm thói tự thoại của mợ rầu =))  Đăng lúc 1-8-2012 09:23 AM
ha ha  Đăng lúc 1-8-2012 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2012 09:07:04 | Xem tất
oh oh lại có tin mới đây

ha ha Hwa à Hwa ơi...không có gì để nói

xin lôi và khóc lóc ư?

có tác dụng không chứ và đó có phải là sự thật không? hay có ng lại nói bị ép

Họp báo đi là rõ hết.

Tự dung h ảnh hưởng tới bao nhiều người.

anti h vẫn cứ là anti mà fan bở đi rồi có hi vọng họ quay lại ko (ta thì không mún họ quay lại..đi thì di luôn đi)

Bình luận

he he cảm on bạn..Nấm tóc ngắn xinh cá tính..tóc dài thì thục nữ ế  Đăng lúc 1-8-2012 10:47 AM
Yêu cái quần của bạn quá, thích Nấm lúc này hơn, tóc ngắn cá tính, ngố ngố, xinh xinh.:)))  Đăng lúc 1-8-2012 10:46 AM
phim mà So và yuri đóng đấy....đặc biệt mặc để chúc mừng sn thị Nấm mà..ha ha  Đăng lúc 1-8-2012 09:13 AM
Cái Gif đầu tiên Show nào zị Yool  Đăng lúc 1-8-2012 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-8-2012 09:15:54 | Xem tất
ha ha đúng là như 1 bộ phim ý

có diên viên chính dễ thương tội nghiệp

Có ác nữ oánh nhau ghê gớm

Có boss đại nhân nhân từ hiền lành

về hay không đối với ai thì t không biết nhưng đôi với t không quan trọng

khóc thì tất nhiên rồi bị tổn thương thế cơ mà...T đang trên bờ vực

Nhưng chắc sau vụ này thì tất cả sẽ đứng dậy kiên cường hơn nhưng tổn thât là không hề nhỏ

Nói chung là ta không mê nổi công ty này lẫn b Kim.

Bình luận

cô âu :(  Đăng lúc 1-8-2012 09:52 AM
quần tui á ống nào đấy?  Đăng lúc 1-8-2012 09:28 AM
gửi tui link hình phía quần của bạn đc ko  Đăng lúc 1-8-2012 09:27 AM
bon chen quá cô ơi =)))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2012 14:39:01 | Xem tất
đầu tiên là cơn gió nhẹ

Rồi bão dần tới

Xong bão cấp 12

Bộ phim truyền hình dài tập bắt đầu phát sóng:

H thì boss thương mến mở rộng vòng tay đón đứa cháu òa khóc nước nở
Mấy đứa ác ma đừng ngoài: ô má ơi mình không nên bắt nạt em ấy

PV vào cuộc: BẮt nạt có phải truyền thống trong nhóm không?
T: vâng, cứ ai hứng lên thì bắt nạt.. như trước Ji dám ăn trộm đồ ăn nên bị Jung và MIn chém gẫy mũi
PV: thế thế ....chúng ta cùng nhóm thì nên thương yêu nhau chứ
T: oh nhưng ai bị thương thì cứ bị thương cần gì phải đỡ.. .Jung chuyên bắt nạt người bị gẫy chân đấy
PV: thế h nhóm sẽ thế nào
T: boss đại nhân nói rồi...lại về nhà yêu thương nhau...bão hết rồi mà..mặc áo mưa mà đi tiếp là ok
á *đang nói hét to* So sao dam làm lơ JI ..nhét bánh vào mồm.
So: chuyện thường mà
PV:  

Kết thúc màn tự thoại

P/s: chẳng hiểu bác K định làm gì..nhưng thế này là hỏng rồi.......boss đại nhân định biến T thành gì nữa không biết

trừ khi đưa mình clip hoặc pic Ji tát hwa hay Ji la mắng chủi bới hwa thì mình sẽ không tin gì trước khi T6 còn lại lên tiếng chính thúc

Bình luận

=))  Đăng lúc 1-8-2012 07:54 PM
tôi đau ruột vs cái mần mào này quá =)) like mạnh =))  Đăng lúc 1-8-2012 06:35 PM
sao toàn mắng e thí  Đăng lúc 1-8-2012 02:59 PM
:))) thua luôn,sắp có news T-ara trở thành nhóm nhạc đứng trong top 10 những chuyện hàng đầu của Kpop tháng 7 rồi kìa  Đăng lúc 1-8-2012 02:59 PM
=))~  Đăng lúc 1-8-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách