Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] Ouran High School Host Club/桜蘭高校ホスト部 [Vietsub Ep 26 - End]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2011 20:14:00 | Xem tất
he, thế là ra trọn bộ rồi , yeah, thanks cả nhà *moa moa*

mình chưa đọc truyện nhưng xem anime thì thấy rất hấp dẫn, đang do dự xem có nên đọc truyện k nhỉ?

ôi, mình iu 7 đứa nó quá :X

Bình luận

Jet
Hiện h sub team đều rất bận,nên bọn mình ko thể ra theo đúng lịch cũ được,các bạn thông cảm nhé.Cũng chỉ còn 1 tập nữa thôi!  Đăng lúc 18-9-2011 07:47 AM
sao kì vậy cứ tưởng là hôm nay có  Đăng lúc 17-9-2011 09:02 PM
Jet
Còn tập cuối nữa sẽ đc update vào tuần sau ^^  Đăng lúc 17-9-2011 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2011 15:32:00 | Xem tất
Ep 26 - End! Mình đang từ trạng thái phấn khích cuồng nhiệt mà nghĩ hêt film rồi thấy buồn qúa. Chắc downl lại bộ này để dành lâu lâu lôi ra xem lại mất :(

nhớ lại lần đầu xem clip đoạn gặp gỡ định mệnh - Haruhi làm vỡ bình hoa, mình đã cười ngặt nghẽo và quyết định : mình sẽ xem bộ này. Thật là may mắn, anime đã mang đến cho mình rất nhiều phút giây hài hước và sáng khoái. Mỗi nhân vật là một mảnh ghép hoàn hảo , và tình cảm giữa những con người đấy  làm cho mình thấy ấm áp và yêu đời hơn, giúp mình quên đi những áp lực đang vây quanh, khiến mình muốn đi ra ngoài, gặp gỡ người khác. và một điều hay nữa là vì là anime nên k khiến mình mơ tưởng nhiều lắm :))

ôi, từ bây giờ mình sẽ nhớ lắm giọng nói ngọt ngào, đáng iu của Honey (voice of angel  :X ), nhớ sự ân cần và ấm áp của Mori, sự nghịch ngợm của a e Kaoru-Hikaru, những câu nói phũ phàng của Haruhi với tên tưởng bở, nhưng có lẽ nhớ nhất là leader bệnh hoạn Tamaki. Chả hiểu sao mình k ghét cái tật nói nhiều của Tamaki, mình còn rất khoái cái trí tưởng tượng vô cùng phong phú ấy nữa, và những hình ảnh tự kỷ của ông bố hờ làm mình khoái trí cười ngặt nghẽo =)) túm lại là mình thích tất cả các nét tính cách ấy :x nói như a e nhà Hitachiin, trêu Tamaki rất vui =))
kể ra thì cái kết k đc thỏa lòng mong muốn của mình cho lắm, nhưng thôi ta cứ nghĩ theo chiều hướng tốt đẹp vậy. đôi khi rõ ràng chưa chắc tất cả mng đều đc hp :D

ôi Host club bênh hoạn của mình :X:X:X:X:X

Bình luận

đồng ý hai tay hai chân với bạn. mà truyện tiếng anh thì ra hết rồi, tiếng việt chưa trans hết đâu bạn!^^  Đăng lúc 24-10-2011 08:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Jet + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách