Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lana_kwon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSTM] We got married - Khuntoria couple Beautiful goodbye (ep 64 complete) )

[Lấy địa chỉ]
Christy Tài khoản bị xóa
Tác giả
Đăng lúc 13-9-2011 14:50:35 | Xem tất
ta hận cái đài MBC này, mới cho ng ta đi hưởng tuần trăng mật là bắt ng ta ly hôn r, huhu. coi preview ep 64 mà mún khóc, KhunVic còn thấy có cảm giác hụt hẫng nữa huống chi mình, v là tới t7 này nữa thôi là hết đc xem KhunVic trên WGM r, bùn quá, ko thèm coi WGM nữa lun, 3 couple đáng iu dễ thg of WGM season2 đã bb hết, ta cũng bb WGM lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Christy Tài khoản bị xóa
Sofa
Đăng lúc 20-9-2011 20:50:31 | Xem tất
coming soon r, vậy là ST sắp tung hàng, ko bít đêm nay hay ngày mai ta, háo hức hồi hộp quá
mà coi no sub mà còn khóc quá trời, coi lại vietsub chắc nhà ngập lụt lun quá, haizzz :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Christy Tài khoản bị xóa
Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2011 23:56:40 | Xem tất
victor.nguyen gửi lúc 20-9-2011 23:45
Nhá hàng tí nào cho dân tình xôn xao cho vui, chia tay nhưng không phải là kết thúc, c ...

mới nhá hàng, vẫn chưa up hả bạn, huhu, nãy h mình f5 k bít bao nhiu lần r.
mà ep nì khúc trong thang máy bùn quá, lần nào coi lại đều khóc hết, hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Christy Tài khoản bị xóa
Tầng
Đăng lúc 21-9-2011 00:03:58 | Xem tất
yeah có link r, quyết coi xong mới đi ngủ
iu ST lém, gửi đến ST ngàn cái kiss chúc ngủ ngon, ST vất vả nhìu r, iu quá, thank ST nhìu lém lém nha :lol
down xong nhớ giữ seed cho ae tới sau down nữa nha bà con, m down xong sẽ típ tục giữ seed cho ae.
chúc ST và cả nhà ngủ ngon

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Christy Tài khoản bị xóa
5#
Đăng lúc 21-9-2011 01:15:26 | Xem tất
tèng teng, coi sub xong r phải nói là trên mặt toàn là H20, dù cố kìm nén như lời Khun nói, hãy đừng khóc nhé, v mà m vẫn mưa tuôn xối xả, nên thấy KhunVic kìm nén v chắc là khó chịu lém, bít đâu trên đường về tới nhà khi chỉ còn 1 mình 2 ac lại khóc như mưa cũng nên
ep cc cũng là ep đau bùn nhất, mặc dù nói là kết thúc mở, nhưng để 2 ac đến đc với nhau k dễ dàng tí nào, nhất là sống trong làng giải trí nữa, fans r anti fans, chỉ hi vọng Khuntoria lun khỏe mạnh, hạnh phúc và ngày càng thành công hơn nữa trong tương lai
if KhunVic đến đc với nhau là điều quá tốt, giả sử họ k đến đc với nhau thì m tin chắc rằng ngay thời điểm này đây, trong tim mỗi ng đều có 1 tc thật sự nào đó dành cho ng kia, đó if k phải là t.iu thì cũng có thể là tình bạn thân thiết, tình anh em, tình tri kỉ... và sau tất cả, m hi vọng ~ anti fans of Vic hãy kết thúc anti Vic đi, cũng như ~ fans anti Khuntoria cũng v, các bạn bỏ ra tình iu thg, sẽ nhận lại đc tình iu thg, các bạn bỏ ra sự thù ghét, sẽ nhận lại sự thù ghét :dizzy:
bb Khuntoria and see u
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách