Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 11:01:06 | Xem tất
hix khi nghe tin LVH đóng lòng đau vô cùng vì Thú phi của mk:'(
nhưng cũng may là biết đc kst có làm chạy vào như bay thấy truyện tiếp tục đc dịch trời ơi thấy cảm ơn ng dịch vô cùng*ôm hôn MHD chụt chụt*
Trong nháy mắt Vân Khinh mở to hai mắt nhìn, thấy cửa ra đã ngay trước mắt, bầu trời xanh lam đã ngay trước mắt, con đường sống sót cũng đã ngay trước mắt. Trời vẫn xanh như thế, gió vẫn lành như thế, đó là cuộc sống, đó là thiên đường tự do.

Nhưng mà, trên môi còn ấm nóng nhường này, lực ôm của đôi bàn tay dứt khoát ném cô ra ấy vẫn còn lưu lại trên vòng eo, vẫn còn rõ ràng đến vậy mà.

Từ nay về sau không còn được nhìn thấy chàng nữa sao? Sẽ không còn người bá đạo, kiêu ngạo như vậy nữa sao? Sẽ không còn người thích động tay động chân ôm hôn cô nữa sao? Sẽ không còn – người dùng cả mạng sống của mình để yêu thích cô nữa sao?

Không, sao có thể như vậy.

đọc đoạn này mà nước mắt cứ chảy,cảm động quá trời ah :'(
nhưng trước đó vẫn cảm thấy vui vs một câu ns đầy bá đạo của tuyệt ca :lol

Bình luận

là kites hềm phải kst nha bạn ^_^  Đăng lúc 28-12-2012 11:55 PM
tụi mình chỉ edit nha bạn:x cảm ơn bạn đã ủng hộ :))  Đăng lúc 28-12-2012 12:33 PM
chap sau còn cảm động hơn, chap sau sau nữa còn cảm động hơn =))  Đăng lúc 28-12-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2012 23:31:29 | Xem tất
đọc đến đoạn cuối chương 70 mình cứ tưởng là Tuyệt ca trong quá khứ biết Khinh tỷ nữa chứ?
hiaz đọc đang đến đoạn gay cấn tự nhiên lại hết hixhix :'(
mà con đó là gì ta?có phải nó sẽ có thể giúp ích cho mọi người ra ngoài
chứ ở trong đó 1tháng chỉ uống nước thiệt là làm sao mà sống
gặp mình 3 ngày có thể tiễn được rùi :funk:

Bình luận

^_^ ờ mình 1 tuần là hết sức hehe cơ mà đây là truyện mà bạn nhể  Đăng lúc 31-12-2012 01:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-1-2013 18:29:51 | Xem tất
trời khi nghe tin bị hoãn ra chap mới nước mắt rơi lã chã*chấm chấm*
cuối cùng cũng chờ đọc được chương mới,có thể nghe được tin hai người sắp kết hôn thật vui mừng và chúc phúc
haiz mà chưa được êm ấm bao lâu thì cái sở quốc chết tiệt đó lại gây rối rùi
hk biết cái món quà đó có "quý hóa" gì hk đây
haha chương sau sẽ lại tiếp một màn ghen tuông của Tuyệt ca đây*đặt ghế ngồi chờ*
mà CN cứ để Tuyệt ca phải ghen hoài vậy sao,thấy tò mò hk biết Khinh tỷ mà ghen thì thế nào nhỉ
có phải là huy động một đàn thú tới hù dọa người đó hk ta?hihi cũng đáng mong chờ nha
MDH tiếp tục cố gắng nha {:171:}

Bình luận

Khinh tỷ ghen hở, cái này ý à....=)) chỉ có anh Tuyệt tối ngày mặt sắt đen sì nặng như đeo chì =))))))  Đăng lúc 8-1-2013 04:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách