Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch lộ ảnh khỏa thân phản cảm - Người quản lý giải thích vì lí do từ thiệ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2013 09:54:20 | Xem tất
Đúng là nghệ sĩ, cứ khỏa thân xong lấy lý do từ thiện
Chả hiểu từ thiện ở chỗ nào @@
Vì anh ấy, cô ấy nổi tiếng, chụp ảnh khỏa thân quyên tiền sao, xin lỗi tình yêu đi
Thà đi quyên góp hay ủng hộ còn hơn chụp mấy cái ảnh kiểu này, thấy mà ghê
Tạo dáng trông còn khó đỡ nữa, chả thấy nghệ thuật ở đâu luôn

Bình luận

Hihi...kiểu chụp hơm được đẹp lắm nhỉ!  Đăng lúc 4-5-2013 09:58 PM
Haizzz, news này hôm qua thấy trên jaynestar nhưng ko dám trans, ta cũng sợ nhạy cảm quá gây war cho bà con, đúng y như rằng, khổ thân bạn >.<  Đăng lúc 4-5-2013 09:39 PM
Ờ, chắc bị lừa. Nhiều bạn khác cũng có chụp trong bộ ảnh này mà ảnh của họ đâu đến nỗi vậy. Kiểu ông này cứ dụ được ai thì dụ.  Đăng lúc 4-5-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-5-2013 16:47:54 | Xem tất
Mấy bạn này rảnh quá ha, lập hết clone này đến clone khác *mà tôi thì anti nặng cái khoản có war mà không dám dùng nick thật, cứ đi xài clone hoài, vậy mà ở đó kêu tự cao tự trọng cái gì chớ?*
Vào chửi bới rầm trời mà ko biết tự soi gương nhìn lại mình, nói năng thì vô lý, đá câu nói của người ta đi xa lắc xa lơ khỏi cả chủ đề trong news, tôi có quyền xóa hay ẩn bài nếu nó không liên quan news, okie???
Thứ nhất, tôi chả hề học tiếng Trung, và nếu tôi có học tôi dùng vào việc gì và việc đó có ích hay không thì đó là quyết định của tôi, liên quan gì mấy bạn mà ngồi đó phán?
Mà cái vấn đề tôi dịch hay không dịch tin của Khưu Trạch thì cũng là chuyện của tôi, mấy bạn có quyền gì mà cấm người ta im hả trời?
Còn cái chuyện box news bị spam đó là do auto spam từ IP nước ngoài, nó sẽ chọn cái box đầu tiên ngay trên đầu diễn đàn mà spam thôi. Không biết mà cứ ở đó phán :P
Thứ hai, nhắc lại lần cuối cùng. Sao lúc nào cũng lôi Hồ Ca và việc tôi là fan của Hồ Ca vào trong khi nó chả liên quan một tí tẹo gì vậy nhở? Có học logic không vậy?
Thứ ba, nội dung tôi comment tôi nói về cái vấn đề người ta khỏa thân rồi lấy lí do đó là từ thiện. Theo quan điểm cá nhân tôi thì tôi không ủng hộ việc này. Vậy tôi là Mod thì tôi không được quyền comment như vậy hả? Nói năng sao vô lý dữ vậy trời!
Thứ tư, bạn gì tự phong tôi là "khả kính". Ôi trời đất ơi, bạn tự giữ lại cho mình đi nhé, tôi chả cần bất cứ chức danh gì bạn phong cho tôi đâu. No care là khác!
Thứ năm, việc tôi thế nào thì người chơi với tôi họ tự hiểu. Tôi cần gì mấy người ảo ơi là ảo trên này phán thế nọ thế kia, mà có phán thì cũng no care nốt. Ở ngoài có tốt hơn người ta không mà nóii.

Bình luận

bánh xe thủng hay ko chưa biết chứ cái đầu óc bạn nó thủng thì chắc chắn hơn á :))  Đăng lúc 5-5-2013 09:22 AM
thì đừng có trách ng ta ..  Đăng lúc 5-5-2013 09:20 AM
noí một lúc thành lý sự cùn, đuối lý rồi à ??..còn ở đây là news, giữ hòa bình ko mún mà cứ mún gây war  Đăng lúc 5-5-2013 09:20 AM
ơ hay, ở nhà tôi vào gây war thì tất nhiên phải xóa, vậy ko lẽ có ng vô war nhà bạn mà bạn để yên à  Đăng lúc 5-5-2013 09:19 AM
hình như đợt trước nhà bạn có war, bạn cũng tự xóa bài họ đó thôi :P mà tôi chả biết cái bánh xe bạn kia nói là cái gì, nói vu vơ nó thủng thì có sao :P  Đăng lúc 4-5-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-5-2013 15:54:21 | Xem tất
Mấy bạn nhà Roy đừng có mà được đằng chân lân đằng đầu nhé
Trước tiên tôi muốn nói là tôi post bài này trên quan điểm của Mod, tạm bỏ qua những xích mích riêng của tôi với các bạn mà vào xử lý những xích mích bên dưới.
Người ta là mem thường, người ta vào comment, người ta có quyền nói lên cảm nhận và ý kiến của họ, cớ gì mà bắt người ta im miệng và chửi người ta là ếch ngồi đáy giếng vậy hả???
Người ta cũng đâu phải fans của Khưu Trạch đâu mà phải tìm hiểu đầy đủ tin tức đa chiều về idol của các bạn.
Đây là diễn đàn, ai cũng có quyền tự do ngôn luận. Là cái gì mà bắt người ta im miệng? Không rõ không hiểu về idol của mấy bạn thì là ếch ngồi đáy giếng à? Comment không vừa lòng mấy người, dịch tin xấu về idol mấy người thì ai cũng ăn đạn hết, nực cười quá đi.
Tôi làm mod và tôi chả bao giờ tôi đi lập clone như nick cuncon87 và spam hàng loạt vô tổ chức 11 page như nick yeukhangvy_89 nhà các bạn!
Nếu tôi mà làm mạnh tay thì lần trước đã ban nick bạn yeukhangvy_89 thẳng tay rồi đấy bạn à. Người khác chỉ cần vào spam kiếm điểm thì tôi đã cấm post bài luôn rồi đấy.

Bình luận

okie a :) ban và del bài thẳng tay ạ :D đợt trước có người ỉ mình ko bị hạn chế 60s spam hàng loạt 11 page news đấy @@  Đăng lúc 5-5-2013 04:26 PM
lần sau nếu e phát hiện nick nào lập clone để tăng bài post cho thread thì cứ báo cáo để mn xử lý nhé. Phải xử lý triệt để những việc này, tránh phí tài nguyên web.   Đăng lúc 5-5-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-5-2013 20:13:55 Từ di động | Xem tất
luctrang gửi lúc 5-5-2013 19:21
Mình cũng đang ngồi chờ 1 quyết định từ Smod, và mình xin phép nói thêm vài quan đ ...

Muốn comment thế nào thì là quyền của bạn, hậu quả cũng tự bạn gánh chịu, còn mod chỉ vào xử lý theo một cách nào đó mà thôi.
Theo quy định news thì tránh những comment bashing idol. uhm, tôi đã bashing thẳng vào idol của các bạn chưa? Tôi ko thích từ thiện theo kiểu nude, chụp nude có nhiều thể loại. Tư thế phản cảm thấy ghê thì chả phải tôi tự nói, nhan đề bài news ghi vậy mà.
Tôi cũng chả phải bảo vệ những bạn đã comment trong thread này bày tỏ quan điểm rằng họ ko thích từ thiện theo kiểu nude mà tôi là tôi đang nói về thái độ phản bác của các bạn.
Cái gì mà im miệng, cái gì mà ếch ngồi đáy giếng, mấy cái đó đó.
Tôi ko rep lại bạn yeukhangvy vì cũng đợi smod xử lý, vậy mà bạn ấy vẫn tiếp tục gây chiến tiếp và chửi bới những bạn comment khác. Cái đó đủ để ban nick rồi đấy nhé.
Còn cả những bạn kia, chỉ từ 1 comment bình thường mà suy diễn và đả kích đến những vấn đề mang tính cá nhân của người ta, hoàn toàn có thể ẩn bài, del bài hay thậm chí cấm post bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách