Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Mi In Ae gia nhập drama "Miss You" vào vai người con gái trúng ti

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 27-9-2012 16:32:07 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Nữ diễn viên Jang Mi In Ae chính thức gia nhập vào drama mới đài MBC "Miss You", drama hiện nhận được nhiều sự chú ý bởi dàn diễn viên sao như Yeo Jin Gu, Kim So Hyun và Park Yoochun.

"Miss You" là câu chuyện tình yêu về một chàng trai và một cô gái, cả hai cùng mang trong mình vết thương từ mối tình đầu.

Jang Mi In Ae sẽ vào vai Nam Eun Joo, một nghệ sĩ vẽ truyện tranh trinh thám online, một cô gái mang cá tính nóng nảy nhưng luôn xuất hiện như một cô gái đáng yêu trước người con trai mình mến, Han Jung Woo (Park Yoochun).

Một người đại diện phát biểu, "Thông qua Nam Eun Joo, một cô gái mang cá tính nóng nảy nhưng lại biến thành chú cừu hiền dịu trước tình yêu đời mình, nữ diễn viên Jang Mi In Ae sẽ có thể truyền tải một cách tốt nhất các khía cạnh của nhân vật."

Biên kịch Moon Hee Jung và đạo diễn Lee Jae Dong được mong đợi sẽ cùng tạo nên một câu chuyện tình yêu lãng mạn. "Miss You" sẽ lên sóng MBC vào tháng 11 sau khi "Arang and the Magistrate" kết thúc.

Cre: enews
Trans: [email protected]

PS: Jang Mi In Ae là nghệ sĩ mới vào cùng công ty quản lý với Park Yoochun.

Nếu hok lầm chị này đây ko phải là nữ chính, vai nữ chính vẫn chưa dc xác nhận >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2012 20:23:28 | Xem tất
cun_xu gửi lúc 27-9-2012 19:42
đọc xong cái này có các thắc mắc như sau:

1. e/ss này là nữ chính đóng cặp với Chu ...

1. Chị này lớn hơn Yoochun 2 tuổi (1984), là một diễn viên ko dc biết đến nhiều, news ko nói chị này là nữ chính chỉ là dạng như nữ chính 2 (co-actress). Nữ chính 1 vẫn còn là ẩn số

2. Chị này vưa gia nhập vào CJeS độ khoảng 1 tháng trở lại đây, CJeS hiện đang 'mở rộng' công ty mình nên dần có nhiều nghệ sĩ hơn nhưng nhìn chung mọi nguời chỉ bik đến JYJ, Song Jihyo và Yuhwan

Bình luận

Đúng rồi đó bạn, mình lên trang web chính thức của C-jes thấy có chị này rồi. Ngoài chị này ra thì còn 2 diễn viên nam đóng cùng Strongest K-Pop star với YuHwan.  Đăng lúc 29-9-2012 01:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách