Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 21-7-2013 11:40:55 | Xem tất
@chizse : sao moon chả thấy giống tí nào vậy nè có nhầm không thế nhỉ
mà chị này cũng xinh ghê á {:184:}

@pa : ss thì em biết cuồng MT rồi hehe, cơ mà em sao bản sub trung hay sao á ss, nên em ko hiểu chi hết trơn, cứ ngắm Bin là chính thui à {:98:}
còn nhà chị Na không ai vô xây thì cũng dễ hiểu thôi ss
chỉ có mấy idol hay diễn viên trẻ đẹp chuyên đóng drama mới có nhiều fan để xây nhà thôi à {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 21-7-2013 21:02:48 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 21-7-2013 15:52
giờ ước mơ làm sub của ss thì chỉ có MT thui đấy, nhưng coi vẻ khó thành hiện thự ...

thui MT dài quá ss ạ, em nghĩ nhà mình làm kvnt là vừa đẹp rồi
vâng xem bản tiếng trung nên ko hiểu mô tê chi hết á ss, không biết có bản tiếng anh không nhỉ
em hỏi cho vui thôi chớ chắc chắn là không rồi
độc một bài là tốt lắm rồi ss, hơn không có gì {:184:}
ss giờ sắp thành fan ss Na rồi ạ {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 27-7-2013 21:57:58 | Xem tất
hic nhà em chizse có chuyện buồn ạ, moon vô nhà không để ý
thành thật chia buồn cùng em và gia đình

@ss pa : em nói với ss là sẽ qua nhà ss Na xây ít gạch mà giờ em cũng chưa có thời gian qua đó
em xin lỗi ss ạ
chiều hôm nay trời mưa nên ngồi nhà nghe lại mấy bài hát buồn cũ
nghe xong tự kỉ kinh khủng

Bình luận

ss cũng đang muốn tìm hiểu lắm lắm về chị dâu của nhà mềnh.....  Đăng lúc 28-7-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 2-8-2013 19:38:55 | Xem tất
ôi cái ảnh của em rù thật là ngàn chấm
mỗi lần đọc mấy cm về Bin là ta cười không ngừng được
em rù dịch hèn gì văn phong quá ... ta còn định hỏi đây là new của bạn nào
Bin mà đi thi WC trong tình trạng như hiện tại an ủi lắm thì theo ta cũng top 20 là cao nhất

Joon nhà chúng ta bữa nay thành nhà báo rồi I like it

Bình luận

chẹp chẹp cô cũng làm gì đi hỡi Moon ơi ^^  Đăng lúc 2-8-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 4-8-2013 21:56:21 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 31-7-2013 20:19
@ciciqueen:

tặng ss Pa nè , lang thang mà vô tình thấy
ss hiểu chi hem, dịch thông não cho em với :))

Won Bin Drama Kkokji Ending Scene

Bình luận

Myung Tae của mềnh *tung tym**tung tym**tung tym*  Đăng lúc 5-9-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 7-8-2013 22:44:17 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-8-2013 17:02
Nhà mình ơi, mọi người xem trong cái Profile của Bin mà Pa post ở trên xem có cần bổ s ...

ss nên PM trực tiếp cho ss StefanieVu để update lại profile của Bin nơi #1 với #2 cho nhanh đi nha ss , nhờ mod chắc lâu hơn {:161:}
em thấy bài của ss kiều ở page 1 đã dùng post các sản phẩm vietsub của nhà mình rồi
nhà mình còn quen ai có chân trong page 1 không nhờ người ta update Tổng hợp các bài trans về Bin nhỉ
hay là nhờ mod update trong #3 nhỉ ss {:423:}
ss toonge hợp chắc mất thời gian lắm nhỉ {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 8-8-2013 12:14:26 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-8-2013 08:56
ss cũng đang ko biết bài của mình dài như thế mà cho cả profile và mấy vụ tổng hợp ...

nhà mình thuộc hạng thấp rồi nha ss, nên ss mới lội được
chứ ngàn page chả thèm lội luon ấy {:184:}
em đọc cũng hoa cả mắt
giờ mình chốt sẽ update pro5 ở #1 và 2, còn tổng hợp trans thì để tìm post nào đẹp mà nhà mình edit được đi ạ
chứ nhờ mod edit thì cứ nhờ hoài cũng ngại á ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 21-8-2013 11:40:34 | Xem tất
hic nhà mình xuống dưới rồi, vào kéo nhà lên nào
sao dạo này tin movie của Bin lại rơi vào quên lãng rồi nhỉ {:433:}
đi lang thang thấy cái này dù ko hiểu gì cho lắm {:184:}

Bình luận

moon oi ranh ko e? giup ss xay nha den tang 200 voi, ss tinh gianh page dep de thong bao ban do duong link do e.  Đăng lúc 28-8-2013 11:26 PM
vô đây Moon ^^  Đăng lúc 22-8-2013 08:30 PM
Cái anh MC như gay ấy =)))))))))  Đăng lúc 22-8-2013 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 23-8-2013 18:54:09 | Xem tất
Lee Jong-suk, 2PM Junho, Won Bin tham gia làm từ thiện

Các ngôi sao hàng đầu của Hàn Quốc đã quyên góp đồ dùng của họ cho một tổ chức từ thiện.

Những ngôi sao hàng đầu như Lee Jong-suk, 2PM Junho, Won Bin, Yoon Kye-sang, Kim Ok-vin, SISTAR và Rainbow tham gia vào một tổ chức từ thiện cho trẻ em bị bệnh tim tại Trung tâm trẻ em Terasa, Kim Hyung Jong, các diễn viên và CEO chủ trì của chương trình từ thiện với tên gọi “Sharing and Healing Corps” cho biết thông qua tài khoản Twitter của mình vào hôm thứ Năm.

Một  vị đại diện của “Sharing and Healing Corps” chia sẻ với TenAsia qua điện thoại hôm thứ Sáu rằng nam diễn viên Kim Jun của "Boys Over Flowers", thành viên của nhóm G.O.D- Danny Ahn, nữ diễn viên Park Sol-mi và Yang Mi-ra sẽ tham dự sự kiện từ thiện được tổ chức ở Seoul lúc 10:00 KST vào ngày Chủ Nhật.

Trong khi Lee Jong-suk tặng một chiếc túi da mà anh đã sử dụng trong bộ phim truyền hình đình đám của mình “I Can Hear You Voice”, thì thành viên của 2PM- Junho tặng một chiếc xe scooter màu xanh và Won Bin tặng một chú chó nhồi bông cùng với chữ ký của anh trên đó. Yoon Kye Sang đóng góp một bức tượng người lính và Kim Ok-vin của “The Blade and Petal” tặng một đôi giày Converse và một hộp đồ chơi.

"Sau khi Lee Jong-suk nghe nói về trẻ em bị bệnh tim, cậu ấy đã tặng đồ dùng của mình cho sự kiện từ thiện này," một vị đại diện công ty quản lý Wellmade STARM của Lee Jong-suk nói với TenAsia qua điện thoại hôm thứ Sáu.

Lee trước đây đã tặng một món đồ trang sức tai của anh cho một cuộc đấu giá từ thiện và nó đã được bán với giá 1,4 triệu won (hơn 1.000 USD) hồi tháng trước.

Source: http://www.tenasia.com/archives/70319
Vtrans: [email protected]

link ra new : http://kites.vn/thread/lee-jong- ... ien-406658-1-1.html

Bình luận

sao nha rot tham hai the nay...ve kiem gi keo nha len chut moon oi...  Đăng lúc 27-8-2013 09:46 PM
co news moi cua chi dau em oi, ra cmt ung ho gium ss cai neo, ss ko go dau dc. hix  Đăng lúc 26-8-2013 10:33 AM
cô moon tái xuất à, hôm sau có tin hú chị với nhá :P  Đăng lúc 24-8-2013 06:07 PM
quyên góp chó bông là không có tính ứng dụng cao như mấy đồ kia =))))))  Đăng lúc 24-8-2013 01:53 AM
Anh Bin có mỗi con chó mà đi đâu cũng khoe hoài =))  Đăng lúc 23-8-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 6-9-2013 14:39:41 | Xem tất
Ôi nhà mình đã lên tâng hai
Thế là moon đã mất chỗ pgae đẹp
Mới đi cos một tuần mà đã hụt chỗ đẹp
Ss pa lại cafe cho em cái post từ thời nào rồi làm em cha để ý số page

Bình luận

phim Plan B, chệ dâu có nói 1 câu này, em xem có quen ko nha:" Ko có tự tin sống nhưng có tự tin chết vì vậy chuyện gì cũng có thể làm đc?", đố e đó?  Đăng lúc 6-9-2013 11:38 PM
uầy, cô moon lê lết vào đây roài cơ  Đăng lúc 6-9-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách