Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 34107|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-5-2012 18:08:58 | Xem tất
edit lần nữa *và hi vọng ko phải edit thêm 1 lần nào nữa*

Ném đá, ném đá nữa, ném đá mãi... ném như chưa bao giờ đc ném ko cần biết lí do là gì, cứ thấy ghét là nhảy vào thôi, ném chán thì đi ngủ, ngủ dậy ném tiếp =) Nào vô học, nào đáng chết, nào đủ các "mỹ từ" trên đời =)
cuối cùng thì cũng đã có người lên tiếng, 2 ngày hôm nay bao nhiêu lời ong tiếng ve đổ lên đầu a già rồi. Xét cho cùng sự việc cũng chẳng có gì quá lớn thế mà lại thành ầm ĩ chỉ vì 1 bộ phận "cư dân mạng" :)) mình muốn hỏi 1 câu: cư dân mạng ở đây là ai =) hôm qua hóng YTB thấy cư dân mạng có vẻ đều có chung 1 đặc điểm =) Chỉ trích chưa đủ, họ bảo a nên nhập ngũ đi cho khuất mắt, thậm chí còn hơn nữa. Vâng Xudu ko có diễm phúc đc công ty quản lý lên tiếng bênh vực nên phải tự lên tw nói lời công bằng cho mình thế mà có người bảo a bịa chuyện, đổ trách nhiệm lên đầu người khác :)) Nghĩ cũng thấy khâm phục trí tưởng tượng của nhiều người và kể cả cái sự "văn hóa" của họ nữa.
Này a già, hqua t cũng bị bực bội, ức chế vì a nhiều, cũng lẩm bẩm bảo a dở hơi tự dưng lên tiếng xin lỗi làm gì rồi a có lỗi gì mà phải xin nhưng cách xử trí của a thật sự đáng nể đấy. Chắc hôm qua a cũng buồn nhiều, fan a cũng chẳng kém đâu. Hôm qua có thấy top trend ko? Chắc chắn là có đúng ko, a có onl tw mà, a biết là dù có thế nào thì #ELFWILLPROTECTLEETEUK mà, t chẳng dám nhận mình là ELF đâu, mà t cũng ko phải thật nhưng t luôn tin tưởng vào những điều a làm và ủng hộ a đến cùng. Nhớ nhé, a ko có lỗi, ko phải tự dằn vặt bản thân vì những điều ko đâu. Phớt lờ đi mà sống, a chỉ cần quan tâm đến những người yêu thương a thôi là đủ rồi
Tự hỏi, đọc news này liệu có ai tự sờ lên gáy ko (:

P/S: đúng là cái lưỡi lắt léo ko xương *trong trường hợp này là cái đầu và ngón tay nhé* =) có đính chính hay ko thì cũng vậy... vấn đề là người khác có muốn hiểu hay ko ;)) *pray 4 news* mặc dù biết nó sẽ bị te tua =)

Bình luận

thôi đi cô..cô nói thế nào ý, c thấy cứ lôm côm =((((  Đăng lúc 23-5-2012 08:25 PM
chuyện nhỏ mà cứ cho to lên. nản wa. ngôn từ việt..ko hiểu đạo diễn, ...  Đăng lúc 23-5-2012 06:49 PM
thấy cũng đáng khi nhường cho c cái sofa :)))  Đăng lúc 23-5-2012 06:38 PM
like <3 <3  Đăng lúc 23-5-2012 06:34 PM
edit đi*đá đít*,đừng làm mất mặt nhà nhá,hóng bài bạn.  Đăng lúc 23-5-2012 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách