Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 34117|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-5-2012 18:15:56 | Xem tất
Nào thì com )))))))0

Thứ nhất..vì là show truyền hình trực tiếp toàn world, nên MBC đưa 2 MC là Tif và Tae lên, đều có khả năng nói TA chuẩn, cái này ko phủ nhận

*chấm nước mắt* ..zai ơi..về học lại ngoại ngữ hộ tôi cái .." Hi, Hello, My name is..." xấu hổ quá mà

Nhưng làm MC, khác nhau giữa chuyên nghiệp và không chuyên nghiệp nó mong manh lắm ) Okie cả chương trình không có j, nhưng chỉ một biểu cảm thôi cũng khiến người khác đánh giá đó )

Uh thì đó là phản ứng tự nhiên của con người, nhưng nên tiết chế cảm xúc một chút, dù có ghét cay ghét đắng, iêu quá hóa hận *tự vả* cũng không cần bặm môi lườm nguýt vậy đâu Biết bao người ngồi dưới căm phẫn thay, uất ức thay đó.

Nào là " bao nhiêu người chết sao a k chết" rồi thì " mau biến vào quân đội đi" Đùa các bạn anh đã nói " nhưng món quà bashing thì tôi xin lịch sự từ chối rồi" ..không cần xếp hàng mang đến đâu, làm mất time của các bạn chúng tớ cũng ngại lắm. Các bạn đang bận việc khác cơ mà

Mà cả anh nữa {:421:}  Cái mỏ Vịt kia..lần sau nhé, muốn nói j thì phải xin phép, phải thưa bẩm đàng hoàng, cứ nói là nói à.  *tát tát* Dù PD có nói j, có bảo j thì cũng phải xin phép trước chứ. Thấy chưa, từ hôm qua ôm gạch xây đủ mấy cái biệt thự rồi, làm cho chúng tôi trend mỏi tay cả chiều, cuối cùng mò lên tw k động viên câu nào, còn tw rất nham hiểm " Tôi sẽ xóa tw nên các bạn nhớ cap lại nhé" {:421:}  Của nợ nhà a, cáp lại làm gì, định bảo chúng tôi đồng phục cùng mặc áo, cùng để sign đi PR cho tw của a à .

Có lỗi thì phải xin lỗi, nhưng tw được một câu xin lỗi cũng phải đế thêm tý xỉa xói cho hả lòng hả dạ. Gớm đời,  đanh đá vừa chứ. Có phải ai cũng hiểu ý của anh đâu.

=============

Idol nhà ai người đó hiểu, okie, ở Hàn rất nguyên tắc, có trước có sau, phép lịch sự là trên hết. Nhưng cũng nhớ cho cái j gọi là tiền bối và hậu bối. Một thái độ như vậy thể hiện trc bao nhiêu khán giả, cái đó gọi là gì? hay cảm thấy dạo này bị nói về vấn đề phồng lên, xẹp xuống nhiều quá nên phải tập cơ mặt không nó cứng mất ?

cám ơn các bạn ôm gạch vác đá qua tặng cho anh nhà chúng tôi, chúng tôi đã nhận và cám ơn. Bây giờ thiết nghĩ các bạn có thể end đc rồi. Đằng sau ai đúng ai sai chẳng đến lượtt chúng ta phán xét. Ng ta nhìn vào THựC TẾ :

Thực tế là tại sao phải mời 1 khách mời lên làm MC trong phần kết nếu như các bạn làm tốt?
Tại sao MBC phải lên tiếng nói về vấn đề này nếu như nhg gì các bạn nói, bash là đúng.
Hay chính bản thân PD và MBC sau khi thấy cái biểu hiện đó cũng cảm thấy khó chịu, cả 1 chương trình mà Mc có biểu hiện như vậy, truyền đi khắp nơi ng ta nghĩ gì về ng Hàn ?

mà thôi..các bạn bây h cũng chẳng có tâm trí mà care, đnag bận PTNN đẩy mạnh kinh tế mà, tập trung mô hình sản xuất VAC

Chúc các bạn thành công trong tương lai.

Đáng tiếc 1 cái new , khổ thân anh Già, đã ôm gạch mà giờ lại NHIỄM CÚM MỚI ĐAU

)))))))))))))))) Thôi cứ đơn giản hóa nhé : Giải trí ngoài lề

Là PD bảo với Teuk : ra thì ngắt lời 2 Mc kia đi, dài dòng làm gì, end cho anh, anh và chú còn đi spa massage.
Teuk: anh ơi nhỡ đâu em nói mà bị fan hội đồng thì sao anh ?
PD: lo gì, hội đồng thì a đứng ra bênh cho chú. Gì chứ cái tiếng Mc chuyên nghiệp xuất sắc của chú cũng đủ bảo kê rồi, cộng cả hàng dài hổ báo gơn mặc áo xanh nhà chú đằng sau, k sợ bị tạt axit đâu
Teuk: anh nhớ nhé, Có j bảo kê em, đừng có để e bị phá hủy nhan sắc đó. E đã già đã xấu nhưng được cái NGưỜI EM 100% XỊN, từ khi đẻ ra e chỉ dám đeo khuyên chứ chưa mổ xẻ gì đâu.
PD: Rồi, yên tâm..chú cứ lo...
Teuk: Nhưng e k nói đc TA như em Tif..
PD: khi lên hình a cho phụ đề phía dưới cần gì
Teuk: nhg liệu e có bị nói là vô duyên khi cắt lời không???
PD: giời ạ..thì trên đó cũng có duyên đâu mà chú lo, vô duyên cùng cho đỡ lẻ loi. Mà lằng nhằng quá nhé, có lên không, ko a gọi  Hiếc Dê và Hải dớ đi bây giờ
Teuk: Okie anh, vậy e lên chốt câu cuối rồi anh em mình lượn

*lầm bầm* bỏ xừ tý nữa lại phải lên tw xin lỗi cho xem, cha PD này mưu hại mà...lên sân khấu h này quá là báng bổ vào mặt 2 đứa kia ..nhg kệ..)

------------> đấy....chắc câu chuyện là thế, lkaox già ham chơi nghe lời dụ dỗ nên mới vội vã nói mà quên chưa thưa bẩm với 2 cụ..chết nhầm...2 tiên....*cắn lwoix* ..nhầm nữa..2 MC chính

Thôi thì các bạn bỏ uqas cho, anh cxung xinh lỗi rồi, đừng bash anh tội nghiệp

A đag bị ốm, thân cò đã héo úa rồi, đừng làm a nhiễm cúm ..huhu

Bình luận

hên thật may là thằng già chứ cú này cho Hiếc dê với Hải dớ ôm đòn thì ......  Đăng lúc 23-5-2012 08:41 PM
iêu BEE nhất TEuk bee is real *mansue*=)))  Đăng lúc 23-5-2012 08:35 PM
lol =]  Đăng lúc 23-5-2012 08:29 PM
Hahhahahahahhahaaha  Đăng lúc 23-5-2012 08:25 PM
ôi giời, may phước, nếu không thì khổ Hiếc dê với Cá ngơ rồi =))))))))))))))) Đến chết với cái com của cô =)))))))))))  Đăng lúc 23-5-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách