Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-12-2013 13:11:24 | Xem tất
Đã quá buồn cho Bông rồi còn lượn lờ facebook gặp mấy comment bảo teamBong toàn làm quá, rồi Seok mà đóng Rác các bạn đã ko thế, rồi Rác mà trẻ đẹp hơn Bong thì đã thế này thế kia. Các bạn ấy cứ làm như chỉ có các bạn í là biết xem fim vì nhân vật chứ ko phải vì trai đẹp, còn teamBong là 1 lũ mê giai đẹp chẳng biết tình biết lý. Ôi muốn tăng xông não ghê luôn. Tuy đây là nhà Bong nhưng vẫn muốn nói ra hết để lỡ ai teamRác có đọc được mà nghĩ lại giùm, chứ post bên nhà chính sợ mấy bạn văn chương lai láng đang ở thế thượng phong tát cho vỡ mồm mất hic hic
Nói thật team Bong cũng chẳng mong chờ gì Bong lấy Na đâu các bạn à, Rác- Na cứ việc hạnh phúc đi, chỉ cần cho Bong kết thúc tình yêu ấy sớm 1 chút, rồi vợ tương lai của Bong cũng xuất hiện sớm 1 chút như Bing hay HaeTae thôi. Số phận của Bong đủ héo queo rồi ko cần ai xỉa xói là Bong ''đệ nhất thiên hạ ko ai dám đụng '' đâu, mà team Bông thích Bông chẳng phải vì Bong trẻ hơn hay xinh trai hơn Rác, ngay từ đầu rất nhiều bạn team Bong đã bảo rằng chỉ từ ánh mắt, tình cảm mà Bông dành cho Na, sự tinh tế, dịu dàng,... mới thích Bông thôi, nên PLZ LÀM ƠN ĐỪNG NÓI LÀ NẾU SEOK ĐÓNG RÁC SẼ THẾ NÀY THẾ KIA HAY OPPA TRẺ ĐẸP HƠN SẼ BLA BLA NỮA. Ko biết bài của mình có bị gì ko nữa haizz.
Tối qua đi ăn cưới bà chị đang vui vẻ thế mà đọc tin cứ bần thần từ hqua đến giờ, xem clip free hug của RNK xem cảnh bạn í vuốt tóc fan rồi hỏi han càng làm mình thương bạn í nhiều nhiều nhiều hơn nữa

Bình luận

thế mới bảo bạn Seok đóng đạt thế sao h mới nổi, có lẽ tý đi xem sói để ghét bạn ý 1 tý vậy  Đăng lúc 29-12-2013 01:33 PM
mình cũng thế, xem Sói cứ ngồi điên cuồng rủa xả thằng khốn kia bla bla mà giờ lại rơi nươc mắt vì Bong hic  Đăng lúc 29-12-2013 01:28 PM
đóng vai ác thì ghét tới tận xương con đóng vai chilbong này thương đến nỗi k dứt ra khỏi :(  Đăng lúc 29-12-2013 01:16 PM
chao ôi, bạn seok đóng phim em xem rồi, đóng vai ác em chả ghét đến xương tủy ấy chứ =))  Đăng lúc 29-12-2013 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-12-2013 18:18:43 | Xem tất
Tôi cũng giống như cậu đó B à, có buồn có đau cũng chỉ chọn chui vào 1 nơi nào đó ko có ai rồi tự khóc với bản thân mình để rồi khi ai đó hỏi đến thì cười bảo ko sao đâu, tôi ổn mà. Nhưng thật sự chẳng ổn chút nào đúng ko B? Tôi hiểu cậu mà bởi tôi cũng từng giống như cậu, đơn phương nhìn về phía khác trong khi ngta nhìn về hướng khác mà ko mảy may suy nghĩ thiệt hơn cho mình, chỉ hi vọng rằng chân tình có thể làm cảm động người kia nhưng rồi người đó cũng giống như Jung bỏ cậu mà đi về phía R dù cho chúng ta có nỗ lực hơn 10.000h đi chăng nữa. Như cậu đã nói đó B à, sẽ ko phải là kết thúc cho đến khi nó kết thúc, nhưng trong một câu chuyện ko có hồi kết thì mình phải tự tay kết thúc nó đi cũng như kết thúc nỗi đau của chính mình. Nhiều người bảo cậu còn có bạn bè của nhà trọ và cậu cũng yêu thương họ hết lòng nhưng cậu bị thương họ cũng ít đến thăm, sinh nhật cậu họ còn chẳng nhớ đến, họ chỉ biết nhìn những sự hào nhoáng xung quanh cậu, chỉ biết xuýt xoa khi cậu là trai seoul, cậu nổi tiếng, liên tục đi nc ngoài bằng ghế hạng thương gia, ở trog nhà cao cửa rộng mà ko hề hay biết những gì cậu đã phải chịu đựng bên trong những gì tưởng như hoàn hảo của cậu.Cái này chắc tôi ko nên trách các bạn kia vì BK viết thế cho cậu thêm thảm í mà haizz. Tôi thích cậu, dõi theo cậu ko phải vì cậu đẹp trai, thân hình chuẩn, ko phải vì cậu trẻ đẹp hơn R, lúc cậu xuất hiện tôi còn chẳng có ấn tượng gì cơ, cũng chỉ chăm chăm vào Rác mà thôi. Nhưng rồi vì sự cô đơn trong ánh mắt cậu, vì những khi cậu nói về ba mẹ, cậu cười nhưng sự cô đơn hiện rõ trog ánh mắt. Cậu đến nhà trọ ShinCheon ăn nhờ ở đậu cũng chỉ vì ở đó cậu tìm thấy sự ấm áp của gia đình, của bạn bè mà cậu luôn muốn được có. Vì ánh mắt cậu mỗi lần nhìn Jeong dõi theo Rác, vì nỗ lực đến cùng để đạt được mục tiêu của cậu bất chấp khó khăn như thế nào. Muốn biết gì về cậu cũng chỉ thông qua lời kể của bạn bè, cậu chẳng bao giờ muốn người khác biết về nỗi bất hạnh của mình. Cậu mạnh mẽ lắm B à, tôi nghĩ tôi học được ở cậu rất nhiều, rất nhiều đó B à. Khi cậu buồn tôi cũng đau, ước gì tôi ko phải là đứa con gái đa sầu đa cảm, quá nhập tâm vào nhân vật như này để bị lũ bạn cười vào mặt là quá cuồng phim, cuồng Hàn quắc. Cuối cùng cũng can đảm cắn răng cắn lợi xem hết 2 tập cuối dù cổ họng nghẹn, đông cứng mỗi khi nhìn ánh mắt cậu. Càng xem càng đau lòng, sau này ai làm vợ cậu là có phước lắm đấy nhé ^^ Cố nghĩ là cậu hạnh phúc vào 2013 nên nhắm mắt cho qua sự giải quyết cho có nhân vật của cậu. Haizz giờ vẫn còn thẫn thờ vì cậu B àh. Đơn phương cậu mất rồi ㅋㅋㅋ

Bình luận

minh chẳng đá hoài tới cái nhà chính, họ post những bài ăn mừng nên vô làm gì cho thêm tức, bọn họ toàn đá xoáy chúng ta, nói chúng ta này nọ, vãi fan rác  Đăng lúc 30-12-2013 08:12 PM
bh ôm bom cảm tử qua đó nói khích gây war cho nguyên đám bu vô rồi bị ban đc cả lũ, mình chết 1 ngta chết 10 =))))  Đăng lúc 30-12-2013 08:11 PM
sến súa thật, nhìn chả có tí cảm xúc gì, haizz qua bên đó nói gì lộ ra là teamBong cũng bị Dở hết haha  Đăng lúc 30-12-2013 08:06 PM
ah quên sến súa như rác na nữa chứ, mấy cặp đôi kỳ cục như thế cũng xứng thiệt  Đăng lúc 30-12-2013 07:55 PM
hường phấn là kiểu tình yêu như rác-na đó, thanh mai trúc mã, yêu nhau mãi mãi nớ đó. Bởi thế mình đã bỏ cái nhà chính rồi, họ nói mình họ cho khỏi phải đụng cham   Đăng lúc 30-12-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-1-2014 23:32:59 | Xem tất
Ui giời ơi, mới đọc cái news của HaeTae nói về cảnh quay cuối, đang xúc động bỗng đọc đươc lão Bong hỏi sao phải khóc rồi ôm máy chạy đi chụp lung tung với mọi người =]]]]] buồn cười ko thể tả, ngồi tưởng tượng cảnh đó ra cái mẹt lão chắc hài lắm luôn haha bận đi tự sướng với skinship sờ mó người này người kia rồi =]]]]]
p.s Có cái máy ảnh tự chế lôi đi khắp nơi haha từ strongheart, chụp ảnh rồi trường quay =]]]]]]

Bình luận

chụp ảnh là nghề của chàng mà :)) khác người thế mới đáng yêu :x  Đăng lúc 11-1-2014 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2014 21:33:52 | Xem tất
Thích quá, cuối cùng cũng trở lại rồi, mình cứ ra ra vào vào ngóng hoài hehe, xung quanh m toàn rác, chả nc đc với ai.
Hôm trước nhà mình có ai xem clip anh già hát To you trong concert chưa, phải nói là quá đỉnh í, mà hình như concert ko đc public hay sao ấy, giờ mình muốn down clip í về quá mà ko còn huhu.

Bình luận

nhà mình có mấy thành mò mẫm ác lắm cơ mà chắc tết r` nên nhà hơi vắng, thấy có mỗi Dương thui.... lót dép ngồi hóng vậy :D  Đăng lúc 28-1-2014 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2014 22:17:51 | Xem tất

Preview cho tập đặc biệt của bộ phim đài Tvn "Reply 1994" đã được phát hành vào ngày 27-1 thông qua Twitter chính thức.

Tin nhắn viết: "Chào Tết Nguyên đán ~ cùng với Reply 1994. Thông qua "Reply Through Song 1994", chúng ta đã có khoảng thời gian ghi hình thật vui vẻ, và nó sẽ được lên sóng vào thứ Sáu này lúc 9:50 KST. Hãy chờ đợi nhé!"

Trong đoạn video, Kim Sung Kyun, Baro, Jung Woo, Yoo Yun Suk, và Dohee xuất hiện rất vui vẻ bên các fan và trình diễn thật nhiều ca khúc. Nhóm nhạc B1A4 của Baro cũng góp mặt trên sân khấu.

Khi xem preview, các netizens đã bày tỏ sự thích thú của mình cùng với các bình luận: "Tôi đang rất mong chờ "Reply Through Song 1994"", "Tôi sẽ đồng hành cùng Reply 1994 vào dịp Tết Nguyên đán này" cùng nhiều bình luận khác.

Source: [email protected]
http://kitesvn.com/thread/-reply ... 94--422014-1-2.html

p.s; Anh hát nguyên bài to you hay lắm lắm lắm luôn đó các nông dân ới.

Bình luận

ô có đoạn Bongie popo Dohee kia o.O  Đăng lúc 29-1-2014 03:51 AM
nông dân khi nào có vid up lên cả nha` xem vs nhoe  Đăng lúc 28-1-2014 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách