Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-1-2013 00:32:11 | Xem tất
Huhu, đọc chap này xong thương TT quá k thể k com đc :(((((( công nhận dù sức chịu đựng có bền bỉ đến đâu cũng k thể chịu đựng ngày này qua ngày khác với cái kiểu o ép cả về thể xác lẫn tinh thần như thế được :( a PMD cũng sắt đá quá, chỉ tội e TT *khóc khóc*
Mà sao e thấy mọi người ném đá a PA đáng thương quá :"< e thấy nhân vật PA cũng chưa thể hiện gì nhiều mà, chúng ta còn chưa biết quá khứ giữa a ấy và HVL ra sao. E thấy mạch truyện rất hợp lý mà T_T. Cách giải quyết của a Ấn hoàn toàn dễ hiểu, e cho là nếu e ở vị trí a Ấn, e cũng làm thế. 1 lần đau rồi biết từ bỏ còn hơn là cứ k nỡ lại tạo cơ hội cho TT -> nếu a ấy k quyết đoán thế mới đáng trách chứ nhỉ :"< mà e thấy a Ấn ngược TT thế là bt rồi.
Dù sao e vẫn rất ủng hộ tr này, e rất thích kiểu tr nữ cường và mạch tr phát triển từ từ như thế :x. Cảm giác như cuộc sống thật í <3
Nửa đêm lảm nhảm nhiều quá, thôi e chỉ muốn cm mấy dòng khích lệ tinh thân ss Lin. Đây là 1 trong số ít tr e vẫn hóng hằng ngày dù đang rất bận T_T. Hi vọng hố sẽ ngày càng đông khách :xxx.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2013 01:19:53 | Xem tất
Sao e thấy ai cũng thích Lục Tự vậy :(  e lại k thích những ng cưỡng ép như thế, hết kéo ngta cưỡng hôn rồi lại còn định...Nếu Trình Trình k nói câu kia thì k biết LT sẽ đi tới đâu :-< biết là a yêu TT, biết là a đau khổ vì k đc TT đáp lại nhưng a cũng phải tôn trọng qđịnh của TT chứ. Cứ làm thế chỉ khiến TT thêm khó xử và tránh xa a :"< về điểm này e lại thích bạn LV hơn :D. Vì TT mà thay đổi nhưng k hề bắt cô ấy phải đáp lại 8->
Cá nhân e vẫn rất ủng hộ a Ấn, k biết a bị bà VL nắm thóp j mà khổ thế :((
Tr càng ngày càng hay, hóng chap ngày mai quá :x:x:x

Bình luận

nhưng mà nchung t thấy giai Lục cũng đáng thương ^^  Đăng lúc 30-1-2013 07:16 PM
nhất là LT biết PA cũng có tcảm vs TT và TT thì chỉ 1 mực yêu a ấy chứ có còn để ý đến ai đâu. LT cứ hành động như vậy thì cũng có khiến TT yêu mình đc đâu   Đăng lúc 30-1-2013 07:14 PM
ừ, t hiểu đc cảm giác của LT nhưng k đồng ý cách xử sự của a ấy:))) nhất là hđộng lôi ngta vào xog hôn lấy hôn để, t đọc cứ thấy bực mình tnào ấy >.<   Đăng lúc 30-1-2013 07:12 PM
đối với Lục Tự, có nhiều cái mình rất phân vân giữa thích và ghét :( kết quả là nó ở giữa giữa, chả ghét chả thích  Đăng lúc 30-1-2013 11:11 AM
mình thích xem mấy màn cưỡng hôn cưỡng ép này lắm [tại nó 2` =))], nhưng nếu bản thân mình bị như thế thì mình cũng ko thích :  Đăng lúc 30-1-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-2-2013 10:16:10 | Xem tất
Huhu tại sao chương này k đọc được ạ T_T
Mòn mỏi f5 từ hqua mà mãi k đc T_T
Cả imgur cũg load k nổi ss ơi *khóc ròng*
Đang đoạn hay huhuhu :(

Bình luận

m` đọc thấy k đc liền mạch :(  Đăng lúc 4-2-2013 09:33 PM
chắc mạng nhà m` bị chặn thật, tr nào cũng k mở đc imgur :( may cuối cùng cũng có bản flash :) nhưng hnhư số trang bị sắp xếp sai hay sao đó  Đăng lúc 4-2-2013 09:23 PM
chà, hồi h tớ ra trà sữa, lên trường, onl ở cty, chỗ nào cũng đọc đc imgur nên ko bít cũng có mạng chặn...  Đăng lúc 4-2-2013 10:54 AM
Nhà mạng bạn này hình như chặn imgur  Đăng lúc 4-2-2013 10:25 AM
Khi nào Trioteam gửi tớ bản flash tớ sẽ post ngay :)  Đăng lúc 4-2-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách