Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10529|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] ♥♫♫♥ BẠI BINH PHỤC HẬN ~ Comeback Stage của cúp-bồ Dê-Pa ♥♫♫♥

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2012 01:31:00 | Xem tất
WHAT A SUPPRISE ????  WHAT's HAPPENED ????  WHAT's THE MATTER ????

...Là gì đây ta ơi...mà các cm cũng giấu...áo của Pa là Spy Joong......Thật là tò mò quá nha...

Bình luận

hợ hợ... tại e lặn mà chả thấy ss nhớ e j cả nên e định làm qả bùng nổ ;;)  Đăng lúc 25-2-2012 02:16 AM
dạ thưa áo cúp pồ ạ ;)))))))) cả quần nữa luôn *chỉ chỉ*  Đăng lúc 25-2-2012 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2012 20:45:09 | Xem tất
....Thật tìnhn không biết làm sao đây...im lặng làm cổ động viên thì lại vắng người...mà lên tiếng thì lại đang bức bối vì chuyện khác,nên ko có muốn nói...TT^TT..mà ko lên thì đọc stt của Dê với câu dỗi của Pa làm không yên tâm chút nào cả....đừng có lặn đi đó 2 cô...giá như bữa cơm yên bình chút,thì tui cũng tung hoành rồi đó...Nhưng ...có nhiều chuyện quá...

....Dù sao cũng vào điểm danh để thông báo là vẫn luôn ở đây..làm bảo vệ cho Gameshow của Pa Dê thành công nè....VUI CHƠI HẾT MÌNH NHÉ..................!!!!!!!!!!!!

Bình luận

@Dê: :(((((((...2 em lên núi đi tui thì tui cũng xách gói theo đi cùng luôn...vì dù sao cũng là Thư ký mới nhận việc của 2 cưng mà...:(..cảm ơn đã xem xét lại:(((((   Đăng lúc 25-2-2012 08:50 PM
@Pa: hâm quá đi..chắc tại hnay T7..mọi ng có việc đột xuất cũng nên,e cứ thử bắt đầu game đi,mọi ng sẽ lao vào cũng nên á..:D  Đăng lúc 25-2-2012 08:48 PM
ss là trường hợp ngoại lệ nha, e sẽ vì cái comt này của ss mà xem xét chuyenj lên núi tu ;))))))  Đăng lúc 25-2-2012 08:46 PM
e iêu ss :((((((((.. nhưng mà sao e thấy e cứ làm cái j là đơ cái đêý thế nhỉ :(((  Đăng lúc 25-2-2012 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách